เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

คือว่าไปรู้จักคน ๆ นึง สงสัยว่าเขาจะเป็นประเภท หญิงก็ได้ชายก็ดี (เสือไบ อ่ะแหล่ะ) แล้วทีนี้ก็อยากรู้ว่าเขาคบกับผู้หญิงคนนึงถึงขั้นมีอะไรกันแล้ว อย่านี้เขาจะรักผู้หญิงคนนั้นอย่างจริงใจอย่างที่เขาบอกได้หรือเปล่า

รูป สงสัยจัง
โดย: สงสัยจัง
ตั้งเมื่อ: 14 พ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

ประสบปัญหาเดียวกันเลยค่ะ

สำหรับฉันไม่รู้คิดเข้าข้างตัวเองป่าว

ฉันคิดว่าได้นะค่ะ....

โดย: xxx เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 09 IP IP: 124.122.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

ลักษณะโดยทั่ว ๆ ไป ก็ดูจะเป็นผู้ชาย การแต่งตัวก็ธรรมดา ไม่เนี๊ยบ บางทีก็จะเสื้อหลุดรุ่ย ออกนอกกางเกง แต่เป็นคนพูดจาเพราะ

กริยาบางครั้ง (นาน ๆ เห็นที) จะออกนุ่มนิ่ม บางครั้งอุทาน ว๊ายจริงเหรอ (แต่เสียงไม่ได้สูง แหลม) บางครั้งย่อตัวเก็บของที่ตกด้านข้าง emoticon

คงต้องรอดูกันไปเรื่อย ๆ มั้ง

โดย: จขกท. ค่ะ เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

เล่นทั้ง ขี้ ทั้ง ... ชอบไหมหละ

โดย: พด เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

เสือใบมีลักษณะยังไงล่ะ?? เช่นการแสดงออก การแต่งตัว ลักษณะ การพูดจา ดูยังไงคะ?? emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

โทษทีครับ ถ้ารักนะได้ เคยรักผู้หญิงครับมากด้วย
อกหักทีเสียใจไปเป็นเดือน สำหรับ ไบ อย่างผมผู้หญิงที่รักจะไม่อยากมีเซ็กส์ด้วย ผู้หญิงที่มีเซ็กส์ด้วยจะไม่อยากรักครับมันไม่ยอมมาพร้อมกัน

แต่สำหรับผู้ชายมันทั้งรักและเซ็กส์ครับ (โทษทีหยาบไปครับ)

ซึ่งมันขัดกับความรักของคนที่เป็นแฟนกัน ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนมันควรจะมาพร้อมกันจริงไหมครับ เช่นนั้นแล้วถ้าไม่ไว้ใจก็ดูไปก่อนดีกว่าครับ ดูหลายแง่มุม อย่าไปลองอ่อยเพื่อดูว่าเขาจะลุยหรือเปล่านะครับ อาจเสียตัวฟรี

โดย: nan เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 203.209.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

ได้ครับ

โดย: nan เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 203.209.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

ตอบตรงๆ ว่าไม่รู้จริงๆ อ่ะคะ

คุณต้องศึกษาเรียนรู้ ตัวเขา เองอ่าค่ะ
ถามใจเขาดู ดูการกระทำ คุณจะรู้เองแหล่ะ ว่าเป็นไปได้ไหมค่ะ

โดย: PPP เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 203.185.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

.........ไม่มีใครแม้แต่เทวดาจะสามารถตอบคุณได้ว่า ในอนาคตเขายังจะรักคุณอยู่หรือเปล่า...คนรักกันจริงไม่จริงมันมองข้างนอกไม่ออกนะครับอย่าลืม...ไม่ต้องถามอีก

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

คุณไปรู้ได้ยังไงว่าคนๆนั้นเค้าเป็นเสือไบ เค้าอาจจะเป็นทอมก็ได้ ถึงได้มีอะไรกัผู้หญิงแล้ว ถ้าอยากรู้ว่าเค้าจะรักจริงมั้ยก็ถามเค้าไปเลยซิ แต่ใจเรานะคิดว่าเค้าคงรักผู้หญิงคนนั้นแหละ ถ้าเค้าจะรับผู้ชายเค้าก็ไปเอาผู้ชายแล้วสิ

โดย: เด็กน้อย เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 192.168.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

รักได้ในฐานะเพื่อนเท่านั้นค่ะ ถ้าเป็นแฟนเค้าชอบชายมากกว่าอยู่ดี อย่าเข้าไปเกี่ยวข้องเลยค่ะถ้าไม่ใช่แค่เพื่อน

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.10.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

แปลให้ฟังนะเอาชัด ๆ

หญิงก็ได้.........ชายก็ดี.............

ไม่เข้าใจความหมายเหรอ ว่าเสือไบ เค้าชอบแบบไหน

ให้ผู้หญิงก็เอา.....แต่ผู้ชายหนะดีเลย

ร้อยทั้งร้อย เสือไบ ชอบผู้ชายมากกว่าผู้หญิง

ผู้หญิงสำหรับพวกเสือไบ หนะเป็นที่สองรองตลอดกาล

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เสือไบ รักผู้หญิงได้อย่างสนิทใจจริง ๆ หรือเปล่า

สิ่งที่คุณควรจะห่วงคือ โรคติดต่อ(เอดส์) จากผู้ชายแบบนี้มากกว่า

เพราะผลสำรวจออกมาแล้วว่า เกย์ กระเทย ตุ๊ด มีอัตราเสี่ยงติดโรคสูงมาก

ผู้ชายแท้ๆ มีเป็นพันล้านคนครับ

จะเลือกสามีทั้งที ต้องคิดให้ดีๆ

โดย: คนดี เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111