ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ใครมีทัสนคติยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นที

รูป aoy
โดย: aoy
ตั้งเมื่อ: 22 เม.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 39 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

คุณครับ ยูนิซิตี้ เปนของสุขภาพ ถามว่า ยูนิซิตี้ มีของที่ใช้ในชีวิตประจำวันหรือไม่ ผงซักฟอกมีหรือป่าว ยาสีฟัน ของพวกนี้คนเราต้องใช้ในชีวิจประจำวัน ถามว่าคนเราจะไม่แปรงฟันเหรอไม่ซักผ้าเหรอ
ถามว่า ยูนิซิตี้ ดีป่าวก็ดี มันก็ดีในคนละด้าน น้องผมมันก็ทำอยู่ ก็ชวนมันมา ซูเลียนนะแต่มันไม่มา ก็ยังไม่เหนคะแนนขึ้นเลยนะ
ผมดิมีแค่1สายงาน ตอนนี้มี1100 คะแนน ยังไม่ได้ซื้อของใช้เลยนะ ถ้าซื้อ ก็จะปิดโบนัสแล้ว (นี้แหละแผนการตลาด)

โดย: จูน เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ซูเลียนอยู่เเล้ว

โดย: เมย์ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ซูเลียนดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดย: ลูกเกตเอเยนซี่ซูเลียนเวียงสระ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

เราไม่รุ้นะว่าซูเลียนหรือแอมเวย์เป็นอย่างไร
แต่เท่าที่ดูมา จากอะไรหลายๆอย่าง
พื้นฐานของยูนิซิตี้น่ะ น่าจะดีกว่านะ
ตั้งแต่กระบวนการผลิต กับทีมแพทย์ของเค้าอ่ะ
สุดยอดเลย มีคนหนึ่งอ่ะ เป็นแพทย์ประจำตัวของประธานาธิบดีของเมกา กับพระสันตะปะปา
แล้วสินค้าของUnicity เป็นไบโอเทคโนโลยี ซึ่งบริโภคแล้วไม่มีผลข้างเคียงค่ะ

โดย: ลูกค้า เขียนเมื่อ 7 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ซูเลียน สินค้าถูกมีคุณภาพ และคืนเงินปันผลให้ด้วย สนใจสินค้าฝากซื้อ ฝากทดลองได้ พอใจเมื่อไหร่ค่อยมาร่วมธุรกิจกันคับ jchalor@hotmail.com

โดย: chalor เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 09 IP IP: 202.176.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

กิฟฟาริน ธุรกิจขายตรงอันดับหนึ่งของคนไทย ปี 51 ยอดขาย 4,155 ล้านบาท จ่ายคอมฯให้นักธุรกิจ 1670 ล้านบาท สมัคร 180 บาท ตลอดชืพ pv.เต็ม สินค้าคุณภาพเยี่ยม ตำแหน่งขึ้นแล้วขึ้นเลย ขยายธุรกิจง่าย รายได้เร็ว
อยากรายละเอืยดเพิ่มเติม โทร 089-8731214

โดย: กิฟฟารีน เขียนเมื่อ 1 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

อีกเรื่องนะคับ ดูอัพลายดีๆด้วย เพราะบางคนจะขายของอย่างเดียว บางทีบอกเราให้ซื้อของไปตุนไว้เยอะๆบ้าง เพื่ออะไรนะหรือคับ เพื่อที่เขาจะได้ยอดไงคับ ผมเคยโดนมาแล้วคับ หมดตูดTT_TT ทำแอมเวย์รอบนี้เป็นรอบที่ 3 แล้ว ดีที่รอบล่าสุดนี้เป็นเพื่อนรู้ใส้รู้พุงกันหมดแล้ว มันบอกหมดเลยตั้งแต่ก่อนไปเข้าห้องล้างสมองว่าจะเจออะไรมั่ง...

