มือถือ htc ดีไหมค่ะ หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » มือถือ htc ดีไหมค่ะ

พอดีจะซื้อมือถือใหม่  เพื่อนแนะนำให้ซื้อ htc เพื่อนบอกว่าดี  แต่เรายอมรับเลยว่าไม่รู้จักยี่ห้อนี้  เลยอยากถามจากหลายๆคน  เพื่อเป็นการช่วยตัดสินใจ  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
รูป nammwaann_oatt
โดย: nammwaann_oatt
ตั้งเมื่อ: 30 เม.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : มือถือ htc ดีไหมค่ะ

ก้อดีนะ คิดว่ารวมทุกอย่างในเครื่องเดียว ทึ้งกล้อง คอม มือถือ เวลาไปเทีียวไหนไม่ต้องเอาไปหลายอย่างสะดวกดี แร้วแต่คนชอบกับความพอใจคะ emoticon

โดย: onn เขียนเมื่อ 18 พ.ค. 09 IP IP: 146.197.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มือถือ htc ดีไหมค่ะ

ใช้อยู่ ดีค่ะ คนชอบนึกว่าเป็นไอโฟน สวยดี ถ่ายรูปก็สวย แต่รุสึกว่าไม่ค่อยใช้เต็มประสิทธิภาพเท่าไหร่ ใช้โทรเข้าโทรออกอย่างเดียว เช็คเมลบ้าง พกเท่ๆไปงั้นอะ

โดย: เจ้าหญิง เขียนเมื่อ 6 พ.ค. 09 IP IP: 76.67.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มือถือ htc ดีไหมค่ะ

ผมรู้จักยี่ห้อนี้ดีครับ ขอบอกว่า เป็น วินโดโมบาย ที่ สวย ดี ทันสมัย เยี่ยมเลยครับ แต่ข้อเสีย คือ แพงเวอร์ น่ะครับ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงิน ก็ซื้อเหอะครับ ดีกว่ายี่ห้ออื่นแน่นอนในด้านวินโดโมบาย

โดย: 1 เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มือถือ htc ดีไหมค่ะ

ต้องถามก่อนว่าใช้ในอะไร หากใช้แฟชั่น ตามกระแส ไม่เหมาะแน่ๆครับเพราะมันมีพื้นฐานมาจาก Windows OS ลักษณะคล้ายคอมเดี๊ย พิมพ์งานได้ แก้โน้นแก้นี้ได้ ไม่เหมาะสำหรับการพกมันเล่นเฉยๆ เอาง่ายๆว่า HTC เป็นแค่แบรนด์ แต่แกนกลางในการทำงานของมันเป็น Microsoft Windows Mobile

โดย: Winmac เขียนเมื่อ 2 พ.ค. 09 IP IP: 125.26.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มือถือ htc ดีไหมค่ะ

ก็...แล้วแต่คนใช้และความต้องการใช้

บางทีซื้อ PDA มาแค่ใช้โทรเข้า โทรออก ก็นะ

เสียดายเงิน ย่อคอมพิวเตอร์ มาเป็นมือถือเท่านั้นเอง

ผมเองก็ใช้ ไม่มีปัญหาอะไร ใช้ดี

โดย: ตัวป่วน เขียนเมื่อ 1 พ.ค. 09 IP IP: 202.28.27.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111