เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ตอนที่เขาจะทำออรัลให้เรา เขาบอกว่าเหม็นมาก เคยลองพวกครีมล้างจุดซ่อนเร้นแล้วบางทีก็ยังเอาไม่อยู่ควรทำไงดีให้กลิ่นหายตอนนี้เครียดมาก

รูป help
โดย: help
ตั้งเมื่อ: 21 มี.ค. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 33 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ออกอาการคล้ายๆเน่าอะค่ะ อย่างงี้ต้องปรึกษาแพทย์ด่วนนะค่ะ ปล่อยไว้คงไม่ค่อยดี

โดย: beacone เขียนเมื่อ 27 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ใช้สบู่กับน้ำเปล่าก็พอ อย่าใช้พวกแลคตาซิดเลยคับมันยิ่งทำให้เหม็นเปรี้ยว เพราะเมียเคยใช้ยิ่งทำให้เหม็นอย่างแรง แล้วก็ก่อนมีก็ล้างก่อนก็พอ ไม่ใช่ไม่ล้างตั้งแต่เช้า รับรองถ้าอย่างงี้ยังไงก็เหม็นนะ emoticon emoticon

โดย: เชื่อดิ่ เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ใช้สบู่ที่ แอนตี้แบคทีเรีย มาลองใช้ดู น่าจะช่วยได้

^^

คุยกันได้ครับ P_tom_@hotmail.com

โดย: Pl2eciOus เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ถ้าเป็นแบบนี้ ลองกินโยเกิร์ตช่วยได้จริงค่ะ แต่ว่าในโยเกิร์ตมีจุลินทรีย์หลักแค่2ชนิดเอง ตอนนี้มีผลิตภัณฑ์ใหม่ หาซื้อยากหน่อย มีจุลินทรีย์ถึง6 ชนิด รสชาติอร่อย ชื่อ TS6 เราว่าได้ผลเร็วกว่านะ ลองไปหาทานดูค่ะ ปัญหาตกขาวก็จะดีขึ้นด้วยนะ

โดย: PratimaPratana เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

หลีกเลี่ยงอาหารประเภทของดอง ของปรี้ยว ของหมัก ส้มตำปู ปลาร้า อะไรเนี๊ยนะ หรือถ้าไม่หายก็ควรไปหาหมอดีกว่านะ
จะได้มัความมั่นใจขึ้น

โดย: นาง เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

กินโยเกิต ทุกวันช่วยได้นะ

โดย: .... เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.241.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

1.รักษาความสะอาด อย่าหมักหมม ใช้สบู่ธรรมดากับน้ำเปล่านี่แหล่ะค่ะ หรือเพิ่มพวกแลตตาซิดไปด้วยถ้าไม่มั่นใจ

2.กางเกงในตากแดดให้แห้งอย่าให้อับชื้น

3.ดูแลสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง เวลาร่างกายไม่แข็งแรงอาจเกิดตกขาวผิดปกติได้ในบางคน

4.หลีกเลี่ยงอาหารหมักดอง หรือกลิ่นแรง เช่น มะม่วงดองผักกาดดอง

5.ถ้าไม่หายไปพบแพทย์ด่วน อาจเกิดเชื้อราหรือการอักเสบติดเชื้อภายใน

โดย: อิงนภา เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

เอาไปใส่เกลือ

โดย: แหวะ....เหม็น.... เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 172.23.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ระวังนะ เกิดไอ้เงาะมันเป็นพวกองุ่นเปรี้ยว แบบลิ้นด้วนหรืออะไรประมาณนี้ แล้วมันจะไปเลียให้ได้ยังไง ฮ่าๆๆ

โดย: เก้งกวาง เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 122.109.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

You've ' Yeast ' ka, please see doctor as soon as possible.

โดย: chon เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 66.121.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ปรึกษาหาหมอสูด่วนเลยค่ะ

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

อยากเจอน้ำเงาะจังจะให้เลียทั้งวันเรย....กึ๋ย แค่นึกก็ซานแล้วจ้าเงาะจ๋า

โดย: น้ำแห้ว เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

แนะนำ "เป็ดขวดสีม่วง" คราบในห้องน้ำยังไม่เหลือ นับประสาอะไรกับกลิ่นแค่นี้ ก๊ากๆๆๆๆๆ

โดย: hot blues เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

หาหมอสูตินรีเวชได้นิคะ
ไม่เห็นแปลกอะไร บางทีการที่มีกลิ่นอาจจะมาจากการที่เราทานอาหารไม่ดี ของดอง ของหมัก
หรือไม่การมีกลิ่นอาจเกิดจากเชื้อรา ไม่น่ากลัวไร
น้ำยาทำความสะอาดไม่ได้ช่วยไรหรอกคะ แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ
ไปหาคลินิกนอกเวลา ที่รพ.รามาก้อได้นะคะ

โดย: yu เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

โทรมาเลยคะ ชื่อหยงคะ

โดย: 0851887989 เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 168.120.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

