ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ผู้ชายชอบผู้หญิงสวย อึ่ม หน้าอกใหญ่ สะโพกใหญ่

แล้วผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า   อยากรู้จริงๆ 

รูป ปอมซัง
โดย: ปอมซัง
ตั้งเมื่อ: 30 มี.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

เพิ่มความมั่นใจให้กับสุภาพบุรุษด้วย B&B Men Gel
~ ช่วยให้เลือดไหลเวียนมาหล่อเลี้ยงเฉพาะที่ได้มากขึ้น
~ ทำให้อวัยวะเพศชายขยายตัวได้ใหญ่ขึ้น
~ เพิ่มสมรรถภาพทางเพศ ช่วยให้ระยะเวลานานขึ้น
วิธีใช้
~ หลังอาบน้ำ บีบเจลในปริมาณที่พอเหมาะ
~ ทาเจลในบริเวณเฉพาะที่
~ นวดเบาๆ ประมาณ 3 นาที
ข้อแนะนำ
ควรใช้เป็นประจำทุกวันอย่างต่อเนื่อง
วันละ 2ครั้ง เช้า และก่อนนอน
พิเศษ!! เมื่อซื้อผลิตภัณฑ์ชนิดใดก็ได้ลดทันที 50%
www.thaiamazingherbs.com,www.boybloom.com
Tel:02 662 2076

โดย: copy1111 เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.231.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

กิ๊กผมชอบของยาว8นิ้วของผม6นิ้วความยาวนะบอกว่าของผม
สั้นเกินไปกิ๊กคนนี้สมบูรณ์หรือเปล่าตัวเล็กด้วยต้องการคำตอย emoticon

โดย: นายทิพย์ แซ่เล้า เขียนเมื่อ 27 ธ.ค. 08 IP IP: 192.168.106.66, 58.9.7.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

www.novaw.in.th เวปนี้ค่ะช่วยกันไปลงชื่อด้วยน่ะค่ะ
เพื่อจะได้ลดปัญหาที่กระทำรุนแรงต่อสตรีค่ะ

โดย: อ่ะน่ะ เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.182.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ไม่เลย ชอบนิสัยมากกว่าและต้องเป็นคนดี

โดย: 25125 เขียนเมื่อ 24 ก.ย. 08 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

..หากเขียนติดไว้บนหน้าผาก..อาวุธผมใหญ่ครับ...ก้อจะรับพิจารณาไว้เป็นอันดับแรกเลยค่ะ...

โดย: คุณนายน้อย ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 08 IP IP: 195.93.21.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ถ้ามีปัญหาผมมีข้อแนะสำหรับท่านชาย
ผมลองใช้มาแล้ว ได้ผลจริง..
เครื่องมือบริหารพิเศษ MATRIX ผลิตภัณฑ์สำหรับท่านชาย

สเปรย์ชะลอการหลั่ง ช่วยเพิ่มเวลาแห่งความสุขให้นานยิ่งขึ้น
หมดปัญหาเรื่องการหลั่งเร็ว
สนใจดูรายละเอียดติดต่อ
spicyidol@gmail.com

http://www.x.spicyidol.com/

โดย: Ole เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.56.XXX
ความคิดเห็นที่ -8 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ถ้ามันบ้ากามรึคิดจะอยู่ดกันได้แค่เรื่องบนเตียงมันก็คงคิดแบบนั้นหล่ะค่ะแต่ถ้าจะหาคนมาเป็นคู่ชีวิตเป็นพ่อเป็นแม่ของลูกคุณสมบัติเท่าที่เห็นไม่ใช่ประเด็นหลักหรอก เชื่อซิ

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 124.120.186.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ความรักกับโอโจ้มันของคู่กัน
อยู่ด้วยกันไม่ใช่ก้อนหิน
ไม่งั้นผู้สร้างจะสร้างมาทำไม่ให้มันเข้ากันได้(เข้าไม่ได้ก็ต้องเอาให้เข้า)จริงไหมท่านทั้งหลาย
555ฮิฮิ

โดย: Love Sex เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 117.47.209.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ชอบแบบพอดี
เหี่ยวไปก็ตลกๆ ใหญ่ไปก็น่ากลัวไม่ชอบ

ว่าเข้านั่นยังไม่เคยเห็นของจริงหรอกแต่แค่คิดแบบนี้น่ะ

โดย: 8 บวก 4 ได้เท่าไหร่ กรอกตัวเลขลงในช่องนี้ เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ของเราเล็กใหญไม่สำคัญ เพราะว่าเราคบกันไม่ได้คบกันเพราะ sex แค่มีความเข้าใจกัน รู้สึกดีให้กัน อยู่ด้วยแล้วสบายใจ เราว่าแค่นี้ก็มีความสุขแล้วน่ะ

โดย: อิอิอิ เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 61.7.181.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

เฮ้ย..ผมสาบานได้กระทู้นี้..ผมไม่ได้ตั้ง..แต่อีกอันนึงผมตั้งขึ้นมาเอง...แล้วเวลาผมตั้งกระทู้..ผมมักจะมีรูปภาพประกอบด้วย....แล้วลงท้ายด้วย ปล.เสมอ
แล้วm thai เขาไม่มีการล็อกชื่อเหรอ...งง..ปอมซังมี2คน

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.136.197.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ชอบผู้ชายที่มีความรักให้เรา ดูแลใส่ใจและห่วงใยเราอย่างเพียงพอ
ทำได้มั๊ย???? คุณผู้ชาย

โดย: ใบบัว เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.10.146.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111