อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

คือว่าผมมีแปลนบ้านอยากให้ผู้รับเหมารับงานไปจากผมจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียงก้อได้คับ ...โดยมีขนาดบ้าน3แบบ..อยากจะให้เสนอราคามาที่ผมจากนั้นข้อตกลงต่างๆว่ากันอีกที ใครสนใจ...ก้อโทรมาคับ

082-3326320 อาร์ม

เมลล์ ผมนะ racha_nukrob@hotmail.com

รูป ninjaarm
โดย: ninjaarm
ตั้งเมื่อ: 11 มี.ค. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

ถ้าคุณต้องการเราจะหาให้คุณนะคะ ตกแต่งภายในด้วยหรือป่าว เพราะดิฉันทำงานสายนี้อยู่
ติดต่อกลับมาที่ dolnapha12@hotmail.com

โดย: bb เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

ไมได้หลอก สัตย์จริง คือผมต้องการผู้รับเหมาสร้างบ้านแล้วยื่นใบเสนอราคามา กระทู้มีสาระนะคับ หางานทำ...

โดย: ninjaarm เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.165.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

55555555...เข้ามาแอบดูคนเถียงกันค่ะ...หุหุ

โดย: เด็กวุ่นวาย(จอมแสบ) เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

นึกแล้วไม่มีผิด แกต้องเข้ามาแน่กระทู้นี้ emoticon emoticon emoticon

เหลือแต่หยอดเมล็ด แล้วอุดร นครสวรรค์อีก emoticon emoticon emoticon

เดี๋ยวผมเมลล์ตอนเย็นๆ นะครับ จขกท ของเราถูกที่สุดและฝีมือเนี๊ยบอยู่แล้วครับ

ใช้แต่ชั้น แกไม่กลับมาซักทีว้าาา emoticon emoticon emoticon

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

...หลอกกันเล่นรึเปล่า..คุณ..จขกท...?

เด่นโว้ยย...เงินอีกแล้วแก..เขมรเสร็จยังวะ..?

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากได้ผู้รับเหมาแถวจังหวัดขอนแก่นหรือใกล้เคียง

...หลอกกันเล่นรึเปล่า..คุณ..จขกท...?

เด่นโว้ยย...เงินอีกแล้วแก..เขมรเสร็จยังวะ..?

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111