ถามเรื่องยาขับเลือด หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ถามเรื่องยาขับเลือด

อยากจะขอถามเพื่อนๆในเว็บหน่อยนะคะ ว่ามีใครเคยกินยาขับเลือดบ้างรึป่าวคะ มันเป็นยังไง เพราะเคยได้ยินมาว่ามีทั้งแบบสอด และแบบเม็ด กินแล้วได้ผลรึป่าวคะ แล้วมีผลข้างเคียงอะไรบ้าง ราคาแพงมั๊ย ใช้เวลานานรึป่าวคะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหน ร้านขายยาทั่วไปมีรึป่าว พอดีเรามีปัญหาคือ เรายังไม่พร้อมที่จะมีเด็ก แต่เกิดพลาดขึ้นมา เพราะว่าเราทั้ง 2 คนยังเรียนกันอยู่

รูป teenee
โดย: teenee
ตั้งเมื่อ: 18 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 14 : ถามเรื่องยาขับเลือด

อยากตายก้อกินไปดิ ระวังตกเลือดนะ ม่ายเหนข่าวเด็กเชียงใหม่ที่กินยาขับเลือดหรอ ....ที่ตายคาห้องพักอ่ะ
ทางที่ดีปรึกษาพ่อแม่ดีกว่านะ ...
ถ้าคุณทำอ่ะนะ บาปกรรมจาติดตัวคุณไปตตลอดชีวิต...
แระจาเสียใจทีหลัง...
เตือนด้วยความหวังดีหนะ... emoticon

โดย: ..งุงิ.. เขียนเมื่อ 20 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ถามเรื่องยาขับเลือด

ถ้าจะต้องมีใครคนใดคนหนึ่งต้องตาย คนคนนั้นควรจะเป็น
เจ้าของกระทู้ค่ะ

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 20 มี.ค. 09 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ถามเรื่องยาขับเลือด

ค.ห.ที่ 1 ตอบได้โดนใจมากเลยค่ะ

เห็นด้วยอย่างมากเลย เอาบาปกรรมมาให้คนอื่นอีกด้วย

คุณคิดได้ไง คิดดีดีแล้วกันก่อนที่จะทำอะไรลงไป

เพราะคุณอาจจะเสียใจไปตลอดชีวิตก็ได้

โดย: P.Plaw เขียนเมื่อ 20 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ถามเรื่องยาขับเลือด

emoticon ตอนทำล่ะไม่คิด

emoticon emoticon emoticon

ทีตอนนี้จะมาเอาเด็กออก ไปปรึกษาผู้ปกครองนู่นเลย ก่อนที่จะทำบาป

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 43.0.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถามเรื่องยาขับเลือด

อย่าไปทำเลยค่ะคุณ ขอร้องสงสารเด็ก

เดียวจะบาปนะค่ะ จริงๆๆ

โดย: เนย เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ถามเรื่องยาขับเลือด

คุณกาปิ..ตอบได้โดนใจมากกก..จุ๊บๆ555... emoticon emoticon

โดย: เด็กวุ่นวาย(จอมแสบ) เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถามเรื่องยาขับเลือด

บาปกรรม เอาคนอื่นรับเคราะห์แทน
คนให้ความช่วยเหลือแนะนำก็บาป
เท่ากับฆ่าคนเลยนะ อย่าทำเลย
จงจำไว้ เมื่อจะมีอะไรกับใคร จงพร้อมรับผลนั้นด้วย

โดย: บี เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 10.7.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ถามเรื่องยาขับเลือด

บาปกรรม เอาคนอื่นรับเคราะห์แทน
คนให้ความช่วยเหลือแนะนำก็บาป
เท่ากับฆ่าคนเลยนะ อย่าทำเลย
จงจำไว้ เมื่อจะมีอะไรกับใคร จงพร้อมรับผลนั้นด้วย

โดย: บี เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 10.7.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถามเรื่องยาขับเลือด

คห 1 โดนใจมาก

โดย: Striker เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถามเรื่องยาขับเลือด

ทียังงี้มาบอกไม่พร้อม ทีตอนเอากันล่ะ ไม่รู้จักป้องกัน แล้วยังมีหน้ามาถามคนในเน็ตอีก

ประทานโทษ จะให้คนในนี้แนะนำวิธีฆ่าเด็กในท้องคุณหรือไงครับ คนที่แนะนำ มันก็บาปพอๆ กับคนทำนั่นแหละ ส่งเสริมให้คนฆ่ากันเอง

ถามหน่อยเหอะ คำว่า "แม่" น่ะ สะกดเป็นมั๊ย? ทั้งตัวคุณเองที่กำลังจะเป็น "แม่" ของลูกที่คุณไม่ต้องการ ทั้ง "แม่" ของคุณ ที่มีลูกสาว ... อย่างคุณ

emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: กาปิ เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.163.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111