ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

มีปัญหาค่ะคือน้ำก็ใช้เบอร์รายเดือนของทรูเดือนละ300 ใช้มาปีกว่าแล้วทีนี่มันมีปัญหาคือมีอยู่เดือนนึงมันเรียกเก็บพันกว่าบาททั้งๆที่ไม่ได้ใช้แต่ปัญหาอยู่ที่ว่าน้ำอายุ18ปีแต่เบอร์ที่เปิดเป็นชื่อแม่เพื่อน
แต่ชื่อผู้ใช้เป็นชื่อน้ำแล้วแบบนี้จะสามารถยกเลิกได้มั้ยค่ะ แล้วยกเลิกยังไงค่ะ (ตอนนี้เพื่อนคนนี้กับน้ำไม่ถูกกันแล้วค่ะ)

รูป namzung
โดย: namzung
ตั้งเมื่อ: 28 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

ตอนแรกก็คิดเหมือน คห.3 แต่พอเจ้าตัวยืนยันอย่างนี้ ก็เอาอย่างนั้นก็แล้วกัน emoticon

โดย: จะรู้ทำไม เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

a

โดย: a เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

ขอบคุณมากๆค่ะเด๋วจะลองให้เพื่อนอีกคนนึงไปบอกดีกว่า
เพราะเราก็จ่ายทุกเดือนอยู่แล้วไม่เคยมีปัญหา

ส่วนที่บอกว่าแฟนเก่าคือว่าเรียนโรงเรียนหญิงล้วนนะค่ะแล้วก็ไม่ชอบเพศเดียวกันด้วยฉะนั้นไม่เคยมีแฟนค่ะอย่ามากล่าวหาว่าปิดบังนะค่ะถ้ารู้ไม่จริง ^^

โดย: nam เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

จะปิดเบอร์ก็ไปจ่ายให้ครบๆก่อนนะ
อย่าให้เขาด่าตามหลัง

โดย: กล้วยบวชชี เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 202.129.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

แฟนเก่าก็บอกมาเถอะครับ

มาปิดบังทำไมเนี่ย

โดย: แม่นจริงๆนะ เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

ลองโทรไปสอบถามองค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพสิครับ

หรือไม่ก็โทรไปสอบถามทรู ทีโอที เอไอเอส ดีแทค น่าจะได้คำตอบนะครับ

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ยกเลิกเบอร์รายเดือนทรูทูฟ

ไปบอกเพื่อนซะ ว่าปิดให้หน่อย

ถ้ามันไม่ปิดให้ ก็บอกไปว่า งั้นช่วยไม่ได้ละนะ เพราะจะไม่จ่ายแล้ว
จะติด blacklist ก็ชื่อแม่เธอนะ เราไม่เกี่ยวแล้ว

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.87.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111