เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

อยากลองขี่นะครับ

รูป ฟหกดฟหก
โดย: ฟหกดฟหก
ตั้งเมื่อ: 13 เม.ย. 09
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 24 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

น้องเค้าอยากมาโชว์

ยอมๆเค้าหน่อยนะครับ

ปล.อ่านไปขำไป เด็กหนอเด็ก

โดย: AlePippo เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 124.121.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

กทม ไม่รู้น่ะครับ

แต่ สมุย ภูเก็ต งี้ เพียบเลย ถูกด้วย ซิ่งกันเต็มเกาะ
มีให้เลือกทุกรุ่น ทุกสไตล์ครับ

โดย: เด็กเสี่ย เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 58.147.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

เคยขี่ 125cc มาก่อนนะครับ
แล้วที่อยากลองขี่ ไม่ได้จะซิ่งอะไรเลยนะ อยากรู้เฉยๆว่ามันเป็นไงเท่านั้นเอง

โดย: ฟหกดฟหก เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 78.21.133.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

อยากเช่า hayabusa อะ emoticon

โดย: northside เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 125.24.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

ท่าทางคุณ เทเร ไม่เคยไป ต่างจังหวัดใช่ไหมเอ่ย..

มีหลายแห่งที่มีบิ๊กไบค์ให้เช่าค่ะ.. ตามแหล่งท่องเที่ยวที่มี
ชาวต่างชาติเยอะๆ น่ะค่ะ แล้วส่วนใหญ่จะเป็นรุ่นใหม่ๆ ด้วย
ที่ทราบเนื่องจากบางครั้ง เวลาออกทริป ไม่อยากขี่รถไปเองก้อหาเช่าสะดวกกว่า

บางครั้งที่อยากเช่าเพราะอยากลองว่า รุ่นอื่นๆ ขับขี่แล้ว เป็นยังไงบ้าง... ถ้าเป็นรุ่น ที่กลุ่มเพื่อนยังไม่มี..

แนะนำว่า ถ้าคุณเจ้าของกระทู้ยังไม่เคยขี่ถ้าจะเริ่มให้เริ่มจาก
CC น้อยๆ ดีกว่า..

แฟนเราไม่ได้อยู่คลับไหนนะ จะขี่กับกลุ่มเพื่อนๆ มากกว่า

โดย: ขอเสือก เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 58.136.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

แล้วไอ้สถาบันของคุณ Theresa มันคืออะไรอะพูดออกมาดิ ขับอะไรแล้วคุณตึด list นักแข่งในสถาบันอะยังถึงกล้าพูดว่าไปเรียนสถาบันแล้วไม่เก่งไม่ได้อะไร
ผมไม่รู้ว่าคุณเป็นใครและเก่งจากที่ไน แต่รู้ว่าคูณโม้มากกว่าที่ฝึกฃ้อมเค้าก็มีให้เช่ารถคุณก็ตอบไม่รู้ ผมว่าปัญหามันอยู่ที่คุณมากกว่า
เข้าใจรึเปล่า แล้วผมไม่ได้พูดแทนคลับ มันเป็นแบบนี้มานานแล้ว เก็ตป่ะไอ้พวกเก่งแต่ปาก

โดย: วิ่งชัยศรีกันป่าวไอ้เกรียน เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 125.25.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

ขอบคุณ ความคิดเห็นที่ 17 ครับ

โดย: ฟหกดฟหก เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 78.21.133.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

ที่หัวหินค่ะ

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 58.147.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

เอ่อ...............ฟังนะ ไปซ้อมกับไปเช่ามันไม่เหมือนกันเว้ย แต่ไอ้ฝึกซ้อมเนี่ย มันมีจริง แต่คุณต้องมีเป็นของตัวเอง แล้วอีกอย่าง เค้าไม่สนใจว่าคุณจะไปเอารถมาจากไหน แต่ในด้านความรู้สึกของคลับ มันไม่ดี แต่ 0 ฮอนด้าที่มันสอน มันไม่ได้ว่าอะไรหรอก เข้าใจรึเปล่า แล้วผมไม่ได้พูดแทนคลับ มันเป็นแบบนี้มานานแล้ว เก็ตป่ะ
v
v
v
v
v
v
v

โดย: Theresa เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

คนที่ขับอยู่แก้ง harley หรือเพื่อนผมมีรถยังบอกให้ไปเรียนหรือไปเช่าเลยแปลก
เข้าไปที่ red baron หรือ honda ap เค้ายังแนะเลยแปลก คนที่นี้เค้าเป็นอะไรกัน
ถามหน่อยเถอะไอ้สถาบันที่คุณบูชาคืออะไร พูดชื่อมาหน่อยดิ แล้วไอ้คนอย่างคุณมีสิทธิอะไรมาพูดแทนคลับ

