ศิริพร อำไพพงษ์ หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ศิริพร อำไพพงษ์

อยากรู้ว่า ศิริพร เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับ

เพราะว่ามีข้อสงสัยอยู่ครับ

ใครรู้จริงช่วยบอกด้วยนะครับ

รูป คนขี้สงสัย
โดย: คนขี้สงสัย
ตั้งเมื่อ: 25 มี.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 26 : ศิริพร อำไพพงษ์

น้านางเค้าคงจะไม่โกหกแฟนเพลงหรอกค่ะ
ถ้าจะโกหกจริงๆๆ จะทำไปทำไหม๊
แล้วการที่โกหกแบบนี้เป็นการผิดกฎหมายด้วยนะคะ

หลายคนอาจจะเห็นว่าน้านาง จะมีเสียงแหบๆๆคล้ายๆๆผู้ชายยย
แต่เกิดจากการที่ใช้เสียงมากและไม่ค่อยได้ดื่มน้ำ
ไม่มีเวลาพักผ่อน ในเรื่องนี้ถ้าอยากจะรู้ลึกรู้จริง
ต้องไปหาซื้อหนังสือของน้านางมาอ่านกันนะคะ
"ปริญญาชีวิต ก้าวไกลเกินฝัน ศิริพร อำไพพงษ์"
และอาจจะเป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ว่าทำให้น้านางคล้ายกับกระเทยก็คือ รูปลักษณ์ใบหน้าของน้านางอาจจะออกแนวคล้ายๆๆผู้ชายยก็อาจเป็นไปได้
เรื่องนี้คนอื่นที่เป็นผู้หญิงก็มีกันหลายคนนะคะ
อย่างเพื่อนปุ๊เองก็มี หน้าคล้ายกระเทยเลยแต่เป็นผู้หญิงนี่แหละ ก็ทำนองแนวเดียวกันกะหน้านางเลยย

โอ้ยยย
พูดมาเยอะแหละ
หลักฐานก็มีมายืนยัน
ถ้าใครไม่เชื่อก็ไม่รู้จะว่าไงแหละค่า

ก็อยากฝากแฟนเพลงน้านางด้วยนะคะว่า
"จงรักในสิ่งที่น้านางเป็น และขอให้รักและติดตามผลงานของแท้ของจริงน้านางไปตลอดเลยนะคะ"

จาก ปุ๊ลิ (ลูกสาว+แฟนคลับตัวจริง) โดย: ปุ๊ลิลูกสาวน้านาง เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 10.66.229.3, 202.12.97.XXX

ความคิดเห็นที่ 25 : ศิริพร อำไพพงษ์

และเมื่อปีที่ผ่านมายังมียืนยันกับ"รายการ ตีท้ายครัว"อีกด้วยนะคะ ได้ติดตามมาตลอด น้านางยังเปิดเผยเหมือนเดิมว่าเป็นผู้หญิงจริงๆ ถ้ายังไม่เชื่อไปฟังจากปากของน้านางเองเลยค่ะ
ในเว็บ
ตอนที่ 1 http://www.youtube.com/watch?v=gDBykMuibTE
ตอนที่ 2 http://www.youtube.com/watch?v=1miUmrMcumk
ตอนที่ 3 http://www.youtube.com/watch?v=nHNyNOhuYIc

หลังจากนี้ขอให้แน่ใจเลยนะคะว่าน้านางอะเป็นผู้หญิงจริงๆ
ถ้าใครถามมาก็บอกไปเลยค่ะว่าน้านางเป็นผู้หญิง

ฟันธง !!!

โดย: ปุ๊ลิลูกสาวน้านาง เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 10.66.229.3, 202.12.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ศิริพร อำไพพงษ์

โอ้ยยยยย
อยากจะบ้าตายยย
อยากจะบอกคุณ pp ความคิดเห็นที่ 4 นะคะว่า
คุณไปเอาข่าวมาจากญาติคนไหนค่ะว่าน้านางมาเปิดเผย
ว่าตัวเองเป็นผู้ชายอ่ะ
ตั้งแต่ติดตามน้านางมาเกือบ 10 ปี
บ้านของน้านางก็เคยไปมาแล้ว
รายการต่อหลายรายการก็ติดตาม
ฟังให้ดีนะคะทุกๆๆคน
"น้านาง แม่นาง หรือ ศิริพร อำไพพงษ์ ที่หลายๆๆคนรักและชื่นชอบผลงานกันมากมายนั้น เป็นผู้หญิงแท้แน่นอน
เพราะเมื่อ พฤหัสบดีที่ 19 กุมภาพันธ์ 2547 ศิริพร อำไพพงษ์ เคยมาออกรายการ เจาะใจ มาเปิดเผยเกี่ยวกับเรื่องที่ถูกหาว่าเป็นกระเทย แท้ที่จริงเธอเป็นผู้หญิง มีการยืนยันด้วยบัตรประจำตัวประชาชน คำนำหน้ายังเป็น นางสาวอยู่เลยค่ะ
http://www.jsl.co.th/minisite/jorjai/hilight.php?hilight=1208 นี่เป็นเว็บของรายการเจาะใจย้อนหลัง"
อันนี้ขอ คอนเฟิร์มเป็นแน่แท้ เพราะได้ดูรายการนี้กับตาตัวเอง

