เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ

รบกวนหน่อยค่ะ พอดีวันนี้ไปเจอสินค้ายี่ห้อ ชื่อดิโอนี่..เป็นเครื่องบำบัดผิวให้ดีขึ้นใช้กับใบหน้าจากเกาหลี  ก็เลยสนใจยืนดู พนักงานขายก็มาแนะนำ และให้โบชัวร์มาดู   ซึ่งราคา ประมาณ 12000 กว่าบาทเนี่ยค่ะแต่ก็จะลดอีก ประมาณ 1000 กว่าบาท  ดิฉันอยากทราบว่าใช้แล้วได้ผลดีตามที่เขาอวดสรรพคุณหรือเปล่า มีใครเคยใช้บ้าง เขาจะมีแถม เซรั่มคอลลาเจน อะไรอีกเนี่ยค่ะ  พอดีเปิดค้นในกูเกิ้ลแล้ว ข้อมูลน้อยมาก เลยต้องเข้ามาถามใน เอ็มไทยนี่แหละค่ะ  และนอกจากในห้างแล้ว มีที่ไหนอีกค่ะ ที่ราคาถูกลงมากว่านี้สักหน่อย(แต่มากก็ดี)   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

รูป คนหน้ามัน
โดย: คนหน้ามัน
ตั้งเมื่อ: 12 พ.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ

แอนขอเเนะนำน่ะค่ะ แอนไช้สินค้าวายขัดหน้าของเกาหลีอยู่ค่ะ ใช้ดีมากๆๆขอบอกต่อค่ะ ลองเข้าดูได้ในเวปค่ะ www.thaiann.com ค่ะ ทรีทเม้นต์หน้าขาวใสอมชมพู เป็นสูตรเฉพาะของ ด้วยวิวัฒนาการผลัดเซลล์ผิว (Pelling
Agents)ที่ทันสมัย ช่วยผลัดเซลล์ผิวที่แห้งกร้านเสื่อมสภาพได้อย่าง
อ่อนโยน ปราศจากสารกัดสี หรือสารอันตรายใด ๆ เราคัดสรรวิตามิน
ที่อุดมคุณค่าอาหารผิวคุณภาพสูง 16 ชนิด เพื่อช่วยเผยผิวใหม่ที่แลดู
สดใสกว่าเดิม ผู้ที่ใช้ผลิตภัณฑ์และเข้าโปรแกรมนี้จะมีผิวที่แตกต่าง
จากผิวเดิมมาก ผิวที่เกิดใหม่ภายหลังจากการทำทรีทเม้นต์นี้ จะเป็น
ผิวที่สมบูรณ์ แข็งแรง เรียบเนียนสวย แลดูผิวมีสุขภาพดี แก้มขาวใส
อมชมพู ปราศจากสิว ฝ้า กระ จุด่างดำ หลุมสิว ริ้วรอย รูขุมขนเล็กลง
สีผิวกระจ่างใส ดูเปล่งปลั่ง อ่อนเยาว์ลง และดูดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
http://www.thaiann.com/modules.php?name=easyShop&file=indexprod&No=1 กดดูค่ะ แอดเมลลมาคุยกันได้น่ะค่ะ thaiann_shop@hotmail.com

โดย: แอนค่ะ เขียนเมื่อ 25 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ

แล้วแต่อายุนะ ถ้าอายุยังไม่เยอะ เน้นการออกกำลังกาย

ดีกว่า อย่างเราออกกำลังกายทุกวัน ใบหน้าไม่เคยเหี่ยว

ผิวสดใสอยู่ตลอด หน้าก็เด็กด้วยนะ เราชอบออกกำลัง

กายมากที่สุด แล้วหลังจากออกกำลังกาย ก็หาพวก

วิตามินเสริม อย่างที่เรากินอยู่ก็ยี่ห้อ berocca นะ

เป็นเม็ดฟู่ๆละลายน้ำได้เลย ช่วยให้สดชื่น ไม่โทรมด้วยนะ

ลองหาดูตามร้านขายยาได้เลย emoticon

โดย: โอ๋สุดสวย เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 115.67.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ

ที่แบบสั่นๆ ใช่ปะ ที่วัสสัน ก็มีนะ สี่พันได้มั้ง

โดย: กะเทยชายแดน เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 202.176.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เครื่องยกกระชับใบหน้าดีจริงมั้ยค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีแป๋มรู้จักสินค้าอยู่ตัวหนึ่งซึ่งเป็นผลิตภัณฑ์ที่อยู่ในกลุ่มดูแลสภาพผิวค่ะ เป็นโคลนมาร์คหน้าและเป็นตัวกระตุ้นฮอร์โมนค่ะ ตัวนี้แป๋มรับรองนะคะว่าพอใช้แล้วจะรู้สึกว่าตึงทุกส่วนยกเว้นหูจิงๆค่ะ กระชับมากๆเลย ขอบอกว่าตัวนี้แป๋มชอบมากเพราะได้ทดลองใช้เอง แถมยังเป็นของคุณภาพดีนำเข้าจากอเมริกาค่ะ ไม่ได้หลอกขายของนะคะแต่มีดีแล้วอยากบอกต่อค่ะ สนใจรายละเอียดเมล์คุยกับแป๋มได้ที่ pamwaen@hotmail.com ค่ะ emoticon emoticon

โดย: แป๋ม เขียนเมื่อ 12 พ.ค. 09 IP IP: 192.168.71.106, 192.168.86.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111