มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

เรามาดู ADSL Speed Test ตอนตีสี่ (04.00 น.)

ของ TOT 512/128 kbps กันนะจ๊ะ

http://www.uppic.net/iv/2vz123.jpg --- ดูตาม link นะจ๊ะ

ห่วยมาก ๆ ตีสี่แล้วจะเน่าไปถึงไหนกัน TOT

ใครจะติดตั้งใหม่ หรือใช้ต่อก็เชิญนะ

ผมใช้มาครบสัญญาละ สิ้นเดือนนี้ ไปยกเลิกแน่นอน

หลาบจำไปอีกนาน

ปีนึงจ่ายไปเกือบหมื่น แต่ห่วยไม่มีวันหยุด เด๋วดับ เด๋วติด ติดแล้วไม่เคยเร็ว

ไม่รู้ระบบมันห่วย หรือคนทำงาน TOT มันขี้โกงกันแน่ครับ

ตอบหน่อยนะ พวก TOT บริษัทขี้โกงประชาชน

.....................................................

แนะนำ -

Speed test เช็คความเร็วเน็ต

รูป MMM
โดย: MMM
ตั้งเมื่อ: 27 เม.ย. 09
เปิดดู: 16,168 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 18 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ผมก้อเป็น ดับๆติดๆ เล่นเกมไรไม่ได้เลย เซงสุดๆ emoticon

โดย: -*- เขียนเมื่อ 22 มิ.ย. 09 IP IP: 125.27.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ขอความกรุณารับโทรศัพท์ให้เร็วกว่านี้หน่อยโทรไปตั้งหลายรอบรอเป็น30นาที(เซ็ง) emoticon

โดย: นิรนาม เขียนเมื่อ 9 มิ.ย. 09 IP IP: 118.172.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ผมก็ใช้ตอนโหลดไม่เต็มเลย
แต่ของผม 2 M อ่ะ 590 อ่ะ
ตอนไปองค์การอ่ะ ตอนมีนานี้เอง 3 m 8ร้อยกว่าๆม้าง
ผมก็งงเหมือนกันเห็นใครบอก 3 เมก 590 ว่ะ
ตอนนี้ cat กำลังจะออก 4 เมก 590 เองลองดูดิ
emoticon

โดย: - -" เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 09 IP IP: 125.24.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

บอกกูไมไม่อยากรับรู้โวย
emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: llcากคามืo เขียนเมื่อ 4 มิ.ย. 09 IP IP: 61.19.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ของเราก็เป็นบ่อยมาก

ไฟ ppp ไม่ติด

เล่นไม่ได้มา 3 วัน

พอโทรไปก็บอกว่าก็พลังทำการแก้ไข

รอจน 3 วันยังไม่ได้

โคตรโมโหเลย !!!

โดย: - - เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 09 IP IP: 125.27.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

เป็นเหมือนกัน ดีที่พนักงานเค้าตั้งใจแก้
แต่ถ้ามันล่ม ตอนกลางคืน ต้องรอสายๆของอีกวัน เซ็งงงง

โดย: เย้ เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 09 IP IP: 125.27.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

บ้านเราก็เหมือนกันค่ะ

โดย: opal เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 09 IP IP: 61.19.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

เราก้อใช้นะ tot ปัญหาก้อมีบ้าง

โดย: ได้แค่ฝัน เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 09 IP IP: 125.24.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

โปรโมชั่นหรูตรงไหน
ห่วยย แสรดๆ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 09 IP IP: 125.26.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ไปยกเลิกมาแล้วครับ tot
หันไปใช้ tt&t แทนครับเจ๋งกว่าเยอะ

โดย: kook เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 09 IP IP: 100.100.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

......ฮะฮะฮ่า....เป็นเหมือนกันนี่ครับคุณจขกท.
ผมว่าเรื่องของเรื่องมันก็คือบุคลากร....เครื่องไม้เครื่องมือ
และความกระตือรือล้นตลอดจนเซอร์วิสไมน์ดของ TOT มันมีน้อยกว่าของเอกชนทั้งๆที่มันเปลี่ยนรูปแบบเป็นบริษัทแล้ว
คือยังติดสันดานเดิมๆอยู่ว่าประชาชนต้องง้อ TOT...
หารู้ไม่ว่าเอกชนเขาไปไกลแค่ไหนแล้ว
แต่ผมขอชมเชยอย่างนึงนะครับ...เวลาผมมีปัญหาเกี่ยวกับ
ADSL ทุกครั้งที่โทรไปบอกสนง.TOT ลำปาง พนักงานจะมาแก้ไขให้ทันที...ก็เพราะอย่างนี้แหละถึงใช้บริการของเขามาจนทุกวันนี้

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 118.172.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

เราโทรแจ้งทางศูนย์ แล้ว เค้าก็บอกว่าจะให้ช่างโทรติดต่อมาทีหลัง เนี่ย หลายครั้งก็มีโทรกลับมามั่ง แต่รอ นาน โครต เกิน 3 ชม. แต่เราแนะนำว่าโทรไปให้ เค้า รีเลย์ สัญญาณให้ใหม่ ก็ก็หายจริงๆ นะ

โดย: ... เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

TOT ความเลวมันสูงทั้งสัญญาณและบริการ ใช้ TT&T 590 บาท 3 Mb รอรับสัญญานใน 24 ชั่วโมงครับ มีฝ่ายซัพพอร์ทตลอด 24 ชั่วโมง

โดย: jimmy เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 61.7.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ผมรอหมดสัญญาเดือนหน้าจะไปใช้ของ CAT หรือ TTT ละ TOT ใช้มา 5 ปี คิดว่าจะดีขึ้นห่วยเหมือนเดิม

โดย: J เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 61.7.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ถ้ามีให้เลือกเยอะเหมือนโทรศัพท์มือถือก็ดีซิเนอะ

ที่บ้านผมก็ใช้ของ TOT แต่ก็เป็นอารมณ์เดียวกันนี้แลครับ และมักจะแย่สุด ๆ ช่วงทุ่มนึงถึงห้าทุ่ม สัญญาณขาดไปเฉยเลย

เคยแจ้งไปทางหน้าเว็ป ได้รับการตอบกลับมาว่า "ทางเราแก้ไขให้เรียบร้อยแล้วค่ะ" แก้ไขตรงไหนของมันก็ไม่รู้ emoticon

แถมมีโปรตัวใหม่ ๆ ออกมำ ทำไปทำมาลูกค้าเก่าจ่ายตังค์เท่ากับลูกค้าใหม่ แต่ได้ความเร็วที่ต่ำกว่าซะงั้น emoticon

โดย: กาตังค์ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 125.27.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

เป็นเหมืนกัน คับ ติดๆหลุดๆ
ความเร็วไม่สมำ่เสมอ
ความเลวสูงจริงๆ

โดย: northside เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 125.24.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ยังมีคนใช้อยู่อีกหรอเนี่ย เค้าเปลี่ยนเป็น TT&T กันแล้ว สัญญาณดีกว่ากันเยอะ ราคาไม่ต่างกัน บริการลูกค้าดีกว่า เคยมีปัญหาโทรไปพนักงานคุยดี แก้ไขปัญหาให้ทันทีไม่ต้องรอนาน

โดย: TON เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มาดู SPEED TEST ของ TOT ตอนตีสี่กันนะครับว่าห่วยแตกแค่ไหน

ใช้อยู่เหมือน กันความลวสูง แถมแถวๆบ้านมีเจ้าเดียวด้วยจำยอม

โดย: 008 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 125.26.59.XXX