มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ปกติชอบอ่านนะติดมาตั้งแต่

เด็กๆพ่อผมชอบซื้อมาอ่านเล่มละ 20 บาท ถูกดี ไอ้เราก็ชอบอ่าน ชื่นชอบคุณ

ดำรงอยู่แล้ว เวลาเข้าห้องน้ำ หรือไปตามร้านตัดผมก็จะมีหนังสืออยู่เป็นประจำ

ล่าสุดก็ไปซื้อ ปีที่ 30 ฉบับ 634 ประจำวันที่ 1-10เมษายน มาอ่านก็ยังชอบอยู่ หุหุ ไม่ทราบว่ามีใคร

เป็นแฟนประจำบ้างครับ

รูป ปอมซัง
โดย: ปอมซัง
ตั้งเมื่อ: 24 เม.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 29 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ความคิดเห็นที่ 27 โดย: ไม่เค๊ย...ไม่เคย เขียนเมื่อ 10:22 น. 27 เม.ย. 2009

อะไรนะ..คู่สร้างคู่สม...โหเชยง่ะ
ไม่เคยอ่านหรอก เล่มละแค่ 20
คู่สมกับราศี เนี่ยนะ
หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม เนี่ยนะ
เรื่อง:-)ต่างๆ เนี่ยนะ
ภรรยาพาที เนี่ยนะ
ถวิลหาอดีต เนี่ยนะ
แหลมอินเตอร์ เนี่ยนะ
เฝ้าหน้าจอ เนี่ยนะ
ร้อยภูติพันวิญญาน
แล้วก็ ฯลฯ เยอะแยะมากมาย
ไม่เคยอ่านหรอก....บ้านน้อกกก บ้านนอก
**** แหม.. ไม่เคยอ่าน แต่เอ็งรู้จักทุกคอลัมน์ เลยนะ ++555++++ *****

โดย: คนผ่านมา เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 09 IP IP: 125.27.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

อ่านมาได้เกือบปีแล้ว...ก่อนหน้านั้นก็แค่คิดว่าเป็นหนังสือ--แบบว่าจับคู่สาวไทยหนุ่มฝรั่ง...แต่พอได้ลองอ่าน สาระมันมีมากกว่า 20 บาท อยากให้ลองซื้อมาอ่านซักเล่ม เราว่าแค่ 20 บาทที่เราเสียไปยังคุ้มกว่าไปซื้อพวกหนังสือประเภทซุบซิบนินทาราคา 50 - 60บาทซะอีก

โดย: น้ำตาล เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 09 IP IP: 203.144.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

อะไรนะ..คู่สร้างคู่สม...โหเชยง่ะ
ไม่เคยอ่านหรอก เล่มละแค่ 20
คู่สมกับราศี เนี่ยนะ
หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม เนี่ยนะ
เรื่อง:-)ต่างๆ เนี่ยนะ
ภรรยาพาที เนี่ยนะ
ถวิลหาอดีต เนี่ยนะ
แหลมอินเตอร์ เนี่ยนะ
เฝ้าหน้าจอ เนี่ยนะ
ร้อยภูติพันวิญญาน
แล้วก็ ฯลฯ เยอะแยะมากมาย
ไม่เคยอ่านหรอก....บ้านน้อกกก บ้านนอก

โดย: ไม่เค๊ย...ไม่เคย เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 09 IP IP: 117.121.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ชอบอ่านคอลัมผีอะค่ะ

โดย: 123 เขียนเมื่อ 26 เม.ย. 09 IP IP: 10.250.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

โอ้ว เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

อืมๆ อิอิ

emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 09 IP IP: 125.24.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

พ่อผม อะ
ซื้อตลอด ผมเลยได้อ่านๆไปด้วย
emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 09 IP IP: 125.26.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

อ่านมา10กว่าปีแล้วค่ะ เป็นนิตยสารฉบับเดียวที่เราต้องเผ่นไปซื้อตั้งแต่วันแรกที่วางแผง emoticon

โดย: หนูจะอิ๊บ เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 09 IP IP: 125.25.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ขอบอกว่าเป็นแฟนคส.คส.อย่างเหนียวแน่นมาก ซื้อทุกฉบับไม่เคยขายเลย
เห็นมาตั้งแต่เด็กๆ น้าสาวชอบซื้ออ่านแล้วก็เอามาให้แม่เราต่อ เราก็ได้อ่านไปด้วย จำได้ว่าน้าชอบซิ้อคส.คส.กับ หนังสือสาวสวย ไม่รู้มีใครรู้จักหรือพอจำได้บ้างไหม หนังสือสาวสวยก็ประมาณว่าเป็นหนังสือแฟชั่นพวกคอสโม หรือแอลล์ อะไรทำนองนี้หรือแต่เป็นหนังสือสมัยเมือ20กว่าปีโน่น ตอนนี้สาวสวยไม่มีแล้ว
เราซื้อคส.คส.อ่านเองฉบับแรกเลย จำได้ว่าเป็นประมาณเดือนเมษาปี2538 หน้าปกเป็นนุ๊ก สุทธิดากับศรราม จากเรืองขอหมอนใบนั้นที่เธอฝันยามหนุน อันนั้นเป็นฉบับแรกที่คส.คส.ขึ้นราคาเป็น20บาท

โอ้ เล่ายาวเลย จนถึงวันนี้เราเป็นแฟนคสคสมา14ปีแล้วดิเนี๊ยะ โห นานขนาด จำได้ว่าไม่ได้ซื้อไปแค่2-3ฉบับเอง เพราะซื้อไม่ทัน
นอกนั้นซื้อได้หมด เพราะชอบมากกกกก emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: มาลัยมะลิสด เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ชอบซื้อไปอ่านกับแม่ ตอนนี้อยู่คนละที่ก็ซื้อมาอ่านแล้วส่งให้แม่ทาง ปณ

