มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

เราต้องขับไปส่งของให้ลูกค้า เลยจะต้องเอารถเก๋งไปเทิร์น เลยอยากทราบว่า

มีข้อเสียมั้ย แต่ใจชอบนะ แต่ต้องถามหลายๆ ความเห็น เพราะกลัวตัดสินใจผิด

อีกอย่าง คงไม่มีเงินซื้อคันอื่นๆ บ่อยๆ หรอก

รูป triton
โดย: triton
ตั้งเมื่อ: 28 มี.ค. 08
แท็ก: , , , ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 10 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

emoticonใช้ดีครับสุดยอดเลยครับ แรงประหยัด เบรคดีมาก
ซื้อเลยครับ รับลองไม่ผิดหวังครับ

โดย: คนอยูธยา เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

ปลาดุมึงนะสิรถแห่งอนาคตนะโว้ย หัวโบราณ emoticon

โดย: เอ เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 09 IP IP: 125.26.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

ผมใช้ 2500 auto 4 ประตู เกือบ 3 ปี แล้ว ใช้ดี ประหยัด ดูแลรักษาง่าย ศูนย์ยนตรกิจมิตซู หลักสอง กทม.ก็ดูแลดี ข้อสำคัญตอนออกรถได้ของแถมติดรถมาเพียบ
ใช้ b5ก็ได้ ไม่มีอะไรผิดปกติ เกียร์ออโต้นิ่มนวลมากเหมือนรถเก๋งจริง ๆ

โดย: coco50 เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 09 IP IP: 119.42.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

ผมเป็นหนึ่งคนที่กำลังมองหารถดีๆไว้ใช้สักคันมองว่าการใช้รถไม่ว่ารุ่นไหนก็คล้ายกันขึ้นอยู่กันเราสามารถใช้ประโยชน์ได้มากน้อยเพียงใดและเหมาะสมกับตัวคุณเอง ผมว่าพลัสที่ผมมองคงไม่ผิด

โดย: คน อุดรฯ เขียนเมื่อ 18 ธ.ค. 08 IP IP: 117.47.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

ผมไปทดลองมาหลายคันครับเมื่อก่อนมีรถเก๋งอยากได้กระบะเลยไปเลือกดู โดยส่วนตัวผมนะตอนแรกดูอีสุไม่ชอบตรงคอนโซลดูแล้วมันเหมือนท่อนไม้และรู้สึกแคบไป ไปดูที่วีโก้พอทดลองขับไม่ชอบเวลาเข้าโค้งรู้สึกว่ามันโคลงนิดๆ เลยมาดูมิตซู ชอบเลยในส่วนตัวแล้วคือห้องโดยสารกว้างคอนโซลมีลักษณะโค้งเว้า โดยเฉพาะตัวพลัส ใหญ่ ไม่โดดเด่นแต่สวยนาน ออกแบบมามีศิลป์นิดๆ ชอบ ตอนนี้ซื้อแล้วใช้ดี น้ำมัน 14 กิโลต่อลิตร ของเพื่อนอีซุรุ่นโก13กิโลลิตรทดลองแล้ว วีโก้ไม่ได้ลองครับ เห็นเพื่อนพูดว่าก็ประหยัดดีเหมือนกัน อ้อลืมบอก ของผมรุ่น2500ครับ สี่ประตูของเพื่อนก็เท่ากัน emoticon

โดย: bigphan เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 08 IP IP: 125.26.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

มิตซูวิภาวดี สาขาบางอ้อ สนใจติดต่อ โทร 0863127973 เมธัส
แคมเปญ ชุดที่1 ( เฉพาะรุ่น LANCER )
1. เครื่องดูหนังฟังเพลงด้วย POP UP SCREEN ใช้ได้กับ CD VCD MP3 พร้อม USB port Tuner Set รับฟังสัญญาณโทรทัศน์ได้ทุกช่อง
2. ประกันภัยชั้น 1 พร้อม พ.ร.บ. 3. สปอยเล่อร์หลังพร้อมไฟเบรก 4. ถาดยางอย่างดีสำหรับปูพื้นที่เก็บของหลังรถ
5. สัญญาณกันขโมย 6. ชายบันไดสแตนเลส (สคลัปเพส)
7. ปลายท่อสแตนเลสของแท้ RALLIART
8. เซ็นเซอร์ถอย 9. น้ำหอมในรถ 10. เบาะหนัง
11. กันสาด 12.ที่เก็บซีดี 13. คูปองน้ำมัน 20,000 บาท