โดย: เทพนนครชัยศรี เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 125.24.191.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

emoticon emoticon emoticon emoticon อ่า.....คือว่าเข้าผิดห้อง ขอโทษคะ ที่มารบกวนการสนทนาที่รื่นรมย์ คุยกันสนุกจังเลยนะคะ อิอิอิ emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 117.47.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

เมิงจะเน้นหง เน้นเหิ้ยอะไรของเมิงก็เน้นไปดิไอ่สัด ไม่ต้องมาแนะนำเชี้ยไรทั้งนั้น
กุมาตั้งกระทู้แค่จะลองขี่ มีเมิงนะแหละ เสือกชิหาย
ไม่ได้คิดจะเข้าสถาบันส้นตีนของเมิงอยู่แล้ว

แล้วคนอย่างกุไม่ลดตัวลงไปใช้อีตัวเหมือนเมิงหรอกไอ่สัดนิ ทำเป็นมีเกรด ถุ้ยยย
กุว่าเมิงกาาากกกกว่าอีกหว่ะ 555+

โดย: หฟดฟหกด เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 09 IP IP: 78.21.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

โถ้ ไอ่เฮี้ยเอ้ย สถาบันส้นตีนแดะ สถาบันเชี้ยๆยังงี้ก็มีเมิงคนเดียวอ่ะแหละไอ่เผือก
หลงตัวเองไปมั้ง ใครเค้าอยากอยู่สถาบันเมิง

แล้วถ้ากุฝาดเงินไป เดี๋ยวแม่งก็ให้กุเช่า คอยดูละกันไอ่เวรตะไล

เออ ฝรั่งเที่ยวส่วนใหญ่แม่งก็มาเที่ยวโสเพณีทั้งนั้น สูงงงงเหลือเกินนิสำหรับเมิงอ่ะ ยกย่องมันเข้าไปละกัน 555+ เออดี เมิงอย่างนับถือเมิงก็นับถือไปนะไอ่ฮ่าราก

โดย: หฟดหกดฟห เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 09 IP IP: 78.21.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

อ้าว อ้ายเหิ้ยยยยยย.............แยกแยะหน่อยว่าเมิงมันคนไทย ชั้นต่ำ พวกนั้นเค้าฝรั่ง ชั้นสูง สัด ก็ดีถ้าพ่อกรูเป็นฝรั่ง จะได้หล่อ ๆ

v
v
v
v
v
v

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

กรูเห็นฝรั่งมาเที่ยวบ้านเรา มันก็เช่าขับตั้งเยอะ

ถ้ามืงคิดว่ามันเสื่อมเสีย มืงก็ไปเอาเรื่องไอ่พวกฝรั่งนู่นครับ

หรือมืงนับถือพวกนั้นเป็นบิดา

โดย: erreg เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 09 IP IP: 220.255.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

อ้าว..........อ้ายเหิ้ยยยยยยยยยย...............เมิงจะขี่ก็ขี่ไปเด๊ะ อ้ายสัด..............กูแค่บอกว่ามันเสื่อมเสียสถาบันก็เท่านั้น แล้วก็ไม่มีใครสะเออะห้ามให้เมิงขี่นี่ แต่มันเสียสถาบันกูเฉย ๆ บ้านกูก็มีบิ๊กไบค์ ทำไม สัดดดดดดด

แล้วจำด้วยนะว่าของพวกนี้เค้าไม่มีให้เช่า เค้าถือว่าเป็นของแปลกไม่ใช่คนบ้าน ๆ สัดดดด จำไว้ เมิงบอกจะเช่าเนี่ย มันเสื่อมเสียมาก เหมือนเิมิงเอารถหรู ๆ มาทำแท็กซี่ เข้าใจบ้างนะว่าเมิงพูดแบบนี้มันทำลายความรู้สึกพวกชมรมบิ๊กไบค์เค้า อ้าย :-) ไมได้รู้เรื่องเล๊ยยยยยยยยยยยยยย โง่ แต่เสือกจะอยาก อ้ายสัดนรก

โดย: Theresa เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

ไอ่เฮี้ย ความคิดเห็นที่ 1, ถ้าเมิงจะมาตอบหมาๆอย่างงี้นะ เมิงไปไกลๆตีนเหอะป่ะ เสือกชิหายนะเมิง

แล้วกุก็จะขี่อ่ะ เมิงจะทำไมไอ่สัด
สันดารนิ ตอบเป็นแต่หมาๆนะเมิง ต้องให้ด่าถึงจะเข้าที่

โดย: หดฟหกด เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 09 IP IP: 78.21.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เช่า มอเตอร์ไซด์ big bike ได้ที่ไหนบางใน กรุงเทพ

อ้าว........................ถ้ากูเกิดมาจากรูสี่ขาเนี่ย มึงเข้าในภาษาที่กูสื่อหรอวะไอ้สัดดดดดด แสดงว่ามึงก็เกิดมารูเดียวกะกูแน่ ๆ เลย ยินดีที่ได้รู้จัก พันธุ์เดียวกันนะ
v
v
v
v
v

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.202.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111