ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

เป็นอะไรไม่รู้ค่ะ เปิดเว็บอื่นติดนะค่ะ เนตก็วิ่งเร็วดีค่ะ แต่จะเปิด google ไม่ได้เลยค่ะ โดนไวรัสป่าวค่ะ ช่วยด้วยค่ะ ไม่อยากลงวิ่นโดว์ใหม่ค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ
รูป atom16
โดย: atom16
ตั้งเมื่อ: 9 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

เน็ตต่างประเทศมันเน่ามะวานอ่ะ

โดย: นาวาซ เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

ใช้แลคตาซิดก่อนเข้าเวบจ้ะ

โดย: เย๊ดควายจนหงายท้อง เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 58.64.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

ลอง google.com.au ดูคับ

โดย: aaa เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

เมื่อวาน เว็บที่เป็นเว็บต่างประเทศจะเสียครับ อาจเป็นที่ การติดต่อ จะเป็นปัญหานานๆ ครั้งครับ

ส่วนเว็บที่มี server อยู่ในไทยจะเข้าได้ปกติ

ตอนนี้เข้าได้หมดแล้วครับ

โดย: ปอออ เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

web มันเน่า เดี๋ยวอีกซักพักก็เข้าได้ อาจจะวัน-สองวันเป็นอย่างมาก คอมพ์คุณไม่ได้เป็นไรหรอก

โดย: 1 เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 114.128.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ทำไม เปิด google ไม่ได่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันปรกติเอา เวปกูเกิลขึ้นหน้าเวปเพจอัตโนมัติ
ทุกวันๆเข้าเนตก็รันปรกติ แต่วันนี้เข้าไม่ได้เลย อึดมากๆ
สงสัยเป็นที่โอสกูเกิ้ลเองนั้นแหละ

โดย: มีย่า เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.174.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111