จะหาแหล่งนมรสและสูตรนมเย็นรสต่างๆจากที่ไหนได้บ้างค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » จะหาแหล่งนมรสและสูตรนมเย็นรสต่างๆจากที่ไหนได้บ้างค่ะ

จะหาแหล่งนมรสและสูตรนมเย็นรสต่างๆจากที่ไหนได้บ้างค่ะ กำ
ัลังจะเปิดร้านนมสดหนะค่ะ  แต่ยังหาแหล่งนมสด และก็สูตรนมรสต่างๆไม่ได้เลยค่ะ    ถ้ามีข้อแนะนำ  จะรบกวนขอหน่อยนะค่ะ  

ขอบคุณมากค่ะ 
รูป pepe
โดย: pepe
ตั้งเมื่อ: 31 มี.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : จะหาแหล่งนมรสและสูตรนมเย็นรสต่างๆจากที่ไหนได้บ้างค่ะ

หาสูตรให้ได้นะจะรอนม
จะลองชมดูดหน่อยอร่อยไหม
ทุกวันนี้นมคงชือดจนจืดไป
ถึงอยากใส่รสใหม่ให้สิ้มลอง

นมเธอแม้รสใดหนาว่าถูกลิ้น
แม้นดูดกินนมเธอหนอสองต่อสอง
รสชาติเกิดจากอารมณ์อันสมปอง
นมคงต้องติดใจปลายลิ้นเรา

---------------------------------
ขวดเอ๋ยขวดเก่าใส่เหล้าจ๋า
ชื่นในรสสุราเป็นยาหอม
เด็ดดอกไม้งามสมมาดมดอม
มีฟ้าอ้อมโอบกอดตลอดไป

ร้อยตะวันพันดาวราวดั่งเพื่อน
ดื่นดวงเดือนเพื่อนข้ายากหาไหน
อกแผ่นดินกลิ่นละมุนเอื้ออุ่นไอ
รวมเก็บไว้บรรจุขวดสุรา

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จะหาแหล่งนมรสและสูตรนมเย็นรสต่างๆจากที่ไหนได้บ้างค่ะ

นม ม.เกษตร ลองไปหาข้อมูลดูละกัน

โดย: bb เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 08 IP IP: 58.8.225.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111