ไม่ว่าจะเป็นตัวไหน มันก็เป็นแค่ธุรกิจหนึ่งอย่างที่บอก อย่ายึดติดมากคับ ถ้ายึดติดมาก คุณอาจจะได้เงิน แต่สิ่งที่คุณสูญเสียไปมีอะไรบ้างรู้มั๊ยคับ...เพื่อนที่คุณรัก คนที่คุณเคารพ คนที่เคารพคุณ ฯลฯ มีเงินเป็นพันล้านก็ซื้อไม่ได้คับ

โดย: zeries เขียนเมื่อ 30 เม.ย. 09 IP IP: 124.120.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ต่างกันตรงความไฮโซไงค้าบบบบ........555 emoticon

โดย: ไก่บ้านนา เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 09 IP IP: 124.120.159.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ทัศนคตินะคับ ไม่ว่าแอมเวย์หรือซูเลียนหรือยี่ห้ออื่น มันก็คือธุรกิจรูปแบบหนึ่ง ถ้าคิดที่จะทำอันไหนก็ดีทั้งนั้นแหละคับ อยู่ที่ว่าคุณจะเต็มที่กับมันแค่ไหน เพราะสุดท้ายแล้วผลลัพท์ที่เราทุกคนต้องการก็คือเงิน (ทำงานหาเงินนี่คับ ถ้าบริษัทที่ผมทำงานอยู่เค้าไม่จ่ายเงินเดือนผมก็ไม่ทำหรอก ^^)

จุดมุ่งหมายเดียวกัน ต่างแค่เครื่องมือคับ

ขอให้ประสบความสำเร็จกับธุรกิจนะครับ

โดย: zeries เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 09 IP IP: 124.122.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ตอนนี้ผมกำลังดูแอมเวย์อยู่ครับ ส่วนซูเลียนนี่คืออะไรเหรอคับ เพราะไม่ค่อยทราบธุรกิจขายตรงตัวอื่นเลย (เคยไปของนิวสกินทีนึง แต่อึดอัดอัพลายมากๆ จะขายของอย่างเดียว)

สนใจโทรฯแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ
086-880-5421 ชื่อป้างคับ

สำหรับคนสนใจสินค้าแอมเวย์ โทรฯสั่งได้คับ ถ้าไม่ไกลเกินไปยินดีไปส่ง (ผมอยู่ลาดพร้าว 80)
รับรองไม่ตื๋อคับ ผมแค่ขายของอย่างเดียว ไม่ชอบตื๋อใครมากๆ เสียสุขภาพจิต

โดย: zeries เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 09 IP IP: 124.122.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

เปิดแล้ว ศูนย์กลางธุรกิจเครือข่ายที่ครบวงจรที่สุด รองรับทุกค่ายธุรกิจ ทุกแผนการตลาด เพิ่มเครือข่าย สร้างทีมธุรกิจได้ไม่จำกัด จากนักธุรกิจอิสระทั่วประเทศกว่า 10 ล้านคน ทั่วประเทศ ประชาสัมพันธ์ธุรกิจของคุณ หรือจะค้นหาธุรกิจ สุดยอดธุรกิจ ธุรกิจน่าลงทุน พร้อมทั้งข้อมูลข่าวสารที่ครบครัน และสังคมนักธุรกิจอิสระ ขนาดใหญ่ที่รอคุณร่วมเป็นเครือข่ายและมิตรภาพทางธุรกิจ ที่นี่ www.mlm.in.th ศูนย์กลางธุรกิจเครือข่ายแห่งประเทศไทย

โดย: ทีมงานประชาสัมพันธ์ เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 09 IP IP: 1.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ถ้าเราเข้าใจโครงสร้างธุรกิจ จะเข้าใจคับว่าทำไมมันถึงทำได้

ผม ทำแอมเวย์อยู่คับ ถ้าทำธุรกิจบนความเกรงใจคนอื่นผมก็คงไม่ทำ

ถ้าต้องไปตื้อขายของ ผมก็คงไม่ทำ

ผมให้ความรู้ความเข้าใจคนมากกว่าการตื้อคับ

ถ้าเขาจะซื้ออยู่บนความตัดสินใจของเขาเอง !!