โดย: ปุ๊ลิลูกสาวน้านาง เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 10.66.229.3, 202.12.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ศิริพร อำไพพงษ์

เออ ที่จริงก็เป็นเรื่องของเค้านะใครชอบเพลงก็ฟังเค้าร้องเพลงให้ฟังก็พอแล้ว

โดย: อีแหว่ง เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 09 IP IP: 58.9.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ศิริพร อำไพพงษ์

ขอยืนยันว่า พี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ เป็นผู้หญิง 100 เปอร์เซน ไม่ได้เป็นกะเทยอย่างข่าวลือแน่นอน จาก แฟนคลับ พี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ ตัวจริง emoticon

โดย: สงกรานต์ เขียนเมื่อ 19 ม.ค. 09 IP IP: 192.168.0.205, 124.121.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ศิริพร อำไพพงษ์

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon โดย: ส้ม เขียนเมื่อ 19 ม.ค. 09 IP IP: 192.168.0.205, 124.121.11.XXX

ความคิดเห็นที่ 20 : ศิริพร อำไพพงษ์

เป็นผู้หญิงสิคะ ข่าวที่ว่าเป็นผู้ชายนั้นเป็นแค่ข่าวลือไม่มีมูลของความจริงอย่าหลงเชื่อเป็นอันขาดนะคะเพราะคุณกำลังถูกหลอก emoticon

โดย: แฟนเพลงผู้ซื่อสัตย์ เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 09 IP IP: 125.26.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ศิริพร อำไพพงษ์

ผมก็ไม่รู้นะ

เเต่ที่โรงเรียนผม

เเละ เด็กระยองส่วนใหญ่

บอกว่าพี่เค้าเป็น สาวประเพศสอง อะคับ

เเต่ ผมไม่ได้เชื่อ อะคับ

จะเป็นไปได้หรอ

โดย: เด็กระยอง เขียนเมื่อ 29 ธ.ค. 08 IP IP: 222.123.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ศิริพร อำไพพงษ์

เป็นหญิงแน่นอน 10000000เปอร์เซ็นต์คะ ขอยืนยัน ไม่ว่าใครจะว่าอย่างไร
แต่พิสูจน์มาแล้วคะ เคยไปที่บ้าน ที่ทำงาน อยู่จักเป็นการส่วนตัวคะ เป็นหญิงแน่นอนคะ
ตอบแบบไม่ต้องคิดเลยคะ

โดย: รู้จริง เขียนเมื่อ 12 ธ.ค. 08 IP IP: 58.147.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ศิริพร อำไพพงษ์

นายทะเบียนเท่านั้นที่รู้ แต่ที่แน่ๆก็ไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง ที่เปิดเผยก็แบบไม่มั่นใจ ผู้ชายแน่นอน

โดย: คนรักเสียงเพลง เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 08 IP IP: 61.19.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ศิริพร อำไพพงษ์

ศิริพร ไม่ไช่กระเทยแต่สาวประเภทสองคนนี้คือผู้ที่เคยทำบุญรวมกันมาจึงเธอหน้าตาเหมือนกระเทยตัวฉันมากมือก็เหมือนมากจริง ๆ ถ้าตัวศิริพรเห็นเราคือคน ๆ คนเดียวกันเรื่องจริงๆที่ทุกคนเห็นนั้นมันก้คล้ายๆ

โดย: สาวประเภทสอง เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 124.157.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ศิริพร อำไพพงษ์

รู้ไหมว่าที่เธอเหมือนกระเทยเพราะหน้าตาคือตัวฉันเอง

โดย: สาวประเภทสอง เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 124.157.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ศิริพร อำไพพงษ์

