หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

อยากเปลี่ยนทรงกางเกงยีนต์

อยากได้ร้านรับแก้ทรงกางเกงยีนต์ดีๆ อยู่แถวดอนเมือง หลักสี่

ช่วยแนะนำหน่อยครับ 

ขอบคุณคราบบ

รูป ซีน
โดย: ซีน
ตั้งเมื่อ: 16 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

ถ้ามาจากทางห้วยขวาง ตรงผ่านตลาดห้วยขวางมา ผ่าน 3 แยก แล้วสังเกตูซ้ายมือ มีป้ายรถเมล์ อยู่แถวๆหลังป้ายรถเมล์ ชื่อ ลุงเชิดไวกิ้ง แก้เสื้อผ้าเก่งมากๆๆๆแก้แล้วบางตัวทรงสวยกว่าเดิมอีก ลองไปดูละกัน

โดย: เอม เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 09 IP IP: 221.128.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

แนะนำเลยฮะ สยามสแคว

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

ใจกว้างก็ตอบเค้าไปสิครับ คห.2

ที่ผมโพสน่ะเตือนสติ ลองหาดูก่อนดีกว่าจะมาถามในนี้ดีกว่ามั้ย

หรือไม่จริง อยากรู้อะไรก็มาถามในนี้ต้องถามคุณแหละครับว่ามีสมองที่คิดจะแก้ปัญหาหรือเปล่า

โดย: ฮากรีฟ@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 16 มี.ค. 09 IP IP: 10.100.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

คห.1
กางเกงยีนต์ราคาแพง

เขาอยากได้ร้านที่ทำดี ๆ หน่อย
มีร้านเยอะ แต่ใช่ว่าจะเย็บสวยนะ
เย็บห่วย ๆ จนกางเกงเสียก็มี

มีสมองเหรอเปล่า

โดย: คห.1 ไอ้ใจแคบ เขียนเมื่อ 16 มี.ค. 09 IP IP: 115.67.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หารัานรับแก้ทรงกางเกงยีนต์

เดินหาแถวๆบ้าน มันจะไม่มีสักร้านเลยรึท่าน

อีกหน่อยจะขี้คงมาถามว่า เห้ย เพื่อนๆ เราจะขี้แถวไหนดี ถึงจะสบายตูดสินะ

emoticon emoticon

โดย: ฮากรีฟ@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 16 มี.ค. 09 IP IP: 10.100.1.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111