ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!! หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ขอไอเดียซื้อของขวัญสำหรับงานแต่งให้เพื่อนน่ะค่ะ  (เอาแบบมีสาระนะ)

หุหุ   เพราะว่าจะต้องไปอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ

ตั้งเมื่อ: 13 พ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 23 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

เราว่า..อาจจะเป็นของที่สามารถใช้งานได้จริงสำหรับคนที่กำลังจะสร้างครอบครัวท่าจะดีนะ..

ทีวี ตู้เย็น..เครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆเพราะเค้ากำลังจะสร้างครอบครัวยังไงก้ต้องซื้อ

หรือเซ็ทผ้าปูที่นอน ไรงี้..

เป็นไงมีสาระพอปะ..อิอิ emoticon

โดย: แฟนเด็กมิตซู เขียนเมื่อ 18 พ.ค. 09 IP IP: 124.121.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

เคยเห้นคนเอาการ์ดแต่งงานใส่พวกดอกไม้เล็กแล้วเอาใส่กรอบรูป น่ารักดีนะคะ
มีความหมายด้วยละเราว่า

โดย: โอ๋ เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 221.128.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

Gift Card emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

โถๆๆ ท่าทางสาวๆ ในเอ็มไทยนี่จะไร้คู่กันหลายคนแฮะ

ไม่เป็นไรครับ หัวใจผมยังว่าง คงจะช่วยใครในนี้ได้สักคนหนึ่ง

รักเดียวใจเดียว ไม่ทำให้ช้ำใจ ไม่ปล่อยให้เหงา เป็นกำลังใจให้ตลอด 24 ชั่วโมง

emoticon emoticon emoticon

555+

โดย: กาปิ เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.11.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ซื้อ ตัวสั่น มหาสนุก ดีกว่าครับ เจ้าสาวเจ้าบ่าวได้ใช้แน่นอน อิอิ

โดย: กกกก เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 10.73.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

พิมพ์คำว่า ของขวัญชิ้นเดียวในโลก ใน google ดูดิคะ

ปั้นตุ๊กตาล้อเลียนน่ารักๆ เป็นบ่าวสาวคู่กันก้อโอ เค้าเก็บรายละเอียดดีตามที่สั่ง เพื่อนคุณเก็บเป็นที่ระลึก ของโชว์ได้

โดย: lluM เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

รูปภาพ เป็นนกกระเรียนคู่ค่ะ
ความหมายว่า ความซื่อสัตย์ รักเดียวใจเดียว
อยู่ด้วยกันจนตายจากกันไป

โดย: ซูกัส เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 172.17.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

cd กับ หนังสือ emoticon
จะได้ทำตามได้ ความรักจะสดชื่่น

โดย: - - เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 125.26.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ขอบคุณมากค่ะ ผ้าปูที่นอนก็น่าสนใจดีนะ ต้องไปหาซื้อซธแล้ว เพราะงานใกล้เข้ามาทุกที emoticon

โดย: กูเกิร์ล เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 114.128.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

กำลังจะมาตอบว่าผ้าปูที่นอนเลยอ่ะ เพราะคราวก่อนเราก็ซื้อให้เพื่อนเรา ซิกๆ เพื่อนแต่งไปทีละคนสองคนแล้วอ่ะ emoticon

โดย: แก้มใส เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 118.173.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ชุดผ้าปูที่นอนเหมือนกันค่ะ ลงทุนซื้อดี ๆ หน่อย

โดย: นั่นแหละ เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

เคยซื้ออัลบั้มรูปให้ เพราะคิดว่ารูปถ่ายไปเยอะมา ให้ที่ใส่ซะ เอาแบบหนา ๆ หรือไม่ก็เป็นเซ็ตใหญ่เลย

โดย: สาวโรงาน เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 125.24.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

เห็นด้วยกับผ้าปูที่นอนนะคะ เอาดีดีหน่อยแต่ราคาก้อแพงมากนะคะ
แต่แบบที่คห. 4 ว่าอ่ะดีที่สุด เราก้อชอบ emoticon ประกาศไว้เลยละกันเป็นนัยๆ หุหุ

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 124.121.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

งานชักเสาลงหลุม(แต่งงาน)ของ"อีนังมาโดก้า"เมื่อวานซืน น้องเหน่ยเหนยต้องตระเวน...ซื้อผงซักฟอก น้ำยาถูพื้น ไม้กวาดกันจ้าละหวั่น...เพราะรู้ดีว่านังนี่จิกหัวผัวใช้งานเยี่ยงทาสแน่นอนเจ้าคร๊า... emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.147.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

กรอบรูปสีเงินที่เซ็นทรัล ราคาไม่แพงมาก หรูดูดีด้วย / หรืออัลบั้มใส่ภาพ เพราะได้ใช้งานแน่

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 10.10.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

เห็นด้วยกะ คห.6 ค่ะ เพราะเคยซื้อให้เพื่อน เป็นลายหัวใจ ยกเซ็ท พอไปเที่ยวบ้านแล้วเห็นมันใช้ก็ดีใจค่ะ

..หรือไม่ มิวสิคบ็อก เป็นรูปเจ้าบ่าวเจ้าสาวกอดกันก็น่ารักนะ

..ขอย้ำหน่อย ถ้าไม่รู้แหลงซื้อแน่นอนก็เตรียมมองหาล่วงหน้านะคะ เดี๋ยวจะไม่ทัน เพราะเวลาที่เราต้องการมักไม่เจอ..

ปล.คห.ต่อไปว่าไงค่ะ

โดย: bewitched_pretty@hotmail.com เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 161.200.255.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ชุดนอน ชุดผ้าปูที่นอน สิคะ ไดใช้งานชัวร์

โดย: kaka เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 125.24.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ครก กับสากผูกโบว์ใส่กล่อง บอกว่านี่เป็นของขวัญสำหรับการเริ่มต้นออกเรือน (เอาไว้ทำกับข้าวให้สามีทาน และถ้ามันกลับบ้านผิดเวลาสากก็ใช้แพ่นกบาลสามีได้เป็นอย่างดี)

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.10.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ช่วยซองดีกว่าครับ
ใส่หนัก ๆ หน่อย รับรองบ่าวสาวชอบแต่
ซื้อของขวัญอาจไม่ถูกใจก็ได้

โดย: 12 เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ชั้นชอบ Musicbox ถามกี่รอบก็จะตอบ Musicbox

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

นสพ. คับ สาระทั้งเล่ม

โดย: เย๊ดควายจนหงายท้อง เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.64.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ถุงยางกล่องใหญ่ ครับ ได้ใช้แน่นอน ดีกว่าซื้อตุ๊กตา ตั้งโชว์ ให้ฝุ่นเกาะเล่น

แนะนำของที่มีประโยชน์ ใช้งานได้ด้วย

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.47.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111