พูดอะไรให้ระวังปากปากคนเราห้ามกันไม่ได้

โดย: ตัวฉันเอง เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 124.157.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ศิริพร อำไพพงษ์

พี่นางศิริพร ไม่ใช่กระเทยนะค่ะ ดิฉันเคยไปบ้านพี่นางแล้วดิฉันก็รู้ว่าพี่นางเป็นผู้หญิง เพราะว่าพี่นางให้ดูบตัรประชาชน แล้วคำนำหน้าก็เป็นนางสาว

โดย: ศิริภา วิรำไพร เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 125.24.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ศิริพร อำไพพงษ์

อยากรู้เหมือนกัน จริงเหรอเราก็เป็นกะเทยพี่เขาเป็นนักร้องไหนด้วยใจเลย ไม่อยากจะเชื่อ...

โดย: ขวัญ เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 08 IP IP: 118.174.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ศิริพร อำไพพงษ์

ปัญญาอ่อน ถามมาได้ใช้ไรคิด เนี่ย
เขาเป็นกระเทย อ้าวไช่ ผู้หญิง แต่ไปเสริมสวยมาเหมือนกระเทยเลยครับ

โดย: AA เขียนเมื่อ 27 มี.ค. 08 IP IP: 58.8.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ศิริพร อำไพพงษ์

f-50
m-50

โดย: k เขียนเมื่อ 27 มี.ค. 08 IP IP: 118.174.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ศิริพร อำไพพงษ์

5555+ กระทู้ ปัญญาอ่อน แห่งปี คุณทายดูหน่อยสิ ว่าผมเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงคะ 55555++ ผมเป็นคนบ้าที่ น่าตา หล่อ เหลา ไม่หมด

โดย: หงส์ 3 ขา เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 08 IP IP: 124.120.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ศิริพร อำไพพงษ์

เวรกรรม! เค้าอยู่ของเค้าดีๆ อุตตะลิคิดว่าเค้าเป็นผู้ชายซะงั้น
ป๊าดดดดดโธ่

โดย: แต๊ก่า เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 58.8.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ศิริพร อำไพพงษ์

พี่นางเป็นผู้หญิง100%ค่ะ คนบ้านเดียวกันกับพี่นางขอยืนยันด้วยคนค่ะ คนก็ช่างลือนะว่าพี่เขาเป็นกะเทย เขามาออกรายการตีท้ายครัวแล้วค่ะ พี่นางก็ยืนยันว่าตัวเองเป็นผู้หญิงจริงๆ

โดย: จูออน เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 58.10.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ศิริพร อำไพพงษ์

f

โดย: g เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 58.136.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ศิริพร อำไพพงษ์

เธอเป็นหญิง คอนเฟิร์ม ยืนยัน นอนยัน นั่งยัน

โดย: ผัวศิริพร เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 124.121.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ศิริพร อำไพพงษ์

แต่เราได้ยินมาว่าเค้าออกมาเปิดตัวแล้ว ว่าเค้าเป็นผู้ชาย ญาติเราดูรายการอะไรก็ไม่รู้ แต่พอดีเราไม่ได้ดูด้วย เลยไม่กล้าคอนเฟิร์ม

โดย: PP เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 125.27.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ศิริพร อำไพพงษ์

ว้าย พี่นางเป็นผู้หญิงนะ

โดย: กริ๊ดด เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 203.131.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ศิริพร อำไพพงษ์

เคยออกทีวีด้วย
เมื่อนานมาแร้ว
ที่คนสงสัยว่าเค้าเป็นชายหรือหญิงนี่แหละ
เค้าก็เลยเอาบัตรประชาชนให้ดูว่าเป็น"นางสาว"อ่ะ
แต่เสียงเค้าแหบๆใหญ่ๆ คนเลยมองเค้าว่าเป็นกระเทยล่ะมั้ย

โดย: OIL เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 58.8.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ศิริพร อำไพพงษ์

เห็นเขาว่ากันว่าเมื่อก่อนเป็นผู้ชาย ที่ร้องเพลงหญิง ร้องไปร้องมา ขายดี เลยร้องเพลงหญิงไปเลย อันที่จริงก็หน้าตาเป็นผู้หญิงนะ เลยไม่ค่อยอยากจะเชื่อ แต่ได้ข่าวมาเหมือนกันอะ
นานละ ยังไง รอความคิดเห็นอื่นๆ มาตอบนะ อยากรู้เหมือนกัน

โดย: ... เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 124.121.224.XXX

Hot Issue

กระทู้ล่าสุดในหมวด บันเทิงเริงรมย์

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111