ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ? หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

คือผมอยากดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มในเน็ทครับ ไม่ทราบว่ามีลิ้งให้ไปดูได้ไหม ? ยังไงก็เเนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
รูป ASTV Rulesss
โดย: ASTV Rulesss
ตั้งเมื่อ: 31 มี.ค. 08
แท็ก: ,

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

http://www.thainettv.com/

โดย: http://www.thainettv.com/ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 08 IP IP: 124.120.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

ไม่เบื่อหรือครับดูเขาวิเคราะะห์แบบด้านเดียว

โหลดแบบ ไฮสปีดหยุดได้เมื่อต้องการและกลับมาโหลด
ต่อจากจุดเดิม ทางเรามีโปรแกรมช่วยโหลดและดูหนัง
ให้ในกรณีที่ท่านไม่มีขอมาได้

โหลดหนัง....อย่างเดียวเดือนละ 200 บาท
หากจะโหลดหนังทั่วไปด้วยค่าบริการทั้งหมด
300 บาท (หากหนังทั่วไปสมาชิกเต็มทางทีมงาน
ขอรับสมาชิกที่โหลดหนัง...เพียงอย่างเดียวครับ)
เพราะใช้server คนละเครื่อง
สนใจติดต่อ konza@siamza.com
กรุณาอย่าเมลมาเล่นจะเป็นการเสียเวลา
ทั้งสองฝ่ายครับ

โดย: goldx เขียนเมื่อ 2 เม.ย. 08 IP IP: 118.175.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

http://www.tlcthai.com/tv_online/tv_astv.php

โดย: tucv]:u เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 08 IP IP: 203.147.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

http://www.maxnettv.tv/

โดย: ninie เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 117.47.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

บอกตรงๆ
ทุกวันนี้ก็มีฟังบ้าง แต่วิเคราะห์แล้วมีอคติมากเกินไป
เชื่อถือไม่ได้
ผมเรียนทางสายสังคมมาอยากจะบอกว่าชาวบ้านส่วนใหญ่ได้ประโยชน์และชอบทักสินมากทีเดียว

โดย: sebe9999 เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.9.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

ถ้าข้อมูลมีจริง มีหลักฐาน ผมไม่ว่าหรอกครับ
แต่ไม่ใช่พูดมาลอยๆ เอามาจากไหน หาที่มาที่ไปไม่ได้
สร้างความแตกแยกภายในประเทศ
สนธิแต่ก่อน ก็พวกเดียวกันกับคนที่เค้าว่าขี้โกง
ผมไม่เชื่อทั้ง 2 ฝ่าย แต่ทุกอย่างควรเป้นไปตามกระบวนการ

โดย: จริงรึเปล่าล่ะ เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 203.156.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

แป๊ะแปลว่าลุงนะครับ พอๆกับคำว่า บัง ที่แปลว่าพี่(คนละภาษา)การเรียกอย่างไงนี่เป็นการให้เกียรติหรือดูถูกชาติกำเนิดของคนซึ่งต้องระวังคำพูด
โดยที่จริงแล้วคนไทยน่าจะรับรู้ข้อมูลข่าวสารในหลายๆด้าน ไม่มีอคติ แล้วพิจารณาเองก็จะรู้ข้อเท็จจริง การฟังหูไว้หูไม่ค่อยเกิดในสังคมไทย เวลาชอบไม่มีเหตุผล
นี่ถ้าอยากดูจริงๆหาข้อมูลได้จากเวฟ ผู้จัดการ ค่าจานประมาณ 1500 บาท แต่คนดูอาจเสียอารมณ์จากการบี้สัณญาญจากฝ่ายตรงข้ามอยู่บ้าง เวลาสำคัญๆ
ปล โลกนี้มีข้อมูลอีกมากคุณเปิดใจมากแค่ไหน

โดย: เต้ย เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 202.57.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

เข้ากูเกิล พิมพ์คำว่า ASTV แล้ว เรื่องช่อง new 1 ในเวบของ ASTV

การให้โพสต์จุข้อความได้น้อยมากเลย

โดย: ชาร์ค เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.9.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

ความเห็นที่ 1 กับ 2 คุณคือคนทั่วๆ ไป ในสังคม ที่อ้างว่าเป็นคนส่วนมาก คงว่ากันไม่ได้ในเรื่องทรรศนะ

แนะนำว่าให้คุณติดตามข่าวการเมือง และดูมุมมองของพันธมิตร ไม่ว่าจะเป็นชาวบ้านจากภาคต่างๆ นักวิชาการจากแต่ละมหาวิทยาลัย และกลุ่มประชาชนสาขาอื่นๆ สัก 2 อาทิตย์ อย่างอินไซด์ ไปหาหนังสือ เอกสาร หรือ สอบถามดู หรือไม่ก็ลองไปดูเวทีเขาสักครั้ง แล้วคุณจะมีมุมมอง และความรู้กที่กว้างขึ้น ที่คุณไม่เคยรู้ ว่ารัฐบาลทักษิณ ทำอะไรไว้บ้าง

หลอกลวงและตบตาประชาชนด้วยนโยบายประชานิยมยังไง
คุณเรียนสายสังคม หรือ สายวิทย์ สายธุรกิจ
ถ้าคุณเรียนสายสังคมมา ทำงานเชิงสังคม คุณจะเข้าใจได้ง่ายมากขึ้น ว่าความจริงนั้นเป็นยังไง

ข้อเสียที่รัฐบาลทำไว้มันมากแค่ไหนแค่สังคมไทย ไม่ว่าจะนโยบายต่างๆ หรือการแปรรูปอะไรต่อมิอะไร ที่เป้นการทำลายฐานของชาติทั้งนั้น นี่ไม่รวมถึงการยุบ ศอบต นะ

มันมีอะไรอีกเยอะที่คุณไม่รู้ไม่เห็น

การเอาเงิน เอาโครงการ เอากองทุน ไปให้ประชาชน ถามว่าดีไหม มันก็วิเคราะห์ได้ 2 ด้าน คือ
1. ดี ที่ประชาชนที่อดอยากปากแห้ง มีเงิน มีทองมาใช้ แต่อย่าลืมว่านั่นคือ

โดย: ชาร์ค เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.9.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

อย่าไปดูเลย มันเสนอข่าวเข้าข้างตัวเองให้ตัวเองแบบสุดๆ
มอมเมาให้คนเชื่อ เห็นอีนางพิธีกรแล้วอยากจะเข้าไปตบ

โดย: ชมพู่ เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 58.9.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ในเน็ทนี่มีเวปที่ดู ASTV ของเเป๊ะลิ้มได้ไหมครับ ?

ไปดูมันทำไมครับ ผมเกลียดมันจะตาย ตัว บ่อยทำลายความสงบ ของประเทศ

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 08 IP IP: 124.120.240.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111