ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

1.แบบหวานๆ มีผีเสื้อบินล้อมรอบ

2.แบบสีแดงแรงฤทธิ มีผีเสื้อกะดอกไม้เกาะอยู่ข้างๆ

3.แบบเค้กรวมรส รูปแบบไม่หวือหวา แต่น่ากินใช่ย่อย

4.แบบคุณหนูนิดๆ ออกแนวเรียบๆแต่หรู

5.แบบสีสันสดใสด้วยลายpolka dots มีผีเสื้อและดอกไม้แปะนิดหน่อย

6.แอบเซะซี่นิดๆ อันนี้ได้ทั้งหญิงและไม่หญิง (แล้วแต่จะคิด)หุหุ

7.แบบเป่าเค้กไป เรียนรู้ไป มีให้เลือกหลายกระบวนท่า 555+

8.แบบหื่นๆ นิดๆ

9.แบบหวานแหววแต๋วจ๋า คร่อกฟี้คร่อกฟี้!!

10.แบบโรแมนติ๊คคโรแมนติค โอ้มายก้อดด!!

11.แบบห้าวๆแมนๆ ตบหัวไปด้วยเป่าเค้กไปด้วย กร้ากกกก!!

12.แบบเพื่อนฝูง เค้กเล็กๆกำลังดี สำหรับพวกนักดื่มทั้งหลาย มัวแต่เมา คงไม่มีใครสนใจจะกินเค้กหรอก555+

13.เค้กวันเกิดเล็กๆสำหรับสาวที่รักอิสระกับเพื่อนสาวไม่กี่คน แบบเป็นกันเอง

14.แบบมัดแขนมัดขาขึงพืดคาเตียง สำหรับผู้ที่ชอบอะไรโลดโผน ตื่นเต้น แนวตบจูบตบจูบ+ พิศวาสฆาตรกรรม หุหุ

15.ไม่มีคำอธิบาย คิดเอาเองนะคะ

16.แบบดิบๆสดๆเถื่อนๆปอบๆ เลือดดดดข้าต้องการเลือดดดดดด!!

รู้แล้วน่ะ!!ไม่ต้องทวงBonusของแถม เตรียมมาแล้วค่ะ ไว้จะแวะมาอีกนะคะ ไปก่อนล่ะสวัสดีค่ะ จึ้กๆ

ตั้งเมื่อ: 14 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ชอบ 14 ครับ

เร้าใจไปอีกแบบ

emoticon emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 15 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

แหมมาเกี้ยว กันอีกแล้ว หวานแหววนัก
คงเมาหนัก อีกแล้วนี่ พี่ชายฉัน
พี่ขวดเก่า แวะมาหา ไม่ว่ากัน
นั่งตัวสั่น โถคงหนาว เชิญเข้ามา

ถูกของพี่ ว่าเรื่องเค้ก ใช่เรื่องหลัก
เรื่องความรัก มักมาก่อน อย่าผ่อนผัน
หากวันเกิด โดก้านี้ ก็เช่นกัน
ก็ใฝ่ฝัน ให้พี่ขวด มานวด..เอว

กร้ากกกก ..พืดเล่น emoticon

โดย: มาโดก้ามาแล้วค่ะ เขียนเมื่อ 15 มี.ค. 09 IP IP: 98.161.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

เค้กแบบไหนก็ได้ไม่จำเป็น
เพราะไม่เน้นเท่าไหร่ในงานเลี้ยง
สำคัญที่ "มาโดก้า" มาร่วมเคียง
ร่วมงานเพียงหนึ่งท่านเท่านั้นพอ

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 15 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ภาพสุดท้ายทำไมมันครึ่งๆครับ ช่วงล่างหายไปไหน?

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

โพสครั้งที่ 6

แบบ 7 มอบให้ปอมซัง

แบบ 6,8,14 มอบให้สาวเก็บตกทุกคน

แบบ 16,17 มอบให้ตัวเอง

โดย: เจ้าหญิงหอยเค็ม เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

อยากกินรูปสุดท้ายยย (ก๊อปมาจากแถวนี้)

โดย: lnwlevelup เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 118.174.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ชอบเหมือน เจ๊ ปองอ่า emoticon emoticon

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

อยากกินรูปสุดท้ายยย

โดย: มาม่า5บาท เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 58.147.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

อยากกินเค้กไส้หอย คงอร่อยพิลึก

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

กรี๊ดดดดดดด ชอบอันที่#14# 5555555555555555++++ emoticon emoticon emoticon

โดย: เจ๊ปอง อัญชรู เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 78.54.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ชอบอันที่ 3 กะ 4...
โดก้านี่สรรหาจัง แล้วคิดว่าพี่ชายปากจัดของโดก้าจะเลือกอันไหน...

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ชอบ3,7,9,13 รูปสุดท้ายโดนใจมากๆๆ emoticon emoticon emoticon emoticonรูปสุดท้ายผช.คนไหนไม่ชอบ เกย์ชัวร์ emoticon emoticon emoticon

โดย: มีน...ยุงชุม เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ชอบอันที่3น่ะค่ะ..มีหลากหลายรสชาดดีค่ะ..ธรรมดาก็ชอบทานเค้กอยู่แล้วค่ะ...แต่สำหรับใครบางคนเค้ารู้น๊าว่าตัวเองชอบเค้กช๊อกโกแลตน่ะ.. emoticon emoticon

โดย: เด็กวุ่นวาย(จอมแสบ) เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

ขอเป็นรูปสุดท้ายได้ป่ะที่มีสองสาวถือเค้กอ่ะ อยากได้สาวๆแทนเค้กไม่เอา emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 71.107.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

อันสุดท้าย นี่ เค้กแข็งปวย จับใจ
.
ตอบสะหน่อย ผมชอบอันที่ 3,11,12

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถ้าให้เลือกเค้กวันเกิดสำหรับปาร์ตี้ของคุณ คุณจะเลือกแบบไหนคะ?มาดูเผื่อถูกใจ ~

น่าสนใจทุกอันเลย
แต่น่ากินอันที่ ๓
แล้วให้คนถือเค๊กในรูปสุดท้ายถือมาให้ได้ป่ะ

โดย: ultra woman เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 09 IP IP: 122.106.139.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111