จากประสพการณ์โดยตรงนะครับ สาเหตุมาจากการที่ผู้ชายชอบหลั่งภายในอวัยวะของแฟน ทิ้งไว้นานกว่าจะไปล้างหรือล้างไม่หมดทำให้เกิดการอักเสบติดเชื้อมีกลิ่น เพราะฉะนั้นควรใส่ถุงยางทุกครั้ง แต่กลายเป็นว่าแฟนมาระแวงหาว่าไปเที่ยวนอนกับคนอื่นมานี่สิ

โดย: มหาอุต เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

หาหมอค่าาาา ด่วนด้วย emoticon emoticon emoticon

โดย: 0.. เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 203.210.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ถ้าลองพวกแลคตาซิดแล้วไม่ไหวต้องไปปรึกษาแพทย์เลย
โดนมากับตัวเองล่ะ แม่มม หมดอารมณ์
กร๊ากๆๆๆ
emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 125.26.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

เกี่ยวกับการกินด้วย
เหมือนผู้ชายอ่ะ ดูดบุหรี่ อสุจ๊ากก็เป็นบุหรี่
ถ้าไม่งั้นเวลาจะมีไรกันก็ไปล้างซะสิ

โดย: 69 เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

เป็นเชื้อรารึเปล่า เพราะเวลาเป็นเชื้อราตรงนั้นก็มีกลิ่นนะ emoticon

ลองเน้นเรื่องการทำความสะอาด แล้วใช้ยาสอดระยะสั้นๆ...ถ้าไปใส่ประโปรงด้วยก็ดีค่ะ อากาศะได้ระบาย ไม่อับชื้น(อันนี้คิดเองนะ แต่เวลาเราเป็นเชื้อราก็จะทำแบบนี้เหมือนกัน)

แต่ถ้าไม่ดีขึ้น ลองปรึกษาแพทย์นะ

โดย: เก๋ เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

คุณลองไปตรวจดูก่อนไหมครับ
หรือ จะสอบถามข้อมูล
มี เพื่อนผมเป็นผู้รู้ด้านนี้เลย
ลองโทรไปปรึกษาได้นะ
ยังไงลองเมล์มาที่ F_natthapong@hotmail.com ดิ
ลองถามดู

เอาใจช่วยปัญหา ทุกใจ

โดย: ~antpzero~ เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.221.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ผมว่าผัวเขาเรื่องมากกลิ่นหอยตุๆแบบธรรมชาติทำเป็นรับไม่ได้

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ใจจริงอยากให้เปลี่ยนผัว

แต่่เอาสาระละกันนะ คือมันอยู่ที่อาหารการกินด้วย อย่ากินพวกของหมักของดอง

และก็อาหารจำพวกอาหารทะเล พวกหอย ไม่รู้นะ มันอาจจะมีฮอร์โมนเพศเยอะก็ได้

แต่เคยอ่านมาว่่าอย่างนี้แหละ ลองทำดูสักระยะ ถ้าไม่ได้ผล ก็ล้างก่อนมีเพศสัมพันธ์ แล้วใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มซับเช็ดเบา ๆ (ล้อเล่นนะ) ใช้พวกครีมหรือโลชั่นชุบน้ำ ทาเบา ๆ

ไม่ต้องห่วงคะถ้าแฟนคุณจะได้รับสารตกค้างไปด้วย ช่างหัวมันคะ (ล้อเล่่นอีกรอบ) คือ ทาประมาณพอดี ๆ ดีกว่า เอาเป็นว่าเป็นการแก้ไขเฉพาะหน้าเท่่านั้นคะ

สำคัญคือลองปรับเปลี่ยนพฤติกรรมอาหารการกิน ละกันคะ ปลอดภัยกว่า

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

PS.ถ้าแลคตาซิดไม่อยู่ อาจต้องฉีดน้ำหอมอะครับ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

อย่าว่าแต่ทำออรัลเลยครับ เจอกลิ่นตกขาวก็ไม่ไหวแล้วแลคตาซิดมีทำไมไม่ล้าง มะ มะ เดี๋ยวผมช่วยล้างให้เอาให้เนียนเลย

ความคิดเห็นที่ 5 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ใช้ถ่านช่วยดับกลิ่ยซิ ตู้เย็นที่บ้านก็มีกลิ่่น พอเอาถ่านไปใส่ก็รู้สึกกิล่นเบาบางลง

โดย: expert เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

เล็มหญ้าออกบ้างค่ะ เหอๆๆๆ ถ้ามันเยอะมันจะหมักหมม เพราะมันอับค่ะ emoticon

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 43.0.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

อย่าใช้ ครีม ล้างดีกว่าคะ
ใช้ น้ำ ธรรมดา ดีกว่านะคะ

doraemon.noon@hot..
แอดมาคุยได้นะ

ทำไมข้อความถูกปิด ไม่เข้าใจ

โดย: jib_jib2003 เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 58.168.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

คงต้องให้ น้ำเงาะ ช่วยอ่ะนะ

โดย: เก้งกวาง เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 09 IP IP: 122.109.131.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111