ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

ตามหัวข้อเลยนะค่ะ  ขอทราบชื่อเพลงฮิตสไตล์ฮิบฮอบหรือแดนซ์ที่เปิดกันในผับตอนนี้ด้วยค่ะ

คือจะเอาไปรวมแผ่นไว้  ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

รูป yui
โดย: yui
ตั้งเมื่อ: 9 พ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

ไม่รู้ว่าใช่เพลงนี้อะป่าวนะ

เพลง Malaysia Dance
5.78 MB เป็น .flv นะครับ

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=BC681C6334FQKE6BXV7W11GQ7PRP1

credit: บรีSแมn

โดย: mcc_q เขียนเมื่อ 23 พ.ค. 09 IP IP: 115.67.119.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

ใครทราบชื่อเพลงแดนซ์ อินเดีย ที่ชอบฺฮิต เปิดในพลับ
ทำนองประมาณ อารี อารี อารี อา อา หญิงร้อง

ขอบคุณล่วงหน้า

โดย: david เขียนเมื่อ 18 พ.ค. 09 IP IP: 58.137.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

งั้นเอาเพลงของพี่ pitbull สิ พวก move shake drop,krazy,i know you want me,the athem
ที่เหลือชอบแนวไหน ก็หาเอาน่ะคับ emoticon emoticon emoticon

โดย: ขาแดนซ์ เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

Hip Hop

โดย: ร้สน้สน เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

insane in the brain - cypress hill
ugly - bubba spraxxx
right round - flo rida
dangerous - akon ft kardinal offishall
1 thing - amerie
you can do it - ice cube
lots of these often play in lots of Birmingham UK club x

โดย: EM เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 90.220.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

ไม่เห็นจะมีลิงเพลงเลย emoticon

โดย: ดดดด เขียนเมื่อ 13 พ.ค. 09 IP IP: 113.53.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

เพลงในผับ เปิดที่บ้าน ไม่มันส์ เท่าไปเที่ยวที่ผับหรอก

เชื่อเราดิ เพลงมันส์ ไม่พอต้องเอาบรรยากาศด้วยเว้ย

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 11 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

Pitbull ทั้งอัลบั้มเรย ไปโหลดดู
เพลงเด็ดๆก็มี
Anthem
Krazy
Bojangles
ผับไหนๆก็เปิดทั้งนั้นแหละ

ผู้สนับสนุนให้หญิงไทยเที่ยวผับอย่างเป็นทางการ นี่มันไม่ใช่่สมัยอยุธยา อู่ทองแล้วนะโว้ย ผู้หญิงก็ออกไปสนุกกันได้เหมือนกัน เมิงน่ะแหละ สัด ไอคห 3

โดย: เจ้าหญิงโกหับ เขียนเมื่อ 11 พ.ค. 09 IP IP: 76.71.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

จังซี่มันต้องถอน emoticon

โดย: [[[ เขียนเมื่อ 10 พ.ค. 09 IP IP: 218.103.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอทราบชื่อเพลงฮิบฮอบที่เปิดในผับที่กำลังฮิตด้วยค่ะ จะเอาไว้รวมแผ่นไว้จ้า

DOWN IN ONE

โดย: nn เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.89.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111