แคมเปญ ชุดที่2
ด่วน ! พิเศษ จำนวนจำกัด ติดตั้งแก๊ส NGV หรือ LPG พร้อมประกันภัย ชั้น 1+พรบ ล/ค เลือกติดตั้งเองได้

แคมเปญ ชุดที่3
หรือจะรับเป็นส่วนลดเงินสด / ฟรี ประกันภัย

แคมเปญ ชุดที่4
สำหรับข้าราชการและรัฐวิสาหกิจ
ออกรถได้โดยไม่ใช้เงิน ฟรีดาวน์ / ฟรีประกันภัย
ถ้าสนใจรุ่นอื่นก้อโทรมาสอบถามได้นะครับ

โดย: พิสมัย เขียนเมื่อ 20 มิ.ย. 08 IP IP: 125.25.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

ตอนนี้เราก็ใช้รถมิตซูไทรตันพลัส อยู่ค่ะ ก็ยังไม่เห็นข้อเสียนะคะ
ต้องไปดูหลายๆศูนย์นะคะ ส่วนเราไปออกรถที่ศูนย์แถวๆเลียบทางด่วนรามอินทรา น่ะค่ะ
ลองตัดสินใจดูนะคะ ส่วนเรา ชอบค่ะ ติดใจแล้ว หุหุ

โดย: nuchjira เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 08 IP IP: 124.120.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

...ถ้าไม่กังวลเรื่องขายต่อจะได้ราคาดีหรือไม่ให้เลือกมิตซูไทรตัน..นี่ผมคุยกับปรมาจารย์ทางรถยนต์มาแล้ว พี่แกตอบกระทู้อยู่แถวๆนี้แหละ..มีอาชีพซื้อขายรถทั้งใหม่และเก่ามาสามสิบกว่าปีแล้วครับ

แต่อย่าลืมว่าคนใช้คือคุณ...คุณต้องเลือกเอาที่คุณชอบและพอใจมากที่สุด อย่าลืมลองขับดูด้วย...ซื้อแล้วมันไม่ได้เปลี่ยนกันง่ายๆเหมือนของราคาร้อยสองร้อยนะครับ..ขับไปทรมานจิตใจไป แย่ที่สุด เพราะฉนั้นเลือกเอาที่ถูกใจคุณคนเดียว ไม่ถูกใจคนอื่นช่างมัน..

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 28 มี.ค. 08 IP IP: 58.8.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

อยู่ที่ความชอบครับ เพราะรถกระบะ สมัยนี้ ก็เหมือนกันหมดละ ทั้งแรงม้า กำลัง ความแรง ความเร็ว
สังเกตุ ว่า อีซุซุ เค้าจะเน้นโฆษณาเรื่องประหยัดน้ำมัน ส่วนโตโยต้า จะเน้นเรื่องความแข็งแกร่ง การใช้งาน นิสสันจะ เน้น เรื่อง การลุยๆ ของ6เกียร์ ส่วนไทรทัน จะเน้น สปอร์ต ความเท่ ของรูปทรง ( ผมมองเหมือนปลาดุกแฮะ )
แต่เท่าที่เห็นๆ มันก็แล้วแต่คนชอบละ บางคน เค้า ก็ว่า โตโยต้า ดี อิสุสุ ดี
ผมว่าเลือกเอาที่ เราชอบ สะดวก เข้าศูนย์ไหน ถ้าบางคนเค้าบอกว่า อีซุซุ ดี แต่ศูนย์ อยู่ไกล เวลาไปใช้บริการ ก็ลำบาก
รถใหม่ๆ มันไม่ค่อยมีข้อเสียหรอกครับ เครื่องยังแน่น พื้นยังแข็งอยู่

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 28 มี.ค. 08 IP IP: 117.47.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มิตซู ไทรทัน ข้อเสียมีอะไรบ้างเราเป็นผู้หญิงตัดสินใจไม่ค่อยได้

คุณออกตัวยี่ห้อนี้ขึ้นมาแสดงว่าคุณมีมันอยู่ในใจแล้วสินะ ซื้อไปเลยครับ ถ้าชอบไว้แล้ว แต่ถ้าเป็นผม ผมไม่เคยมีกะบะ แต่ถ้าผมจะซื้อ ผมมองที่ อีซูซุ โตต้า และมิตซู และนิสสัน ทีนี้ก็ดูที่รายละเอียดเล็กน้อยแล้วครับว่าอะไรน่าสนใจกว่ากัน บางทีรถที่ดีที่สุด เราเองอาจจะไม่ชอบมันเลยก็ได้ครับ

โดย: กกก เขียนเมื่อ 28 มี.ค. 08 IP IP: 61.7.178.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111