อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

เพื่อนๆเคยเป็นกันบ้างมั้ยอ่ะ ที่บางทีเราไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง ไม่ใช่แค่ความรู้สึกภายในนะ แต่เป็นรูปลักษณ์ภายนอกด้วย เช่น การมีจมูกที่ดูไม่สมส่วนบนใบหน้าอ่ะ เห็นตอนนี้นะ เดินไปทางไหนก็เห็นผู้คนทั้งหญิงชายทำศัลยกรรมเสริมจมูกกันเยอะมาก เค้าก็เลยคิดอยากจะทำบ้าง (ไม่ได้อยากตามเทรนนะ) เพื่อนๆพอจะรู้มั้ยว่าที่ไหนทำดี แบบมีหมอที่มีฝีมือและความเชี่ยวชาญ พร้อมมีชื่อเสียง และได้ความสะอาด ปลอดภัยและมาตรฐาน ทำแล้วดูดีแล้วเป็นธรรมชาติที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยนะจ๊ะ มีที่ไหนบ้าง อยากสวยง่ะ
รูป กนกวรรณ
โดย: กนกวรรณ
ตั้งเมื่อ: 15 เม.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 15 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

ทำที่ยันฮี ค่ะ ดีมาก ทำมาแล้ว emoticon

โดย: bum เขียนเมื่อ 12 พ.ค. 09 IP IP: 203.146.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

ทราบมาว่า คุณหมอคมวิชช์คะ ...อยู่รพ ชื่อดัง ถ.สุขุมวิท ซอย 1 อ่ะคะ ..แต่ราคาที่นั่นคงแพงน่าดู ลองเขาไปปรึกษาดูนะคะ เพราะทราบมาว่าคุณหมอมีคลีนิกด้วยจ้าาา ดาราเข้าออกเป็นว่าเล่นคะ รพ เนี้ยยยย emoticon

โดย: poy เขียนเมื่อ 7 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมเคยทำจมูกมาแล้วที่คลินิกแห่งหนึ่ง ปรากฏแล้วออกมาดูไม่ดีเลย หลอกกับหน้ามากๆ อาจจะเป็นเพราะอยากทำจนเกินเหตุ และไม่ได้ไตร่ตรองก่อน บังเอิญยังโชคดีครับ เพื่อนที่ไปทำจมูกที่คลินิก เลอบางกอก แนะนำว่าให้ไปแก้ที่นั่น คุณหมอมีความเชี่ยวชาญมาก และแนะนำขนาด และความเหมาะสม แถมเรายังเลือกได้อีกว่าเราต้องการแบบไหน ตอนนี้พอใจแล้วครับ สิ่งดีดีก็อยากบอกเพื่อนๆต่อ ไม่ต้องไปทำที่ไหนครับ มาที่คลินิก เลอบางกอก เลยครับ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 02-5911699 หรือ 083-0608176 ครับ emoticon

โดย: pla ka เขียนเมื่อ 6 พ.ค. 09 IP IP: 125.25.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

ผมมีที่แนะนำครับ คุณหมอเก่งมากๆ ยังหนุ่มๆอยู่เลยและเคยทำให้ดาราเกาหลี บางคนมาแล้วด้วย คุณหมอมีความปราณีตในการเหลาเเท่งซิลิโคนให้สวยงาม และมือเบามากๆครับ
รับประกันความสวยครับ คลีนิคอยู่เเถวเสรี คุณหมอมาจากโรงพยาบาลชื่อดังครับ สนใจ โทรมาที่ 087-9911052 ยินดีแนะนำครับ

โดย: Bobby เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 09 IP IP: 124.122.213.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

อยากทำเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าที่ไหนดีอ่ะ

โดย: เอเอ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 124.121.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

คลินิคนี้ได้รับการรับรองจากสมาคมศัลยกรรมแห่งประเทศไทยด้วยนะครับหมอใจดี พูดดี แนะนำดีครับ

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 21 เม.ย. 09 IP IP: 203.155.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

คลินิคสุขุมวิท 22 เลยครับ

สาวๆไปทำกันเยอะมาก แต่เห็นเพื่อนบอกคิวว่างล่าสุดก็ต้นเดือนมิถุนาโน่นอะครับ 15000บาท ค่าทำ

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 21 เม.ย. 09 IP IP: 203.155.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=jiffyono&board=3&order=numtopic

เข้าไปดูเลยค่ะ emoticon ขอให้สมหวังนะคะ

โดย: วุ้น เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 09 IP IP: 124.157.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

ทางเลือกใหม่ของการมีสุขภาพดี...

