ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ถามผู้หญิงครับ เพื่อนหญิงจะเรียนต่อต่างจังหวัดแล้ว เขาก็ช่วยผมมามาก อยากซื้ออะไรให้เป็นที่ระลึก คิดว่าให้ของขวัญอะไรดีครับ

ถ้าซื้อของขวัญให้ระหว่าง พวกปากกา กับ ตุ๊กตา อันไหนเวิร์คกว่าครับ

รูป ฝน
โดย: ฝน
ตั้งเมื่อ: 28 มี.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 14 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

นาฬิกาปลุกน่ารักๆ

โดย: ญ.หญิง เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 124.122.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

วัยไหนล่ะคะ

ถ้าเป็นเพื่อนวัยเรียน ตุ๊กตาก็น่ารักดีอยู่แล้วค่ะ
emoticon

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 43.0.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

บรากะกกน ลายสตอ emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ตุ๊กตายาง emoticon

โดย: hotpot เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ผู้หญิงชอบของสวยงามทุกอย่าง ไม่ว่าจะใช้ได้หรือไม่ได้หรือจะแค่ตั้งโชว์เฉยๆ ถ้าสวยถูกใจก็ชอบทั้งนั้นแหละ ลองมองเข้าไปที่นิสัยเพื่อนสิว่าชอบของแนวไหน ถ้าเป็นปากกากับตุ๊กตา ขอแนะนำว่าอย่าซื้อเลยเปลืองตังค์เปล่าๆ เพราะมันโหลมาก

โดย: perfect เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ให้ทั้งดุ้นเลยครับ
จะจำได้มิรู้เลือน emoticon

โดย: หนุ่ม พลังม้า เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 118.172.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

น่าจะซื้อ พวกแก้วน้ำเป็นชุด ๆ พวก แบบเซต โดเรมอน ที่เป็นการ์ตูนน่ารัก ๆ

หรือไม่ตุ๊กตาก็ได้คะ น่ารักดี

ปากกาสำหรับผู้หญิง ผู้หญิงไม่ค่อยสนหรอกคะ

คุณลองดูปากกาที่เค้าใช้ก็ได้ คงจะเป็นปากกาทั่ว ๆ ไป

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ถ้าคุณคิดกับเค้าแค่เพื่อนก็ให้แค่ปากกา แต่ถ้าคิดเป็นอย่างอื่นให้ตุ๊กตาค่ะ... emoticon

โดย: เล็กดีรสโต เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ถ้าแค่นี้ยังคิดไม่ได้ ก็ชักมือต่อไปครับ

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

กรอบรูป แล้วมีรูปคุณในนั้นค่ะ อ้อ พ่วงเืพื่อนที่ีสนิทๆไปด้วยก็ได้นะคะ เวลาเพื่อนคุณดูรูปแล้วจะได้นึกถึงเพื่อนๆ ทางนี้

โดย: รินลดา เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

คห.2 เป็นตัวตน

อยากรู้ของขวัญตัวตนของปอมซังจัง emoticon

โดย: มาดามปอมปาดูร์ เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

เป็นอะไรก็ได้ค่ะ เอาแบบพอเพื่อนคุณหยิบขี้นมาก็นึกถึงคุณค่ะ
เป็นพวกปากาก็ดี แล้วก็มีสลักชื่อตรงด้ามแถมสามารถใช้ได้ตลอดเวลาหมึกหมดก็เปลี่ยนไส้ปากกาเอา เราใช้ปากาเป็นของขวัญเรื่อยค่ะ

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 71.107.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ของที่คุณคิดว่ามันเป็นตัวตนของคุณมากที่สุดค่ะ

เพราะว่าเวลาเค้าเห็นจะได้นึกถึงคุณไงค่ะ

โดย: e`aMp เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถามผู้หญิงทีครับ ซื้อของขวัญอะไรให้เพื่อนผู้หญิงดีครับ

ไม่เห็นจำเป็นต้องถามผู้หญิงเลยนะครับ
แล้วแค่ของขวัญแค่เนี้ย จะซื้ออะไรก็ซื้อไปเถอะครับ
ถ้าคุณคิดว่้าเหมาะแล้ว เพราะมันแค่ของที่ระลึก

หรือว่า คุณมีความหมายมากกว่านั้น

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.87.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111