ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง

อยากทราบเกี่ยวกับทรงผมรับปริญา สำหรับผู้ชายผมยาว มีแบบไหนมั้งครับ
รูป romeo
โดย: romeo
ตั้งเมื่อ: 10 ม.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 24 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง

ไม่รู้ว่ารับไปรึยังนะครับ

แต่ที่ศิลปากร ไว้ยาวกันเยอะครับ

ไม่ทราบว่ารับที่ไหน

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
http://www.chichairclub.com
โดย: zias เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
XAN SIAM แผนช็อคโลก แนะนำ 100 คนได้ล้าน/เดือน โอกาสเป็นของคุณแล้ว
สมัครวันนี้ ฟรี เว็บไซต์ ขยายงาน(ทดลองฟรี 15 วัน) http://xanrich.66ghz.com/
Level1 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 1 รายได้ 102 รวม 612
Level2 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 9 รายได้ 612 รวม 1,224
Level3 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 27 รายได้ 1,836 รวม 3,060
Level4 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 81 รายได้ 22,032 รวม 25,092
Level5 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 243 รายได้ 181,764 รวม 206,856
Level6 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 729 รายได้ 49,572 รวม 256,428
Level7 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 2,187 รายได้ 148,716 รวม 405,144
Level8 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 6561 รายได้ 446,148 รวม 851,292
Level9 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 19,683 รายได้ 1,338,444 รวม 2,189,736
Level10 ทุกคนขยายคนละ 3 สาย = 59,049 รายได้ 8,030,664 รวม 1,022,800
โอกาส
โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
sss
โดย: 11 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ก็รองทรงไงไอ้หนูเอ่ย
โดย: Chic เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
คุณครับครั้งนึงในชีวิต ทำให้มันเหมาะสมจะดีกว่าไหมครับ รองทรงอ่ะครับ รู้จักไหม กับพระบรมยิ่งหนักเลยครับ
โดย: Evil_Minded_Girl เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
จะบอกแฟนคลับพี่แม็กว่า มันแล้วแต่มหาลัยเขาจะออกกฏ ถ้าเคร่งมากผู้ชายก็ใส่วิก ถ้าไม่ระเบียบรัดเกินก็มัดผมให้เรียบร้อยก็ใช้ได้แล้ว บางทีผู้หญิงยังผูกโบว์ได้ด้วยแต่ต้องสีสุภาพ ที่รู้ดีเพราะชีวิตนี้ได้เข้ารับปริญญา2ครั้ง รับครั้งแรกโหดมากขนาดเอากีวี่ย้อมผมสำหรับพวกทำสีผม
โดย: bunlaiman เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
จ๊าบได้ใจจริง นี่เรียนจบแล้วเหรอเนี่ย
โดย: sobig เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ถ้าคุณเข้า "พิธีพระราชทานปริญญาบัตร" คุณต้องตัด หรือ ใส่วิก
โดย: sss เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ทางที่ดีตัดสั้นดีกว่าครับ หากรับกับ พระบรมฯ เพื่อความเป็นการแสดงความเคารพอย่างสูงสุด หากไม่อยากตัด ก็แจ้งไม่ขอเข้าพิธีรับฯ เข้าใจม่ะเนี่ย คนเราต้องรู้ว่าอะไรเหมาะสม อย่าพยายามหาวิธี หลอก ๆ ไม่ดีครับ มันจะติดเป็นนิสัย ครั้งนึงในชีวิต ลงทุนหน่อย ไม่เสียหายหรอก เส้นผมหน้า ตัดสั้นได้ อีกหน่อยก็ยาว ผู้ชาย อย่านิสัยตุ๊ด มันไม่แมน.
โดย: xan เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ที่มหา''ลัยเรา "ผู้ชายทำทรงผมตามเพศ"
แต่ก็เห็นพวกสาวเทียมน่ะ ใส่วิกเอา เค้าไม่ยอมตัดกันหรอก
โดย: กก เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ผมเคยรับ แต่ดีที่เป้นเอกชนรับกับอธิการบดี แต่มันมีรุ่นพี่หน้าหมี มันผมยาว ม่างมัดซะงั้นแถมผมมันยังทำไฮไลท์ด้วย เห็นแล้วยังคิดในใจ เออ มันเหมาะสมหรือวะนั้น ของผมยาวประบ่า ยังไปกร้อนซะเป็นลากไทรสั้นๆเลยฮะ
โดย: กระด้างเอง หยาบคายบางอารมณ์ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
มัดอย่างเดียวเลย แต่ส่วนใหญ่ เค้าจะไม่ยอมให้ผ่าน ต้องตัดรองทรงเท่านั้นนะคะ
โดย: ชิมดูยั ง เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ยอม " เกรียน " สักวันเหอะคับ จะได้ไม่มีปัญหา ...
โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
รวบผมให้เรียบร้อย แล้วมัด ดีกว่าครับ
โดย: ม๋าจู๋เร๋ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
รวบแล้วมัดน่าจะดี ครั้งนึงกับความสำเร็จของชีวิต อีกอย่างรับกับคนใหญ่คนโตหรือพระบรมวงศานุวงศ์ ก็ให้มันเรียบร้อยและดูดี หวังว่าคงเข้าใจนะ
โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
เท่าที่เห็นก็รวมตึงแล้วมัดเก็บไปข้างหลังอ่ะ ก็ทำได้แค่นี้แหละผู้ชายอ่ะ
จะเกล้าผมเหรอ เหอๆๆ - -*
โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
เนี่ยนะเหรอ พี่บัณฑิต แล้วแต่คุณเลยครับ เจ้าหน้าที่เขาจะได้เชิญคุณกลับบ้าน แล้วค่อยมาเซ็นเอาที่หลัง
โดย: อันปังโกะ เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
เราเคยไปงานรับปริญญาพี่ชายเรา ผู้ชายที่ผมยาวนะคะ เขามัดผมก็โอเคนี่คะ
โดย: อืมม เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
โมฮ๊อคดิ เท่ห์ดี
โดย: แก้ว เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ใส่กระโปรงแทนดิ ไม่ต้องใส่กางเกง แล้วก็แต่งหน้าด้วย
โดย: แฟนคลับพี่แม็ก เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ใส่วิกสิครับ กระเทยคณะผมใส่กันเยอะเลย เป็นวิกผมของผู้หญิงนี่หละ แต่ตัดให้สั้น เหมอนผมผู้ชายเลยจริงๆ ลงทุนประมาณ 3000 ค่าตัดประมาณ 120 เนียนมาก
โดย: แอนดี้ เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ใส่วิกไง พี่เราเคยใส่แล้ว
โดย: โป๊ยเซียน เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ทรงผมรับปริญญาผู้ชายผมยาว มีทรงไหนบาง
ไปตัดรองทรงเถอะค่ะ ครั้งหนึ่งในชีวิตนะ ก็ยินดีด้วยกะบัณฑิตใหม่นะคะ

ปล* คห. ต่อไปว่าไงค่ะ
โดย: ๋Jlow เขียนเมื่อ 24 ม.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111