ไม่ว่าจะลดน้ำหนัก ควบคุมน้ำหนัก เพิ่มน้ำหนัก

เพิ่งจะเริ่มอ้วน รึว่าอ้วนมานานตั้งแต่เด็กจนเป็นปมด้อย

เป็นคุณแม่หลังคลอดรูปร่างเปลี่ยนจนตกใจ

มีปัญหาส่วนเกินเฉพาะส่วนตามเอว แขน ขา สะโพก

ผิวพรรณเหี่ยวย่น แก่ก่อนวัย ท้องผูก ไขมันในเลือดสูง

สุขภาพร่างกายแย่เพราะใช้ชีวิตที่ต้องเจอกับมลพิษทุกรูปแบบ

ขอแนะนำอาหารเสริมเพื่อสุขภาพ ปลอดภัย เห็นผลเร็ว ไม่มีผลข้างเคียง

สนใจฝากข้อมูลส่วนตัว(อายุ,น้ำหนัก,ส่วนสูง)ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ได้ที่ email:getmoneys@hotmail.com

หรือโทรถามได้ฟรี ที่0863515985

PS.ขออภัยหากคุณไม่สนใจหรือข้อความนี้สร้างความรำคาญแก่คุณ

โดย: get เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 09 IP IP: 124.120.253.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

เห็นว่าเดี๋ยวนี้เค้ามีฉีดกันแล้วนะ ลองหาข้อมูลดู เราก็ไม่รู้เหมือนกันรู้มาแค่นี้จ้า

โดย: นั่นแหละ เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 09 IP IP: 114.128.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

หาข้อมูลให้เยอะๆนะก่อนจะทำอ่ะ
เท่าที่เราดูมา เหนบอกว่า หมอพีระ กับ ณรวีคลีนิคมั้ง
ศึกษาหั้ยดีนะ หมอแต่ละท่าน จะเก่งไม่เหมือนกัน
บางท่านก้อทำจมูกทรงยาวสวย บางคนก้อทรงสั้น

โดย: 69 เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

เห็นเค้าว่ากันว่า ถ้าเสริมจมูกต้องไปเกาหลี เพราะที่นั่นทำสวย โดยเฉพาะส่วนหน้า แต่ที่ไทยจะทำศัลยกรรมเก่งตั้งแต่ส่วนคอลงไป นานาชาติก็บินมาทำที่บ้านเราเสียส่วนใหญ่ ดูมาจากรายการอะไรไม่รู้ เลยให้เครดิตไม่ได้ง่ะ แต่ที่ไทยก็คงมีเก่งๆ แหละ เราอยากรู้เหมือนกัน ช่วยกันตอบหน่อยเหอะ emoticon

โดย: LOVE LOvE เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 118.174.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

อีดั้งแหมบ

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 09 IP IP: 124.120.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

คุณหมอสุรสิทธิ์ ที่ ร.พ.บางมด
เพื่อนเราเคยไปทำหลายปีแล้วแหละ
เพื่อนเราบอกต้องการเสริมจมูกแบบธรรมชาติ
ทำจมูก 3 หมื่น
ทำตา 2 ชั้น 2 หมื่น

ป.ล.ต้องคุณหมอสุรสิทธิ์คนเดียวเท่านั้น

โดย: June เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากเสริมจมูก มีแบบไหนบ้าง และที่ไหนดีค่ะ

มีหลายที่ให้เลือกค่ะ แต่ละที่ แตกต่างกันไป ทั้งราคา รูปทรง
ถ้าใหแนะนำนะคะ มีหมอบุญถิ่น หมอกมล หมอคมกริชค่ะ

เข้าไปดูที่ www.meedmoh.com ค่ะ

โดย: PPP เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 09 IP IP: 125.24.76.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111