ถ้าสนใจ ติดต่อได้คับ 0859311187

โดย: Pump เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

aim star สุดยอด

ไม่เชื่อก็ลองดู

0839726445

โดย: ซุนโกเฮง เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 09 IP IP: 125.26.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ผมก็ผ่าน MLM มาหลายครั้งแล้ว ผมยอมรับว่าผมอยากมีชีวิตที่ดีกว่านี้ครับ เลยทำให้ผมต้องมาเข้าออกกับ MLM หลายรอบแล้ว ที่พูดทำเกือบครบล่ะ
ตอนนี้ผมทำ MLM ตัวหนึ่งครับหลังจากทำมาหลายตัวทำให้ผมเลือกทำMLMตัวหนึ่ง แล้วตอนนี้ผมเริ่มมองธุรกิจออกแล้ว ทำให้เลือกที่เหมาะกับตัวเองได้
แล้วผมก็ทำ MLM แบบมีรายได้และได้จริงๆ การทำการตลาดแบบ MLM ผมยังคิดว่า สิ่งที่จำเป็นคือสินค้าครับ ไม่งั้น บริษัทคงอยู่ได้อย่างลำบาก
แล้วแผนการตลาดต้องโตจิงๆนะครับ ไม่งั้น ก็อาจไม่เกิดรายได้จริงๆ แล้วที่ผมชอบที่สุดคือ รายได้ของคนในองกรค์ครับ ดีจริงๆ
ผมทำ AIMSTAR ครับ สนใจก้อปรึกษาได้นะครับ อยากให้ดู MLM ตัวนี้บ้างนะ แล้วจะรู้ว่าแต่ต่าง ไม่อยากให้พลาดเกียจกันไปหมด

ใครสนใจผมก็ให้คำปรึกษาได้ตลอดนะครับ 0832432989

โดย: คนโดนหลอกบ่อย เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 09 IP IP: 58.8.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

คนขาย ทำให้สินค้า ไม่น่าใช้ นะเราว่า

ทั้งที่สินค้าเค้าดีมากอยู่เเล้ว

ตอนนี้เราใช้ทั้งแอมเวย์กะซูเลี่ยน ขอบอกว่า ดีทั้ง 2 ตัว

โดย: เลืกใช้ของคุณภาพ เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 09 IP IP: 10.200.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

จากประสบการณ์เรา แต่ก่อนเคยเจอแอมเวย์ ตื้อเลยอ่ะ ตื้อให้ซื้อ
แต่แล้วก็หนีไม่พ้น เพื่อนที่รู้จักกันมานาน มาแนะนำให้ใช้สินค้าอ่ะ เขาไม่บังคับเราเลยอ่ะ พอดูสินค้าแล้ว ของเขาก็ดีนะ
เห็นมันสวยขึ้นด้วยแหล่ เลยอยาสวยบ้าง 555+
เราว่า คนทำแอมเวย์มันก็มีนิสัยที่ต่างกันนะ

โดย: PPP เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 203.185.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

มีเพื่อนคนหนึ่ง แต่ก่อนเป็นคนที่วัน ๆ คลุกอยู่แต่ตัวหนังสือ ทำแต่งาน ๆๆๆๆ ไม่พูดกับใคร ตั้งแต่ไปร่วมธุรกิจกับแอมเวย์นะ วัน ๆ มันก็ไม่ทำอะไร นอกจากขายแอมเวย์ ใครไปพูดกับมัน มันก็จะพูดแต่แอมเวย์ พูดถึงแผนการขายบ้าอะไรนั่นนะ พูดแล้วก็ตื้อให้ไปฟังแผนการขาย พูดอย่างเดียวว่า กรูจะไปอลาสก้ากับแอมเวย์อย่างเดียว งานการไม่ทำ จนทุกคนรอบข้าง เบื่อมาก คุยเรื่องอื่นได้ แต่พอมันเข้าเรื่องธุรกิจ หรือว่าเรื่องแอมเวย์ เพื่อนหากันหนีหมดเลย กำเวงจริง ๆๆๆ