ป.ล ถ้าถามว่าทำไมไม่ส่งตังไปให้แม่ซื้อ ความรู้สึกมันไม่เหมือนกันอ่ะ บอกไม่ถูก emoticon

โดย: มาม่า5บาท เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 09 IP IP: 124.157.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

O/ พี่จ้าเป็นแฟนประจำคู่สร้างคู่สมเวลาไปร้านหนังสือทีต้องหาหนังสือเล่มนี้ก่อนเพราะชอบอ่านมาก ราคาถูก แล้วเนื้อหาแน่นมาก

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 71.107.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

แฟนผมครับ

โดย: เด็กเซนต์ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ชอบอ่านคะ แต่ก่อนซื้อทุกเล่มเหมือนกัน

แต่มีปัญหาคือซื้อไม่ค่อยทัน ช้าไปครึ่งวันก็อดอ่านแล้ว

ชอบเนื้อหากว้าง ๆ มีทุกเรื่อง ได้ความรู้รอบตัวเยอะดี

ชอบอ่านเรื่องผี (แต่กลัวผี)

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 117.47.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ชอบอ่านคู่เวรคู่กรรมมากกว่า emoticon emoticon

โดย: ซูฉี เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 124.122.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ท่านพี่เจ้าคะ แถวๆ ที่ท่านพี่อยู่ :-)งไกลผู้คนเหรอคะ emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 124.120.119.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ช่วงก่อนซื้อทุกเล่มครับ เพราะมีเนื้อหาสาระเกินราคา ไม่ได้มีแต่เรื่องรักๆใคร่ๆหรอกครับ(ขาประจำจะรู้)

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ซื้อ เพราะแถวที่อยู่ไม่มีแผงหนังสือครับ

โดย: สมัญตาจักษุ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

โห..ปอมซังแฟนหนังสือคู่สร้างคู่สม...นึกว่า ศาลาคนเศร้า ซะอีก... emoticon

อ่านเป็นบางเล่มนะ สนุกดีค่ะ มีสาระดี...ชอบคุณดำรงพาเที่ยวค่ะ... emoticon

โดย: เล็กดีรสโต เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ยังมีท่า แบะทุเรียน อีกนิครับ ท่านี้กรูจินตนาการออกทันที 555+

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 58.136.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

555+ผมก็แฟนประจำคอลัมน์นี้ อิอิ
v
v

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 58.136.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ส่วนไอ่ม้า แฟนคอลัมน์ " เสพสุขบ่มิสม "

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

5555555555555555555555

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ก็ชอบอ่านน่ะ เวลาเพือ่นๆๆ กลับเมืองไทยก็จะซื้อมาฝาก ของฝากที่สุดปลื้มเลยแระ

โดย: พิม เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 220.73.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ไอ้ก๊อง ถ้ากูนวลนาง มึงก็ต้องไทยเพล์บอยสินะ เฮียกังฟูที่คุ้นเคย กูชอบคอลัมน์สัปดาห์ละท่าว่ะ ตอนนี้เจ๊งไปแล้ว กูเลยต้องมาศึกษากะไอ้เงาะ ได้มาหลายท่าแล้ว ท่าเฮลิคอปเตอร์ ท่าไม้กระดก ล่าสุดท่าผัดพริกขิง กูยังงงว่ามันทำไงวะ
เฉลยหน่อยทั่นเงาะ

โดย: ทั่นจนแดกไก่ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 222.123.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

.......เวลาผมเห็นตามร้านเสริมสวยผมจะหยิบอ่านเป็นประจำ...อย่างนอนใน รพ. นานๆไม่ได้ไปไหนนี่ก็ซื้อมาอ่าน...ถือว่าราคา 20 บาทคุ้มค่ามาก ถึงจะมีรายการโปรโมตเจ้าของเขามากเกินไปก็ไม่ว่ากัน...โฆษณาเยอะ เนื้อหาก็เบาๆก็ถือว่าสมราคาแล้ว...พี่น้องลูกเมียพี่บังเลาะห์เขาช่วยกันทำมาหากินดี
ค่าโฆษณาแพงด้วยนะครับ...สินค้าที่ได้ลงเชื่อเลยว่าขายได้แน่นอน...เห็นเขาว่างั้น

ราคานี้อ่านคอลัมน์ของ ดร.แหลม หญ้าคากับเฒ่ากระทงก็คุ้มแล้ว

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 115.67.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ไอ่จนฯ อ่ะ

แฟนพันธุ์แท้ นิตยสาร นางนวล

ความคิดเห็นที่ 4 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

อ่านบ้างบางฉบับอ่ะ ก็เพื่อนที่ทำงานจะซื้อแทบทุกฉบับเลย เราชอบตรงดวงอ่ะ แม่นดีเราว่านะ เพราะเราจะอ่านตอนหลังจากหมดช่วงนั้นไปแล้วอ่ะ คือสำรวจว่าดวงตรงกับที่ทายมั้ย ก็ประมาณ 80% อ่ะตรง แล้วเดือนนี้อ่ะ เค้าบอกว่าเราอ่ะจะพบคนรักจากที่ทำงาน emoticon

โดย: แก้มใส เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 118.173.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

นึกว่าปอมซังอ่านเป็นอยู่แนวเดียว
อ่านบ้าง แต่ไม่ได้เป็นแฟนประจำ

โดย: sawza เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 58.147.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ได้อ่านก็ตอนไปร้านทำผมจ้า emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 124.122.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ชอบมาก อิอิ emoticon

โดย: เรา เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 09 IP IP: 202.176.80.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111