เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

คือผมมีปัญหาเวลามีเพศสัมพันธ์กับแฟนในขณะตอนสอดใส่ตรงช่องคลอดของแฟนมันยัดลงไม่ลึกเต็มที่ครับ รู้สึกแฟนจะกลัวๆด้วย ใส่ไม่ลึกแฟนก็เจ็บ มันไม่มีความสุขเลยครับ ต้องทำเบาๆตลอดควรทำไงดี ผมไมอยากใช้วีธีเลียแล้วรู้สึกมันเหม็นลิ้นอะ -*-
รูป ผัวอาโออิ
โดย: ผัวอาโออิ
ตั้งเมื่อ: 29 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 23 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ฉายแล้ว วันนี้ๆๆๆๆๆๆ ทุกโรงภาพยนต์

หอยเธอตื้น...แต่จู๋ฉันยาว

emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: sharmanking เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 09 IP IP: 202.129.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

รู้แล้วค่ะว่าเจ๊ ku มิใช่แม่หญิงเจ้าน้ำตา คนอ่านก็แยกออกนา...
แล้วคุณตัวปลอมนี่ทำให้ได้อะไรเนี่ย...สีสันอีกแล้วเหรอ emoticon emoticon emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

คิดถึงกระเทยชายแดนนะจรุ๊ฟๆๆ

โดย: เก้งกวางน้อย เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 122.109.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

เจ็บแค้นเครืองโกรธ โทษฉันไย

ฉาาาน ทำ อาราย ให้ เมิงเครืองโกรธ

กาก ขัง ฉาานเป็นจำเลย ของเมิงงงงงงงง

นี่่หรือพ่อนักบุญ ที่แท้เมิงคือ โคนนนนป่า

ไม่ขอคุกเข่่า (emoticon) เฝ้าง้องอน

แม้จายยยย ขาดรอน ขอนอน(รอ)ดีกว่า

ไม่ขอร้องใครให้กรุณา ไม่ขอเศร้าโศกา

หรือบีบ(รูด)น้ำตาอ้อนวอนใคร ๆ

โดย: ku....ให้ คห.18 เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ถ้าของเมียเมิงยัดไม่เข้ามาลองของกุมั๊ย รับรองแค่จ่อหัวแล้วมันจะดูดเข้าไปเองเลยล่ะ..มิดด้าม เพราะกุผ่านศึกมาเยอะ นี่กะลังจะขอสัมปะทานจากรัฐทำเป็นที่กลับหัวขบวนรถไฟ emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ค ตัวเองหอมตายละ เอาไปแกว่งสารส้มในตุ๋มต่อไปละกัน อยากเอาแรงๆก็ ไป อาบอบนวดไปสิ

โดย: กระเทยชายแดน เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 202.176.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

คือเรื่องของเรื่อง คุณจะสื่อถึง2กรณี ก็คือ 1. คลวยคุณใหญ่ไป 2. รูหรีเมียคุณเล็กไป ว่างั้น ถ้ากะอีแค่เลียรูหรีแล้วคุรเหม็น แสดงว่าคุณไม่ได้รักเค้าจริง คนเรารักกัน ทำแค่นี้ทำได้

โดย: ต้น เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

เป็นถึงผัวอิอาโออิอื้ออ้า เสือกไม่รุอะไรเลยรึ??? emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

สงสัยไปเล่นสาดน้ำบนเตียง อิอิ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

น้ำเงาะพักร้อน คะ ปอมซัง
v
v
v
v

โดย: น้ำตาลทราย เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

กระทู้ต้องรอน้ำเงาะครับ อดใจแปบ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ปรบมือ ให้ พี่โก้ และ พี่ สมหมาย

emoticon emoticon emoticon

จขกท.มีปัญหา แต่ไม่มี ปัญญา

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ยัดผิดรู ไปลงช่องว่างระหว่างฟูกรึเปล่า... emoticon...666+

โดย: ไมน์ฮันเตอร์... เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

โอโห................กำลังจะบอกว่าครวยมึงใหญ่ว่างั้น ที่ยัดไม่ลงเนี่ย เป็นเพราะว่าขี้เปียกมันไปเกาะไว้เยอะรึเปล่า สงสัยไม่เคยล้าง มันคงเกาะเป็นสนิมแล้วมั้ง แนะนำให้ไปตัดทิ้งซะ แล้วซื้อมะเขือยาว หรือขวดน้ำแข็ง ๆ ยัดใส่จะดีกว่า

โดย: Theresa เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 61.90.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

PS.จขกท.คงอาจมือใหม่ให้เอา ของแบบนี้ต้องทำไปเรื่อยๆ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

พาหมีไปอาบน้ำ หมีจะได้หอมๆ แล้วเอากันต่อ ผมก็เข้าใจความรู้สึกของกลิ่นเหม็น อิอิ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ค่อยๆสะสมประสบการณ์ไปค่ะ เดี๋ยวเก่งเอง เชื่อสิ

โดย: ขวัญข้าว เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ยัดไม่ลง.............

ยังมาถามกุอีก emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

เมิงจะให้กุช่วยดันรึไง...............ไอ่บ้า emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

โหอะไรกัน เร้าโรมไม่รู้จักหรอ เส็ยจเดี๋ยวมันก็ง่ายขึ้น ถ้ายังเจ็บอยู่ ก็หา(KY jell) ที่ใช้ทาของผชคะ คงไม่ต้องบอกต่อนะ

แต่ถ้าแฟนนายยังเจ็บอยู่ ควรพาแฟนไปตรวจนะ อาจเป็นเกี่ยวกับข้างในร่างกาย

โดย: na_ka24 เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 24.26.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

ไอ่ เ ห รี้ ย ทีกุใช้ปากให้มึงอ่ะกุไม่เห็นบ่นว่าเหม้นเลยเห็นแก่ตัวจริงมิง ไปเอากะเครื่องดูดฝุ่นเถอะมึง ยัดเข้าไปลึกๆแสรด

โดย: เมียมึง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

วิธี้แก้คือ ให้ดมตดเมียมึ..ง แล้วก็เอาคว..ยยัดปากเมียมึ..ง จบ

โดย: จะบอกให้ เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111