โดย: จุดเปลี่ยน เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

เราเป็นสิว ก้เลยเอายาสีฟันซูเลียนมาผสมน้ำนิดนึงแล้วทาตรงที่เปนสิว
ประมาณ3วัน หายค่ะ ไม่เชื่อลองดูสิ... emoticon

โดย: nana เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 125.25.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

เราว่าคุณ ความเห็นที 10 อ่ะ น่ารังเกียจกว่า พวกแอมเวย์อีกนะ

ความคิดชั่ว มองคนอื่นแบบดูถูกได้ เลวสิ้นดี อย่างนี้เพื่อนที่คบๆคุณ คงเลวเหมือนกันสินะ

โดย: JJ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 192.168.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

มันเป็นธุรกิจที่ตั้งอยู่บนความเกรงใจ เพื่อนสนิท ญาติสนิทที่นับถือ มาขาย ก็ซื้อไว้ซะหน่อยเพื่อรักษาน้ำใจ อะไรประมาณนั้น แต่เดี๋ยวนี้เค้าเรียกใหม่งาม ๆ referal network หรือธุรกิจบอกต่อ อะไรเทือกนั้น แบบว่าหนักกว่าเดิมอีก ลองนึกถึงภาพปิรามิดสิ ถ้าคุณเข้าร่วมทำธุรกิจนี้ ตอนนี้คุณจะไปเป็นฐานให้เค้าเรย ส่วนคนที่อยู่ช่วงหัว ๆ ปิรามิด เค้าก็จะรวยซะไม่มี * * และที่ราคาสินค้ามันแพงเพราะมันต้องปันผลกำไรหลายทอด downline - upline - บริษัท ทั้งที่คุณภาพมันก็ไม่ต่างอะไรกับมากกับของในท้องตลาด emoticon

โดย: ปีโป้ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 202.28.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

สำคัญที่ตัวผลิตภัณฑ์ และความจำเป็นที่ต้องการดีกว่า จะเจ้าไหน ถ้าของดี เทคนิคไม่ต้องครับ. emoticon

โดย: Zias เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 203.148.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

มันรวยเพราะมันหลอก:-)เงินค่าสมัคร ค่าอบรม ไงละ

สินค้าดีครับ แต่มันต้องไปหลอกคนอื่นมาซื้อๆต่อ

จวย

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 203.155.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ส่วนตัวชอบใช้สินค้าแอมเวย์..รู้สึกว่าใช้ดีกว่ายี่ห้ออื่นอ่ะ

โดย: boy...7 เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 203.155.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยค่ะ..
เนเจอร์กิฟ ราคากล่องละ 75 บาท
www.g-healthshop.pantown.com

โดย: gadecy เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 125.27.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ลองคิดกันดูหน่อยนะครับ ว่าโลกสมัยนี้ไปถึงไหนกันแล้ว มันไม่ใช่สมัยที่คนคิดว่าโลกแบนแล้วนะครับ คนที่คิดว่าธุรกิจนี้ต้องไปตื้อคน หิ้วของไปขาย ยัดของคน แบบแอมเวย์สมัยก่อน เดี๋ยวนี้มันไม่มีแล้วครับ ถ้าต้องไปทำอย่างนั้น พวกนักธุรกิจทั้งหลายเค้าไม่ทำกันหรอกครับ ผมก้อเป็นคนนึงที่เคยมานั่งด่าในเว็ปอย่างนี้เหมือนกัน ลองให้โอกาสตัวเองเข้าไปศึกษาด้วยตัวเองครับ แล้วจะรู้ว่าคนที่สำเร็จเค้าไม่ทำอย่างนั้นกันหรอกครับ ไอ้พวกที่ทำแบบคุณด่าน่ะ ทำแปปเดียวก้อเลิกครับ คนทำสำเร็จเลยน้อยไง

บริษัทในไทยที่ผมมองแล้วทำได้ มีแค่ แอมเวย์ กิฟฟารีน แล้วก้อซูเลียนครับ แต่ผมให้ซูเลียนน่าทำที่หนึ่ง เพราะผมศึกษาทุกบริษัทก่อนทำครับ

โดย: นักธุรกิจ เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 61.7.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

รำคาญ เป็นการทำงานที่ทุเรศที่สุด และ สุดแสนจะสิ้นคิด

บอกให้เลยนะ ถ้าทำงานพวกนี้ โทรหาเพื่อนหรือญาติพี่น้องไม่มีใครเค้าอยากคุยกะคุณแน่นอน เป็นอาชีพที่น่ารังเกียจ เดินไปทางไหน หรือว่าจะพูดอะไร จะไม่มีใครอยากฟัง

โดย: โง่ เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 117.47.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ยูนิซิตี้อีกอัน ชอบตื้อเรา

โดย: 000 เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 118.172.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

คุณ คห.7 ที่คุณทำซูเลียนได้เงินเดือนละ 6-7 หมื่นบาท เชื่อค่ะ เพราะว่า ลูกค้าของคุณ ก็คือคนที่มาซื้อทองร้านคุณไงค่ะ ซื้อทั้งทองและซื้อทั้งซูเลียน ต่อให้คุณทำธุรกิจประเภทนี้ อีก 2-3 บริษัท มันก็ได้เหมือนกันค่ะ เพราะคุณไม่จำเป็นต้องเดินหาลูกค้าเลย

โดย: panorama1982 เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 117.47.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ซูเลียนครับ ระบบดีกว่า สินค้าดีกว่า ราคาถูกกว่า ผมทำเรื่อยๆปีนึงตอนนี้ได้เดือน 6-7หมื่นบาท แล้ว แอมเวย์แค่เป็นอันดับหนึ่งเพราะอยู่มานานครับ อีกเดี๋ยวก้อตกแล้ว
คิดเอาเองนะครับ ถ้าสนใจงานพวกนี้ เข้าไปศึกษาเอาเอง อย่าไปฟังคนอื่นมาก ทำถูกวิธีคุณก้อมีรายได้ครับ ผมทำร้านทองด้วย ทำซูเลียนด้วยได้เงินจากซูเลียนมากินหนมเล่นคับ

โดย: คิดบวกเข้าไว้ เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 09 IP IP: 61.7.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

เพื่อนเคยทำแอมเว โดนเพื่อนกลุ่มแบน ตอนนี้เลิกทำแล้ว

โดย: ใบไผ่สีชา เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

สินค้าดี แต่วิธีการแย่

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

amway ทำให้คนที่เป็นเพื่อนกันเลิกคบกับมาแล้วหลายราย

โดย: amway อย่ามายุ่งกับผม เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 125.27.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

แอมเวย์ มันพูดว่า คุณทำได้ คุณทำได้ มันพูดแบบตอแหลยังไงไม่รู้ แต่เราไม่ชอบอ่ะ ตอนที่เพื่อนพาไปฟังแผนการขายนะ บอกตรง ๆ หลังจากวันนั้น ยิ่งรู้สึกไม่ดีกับธุรกิจประเภทนี้ขึ้นไปอีก

โดย: panorama1982 เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 117.47.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

amway เป็นธุรกิจอันดับ 1 ของประเทศแล้ว ยอดขาย 1หมื่นกว่าล้านอะ ปี 51

โดย: tannui เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 118.174.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอความคิดเห็นระหว่างซูเลียนกับamway

ในฐานะผู้บริโภคนะน่ารำคาญทั้งสองตัว เอาว่ากินอาหารให้ครบทั้งห้าหมู่ หลีกเลี่ยงของหวานจัด ไขมัน ของเค็ม มองโลกในแง่ดีๆบ้างและพักผ่อนให้เพียงพอ ออกกำลังกายประจำด้วย

ส่วนในฐานะคนขายไปว่ากันเองแล้วกัน

โดย: นั่งทั้งวัน เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.75.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111