โดนแฟนข่มขืน หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » โดนแฟนข่มขืน

คือหนูถูกแฟนข่มขืนน่ะค่ะ  คือหนูยังไม่พร้อมที่จะมีอะไรกับเค้าแล้วเค้าก็เลยใช้กำลังข่มขืน

แต่หนูไปปรึกษาเภสัชกรเค้าให้ยาคุมฉุกเฉินมาทานแล้ว

เพื่อป้องกันการตั้งครรภ์

แต่ที่หนักใจหนูคือหนูควรจะคบกับเค้าต่อไปไหม

เค้าเป็นคนดีในระดับหนึ่ง

แต่พอเกิดเหตุการณ์นี้หนูไม่แน่ใจน่ะคะ

ถ้าเป็นคุณคุณจะทำอย่างไรคะ

รูป ช่วยให้คำปรึกษาด้วยค่ะ
โดย: ช่วยให้คำปรึกษาด้วยค่ะ
ตั้งเมื่อ: 14 พ.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 40 : โดนแฟนข่มขืน

เค้าเป็นคนดีในระดับหนึ่ง ระดับที่ข่มขืนคุณเนี่ยเหรอ

โดย: เขียนเมื่อ 9 มิ.ย. 09 IP IP: 58.137.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : โดนแฟนข่มขืน

เลิกกับเค้าแล้วมาคบกับพี่ดีกว่าน้อง

โดย: เมี่ยง เขียนเมื่อ 3 มิ.ย. 09 IP IP: 202.44.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : โดนแฟนข่มขืน

เลิกดีแล้วล่ะครับ เห็นแก่ตัวแบบนี้ไม่นึกถึงจิตใจผู้หญิง ไม่มีความยับยั้งชั่งใจเลย ผมเห็นด้วยครับ

โดย: chi2 เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : โดนแฟนข่มขืน

อืม.. ขอให้เรื่องดีๆเข้ามาในชีวิต ขอให้เรื่องร้ายๆจงหายไป ขอให้เงาจงคุ้มครองเธอ เป็นกำลังใจให้นะ ...

โดย: เงาตามตัว เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 125.25.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : โดนแฟนข่มขืน

ไม่เป็นไรนะคะ
อะไรที่มันผ่านไปแล้ว ก็ให้ผ่านไป
คิดซะว่าเป็นบทเรียน ให้ระวังตัวในครั้งต่อไปนะคะ
อย่างน้อยๆ ก็ไม่ต้องท้อง มีเด็กนะ
สู้ๆ ต่อไปค่ะ emoticon

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : โดนแฟนข่มขืน

มีครั้งแรก ต่อไปก็จะโดนต่อไปเรื่อยๆ โดยที่คุณจะปฏิเสธได้ยากแล้วล่ะ

ดีแล้วค่ะที่เลิกไปได้ ไม่งั้นจะเปลืองทั้งตัวและใจ

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : โดนแฟนข่มขืน

ขอบคุณคอมมเม้นท์ที่ช่วยให้กำลังใจนะคะ

หลายคอมเม้นท์กล่าวหาว่าสมยอมหรืออะไรก็แล้วแต่

คุณไม่รู้หรอกค่ะว่าการถูกข่มขืนน่ะมันเจ็บช้ำแค่ไหน

ผู้หญิงไม่ได้มีไว้รองรับอารมณ์ทางเพศ

ผู้หญิงไม่ได้มีไว้บำบัดความใคร่

ยอมรับว่าผู้หญิงมีอารมณ์ทางเพศ

แต่จะมีเมื่ออยู่กับคนที่เรารัก คนที่เราต้องการ

ผู้หญิงไม่ได้เป็นเหมือนกันหมดทุกคน

คุณอย่าเอาพฤติกรรมผู้หญิงที่ไม่ดีๆมาจำกัดความผู้หญิงทุกคน

ที่ดิฉันเอาเรื่องของตัวเองมาโพสต์ก็เพราะว่าสับสนจริงๆว่าควรจะทำอย่างไรกับชีวิต

เพราะไม่แน่ใจที่จะคบกับเค้าต่อหรือไม่

เพราะเราคบกันไม่นาน

แต่ตอนนี้ตัดสินใจเลิกกับเค้าแล้วค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคอมเม้นท์ดีๆนะคะ

ที่ทำให้ดิฉันคิดได้และเลือกตัดสินใจถูก

ขอบคุณมากค่ะ

โดย: เจ้าของกระทู้ เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 124.122.225.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : โดนแฟนข่มขืน

พอผญโดนกระทำคนมักจะไม่เชื่อ กลับรุมซ้ำเติมเค้ากัน นี่หรือเพื่อนมนุษย์ เห้อออออออออออออออ emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : โดนแฟนข่มขืน

อย่าไปซ้ำเติมจขกทเค้าเลยเนาะ เค้าอาจโดนจริงๆก็ได้...เห้ออออออ
แฟนจขกทใจร้ายเนาะ....สงสารแต่ไม่ทราบจะช่วยยังไง

ส่วนไอ่เหน่ยจนป่านนี้ยังไม่มีปัญญาหาฮิห้ากุเจอ.........ไงล่ะไหนว่าเก่ง สตอสุดๆนะเมิง.......หากุเจอกุจะให้เมิงถีบหน้า 3ที แบร่ๆ emoticon emoticon emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 17 พ.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : โดนแฟนข่มขืน

เข้าใจความรู้สึกนะค่ะ เนื่องจากเคยเกิดเหตุการณ์แบบนี้เหมือนกันค่ะ ผู้ชายจะทำให้เรารู้สึกเชื่อใจและไว้ใจก่อนโดยพาไปที่บ้าน ไปแนะนำตัว พออยู่กัน 2ต่อ2 ก้อยังให้เกียรติเรา ส่วนเรื่องกอดหอมเล่นแกล้งกันมันก้อต้องมีอยู่บ้าง แล้ววันนึงพอเราเผลอเค้าก็รังแก เจ็บมากค่ะ กลัวท้องด้วย แต่เพราะรักและสับสน กลัวด้วยเลยไม่ได้แจ้งความ ...เล่าแค่นี้แล้วกันนะค่ะ เอาเป็นว่าลองถามใจตัวเองดีกว่าว่าเค้าดีจริงหรือ หลังจากเกิดเหตุการณ์แล้วเค้าเปลี่ยนไปไหม และสุดท้าย...คุณรักเค้ามากขนาดไหนน่ะค่ะ บางครั้งเค้าอาจจะรักและดีกับคุณจริงๆก้อได้ ขอให้โชคดีนะค่ะ

โดย: O เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 124.122.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : โดนแฟนข่มขืน

โท่จากประสบการผม ถ้าผู้หญิงมันขัดขืนจิงๆ แม่งทำไรไม่ได้หรอก นอกจากมันจะต่อยท้องจุกแล้วทำสลบ ไม่ก้อมอมยาถึงได้

โดย: dd เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : โดนแฟนข่มขืน

ไม่เลิกตอนนี้เดี้ยวแฟนเธอก็ชวนเธอเลิกเองแหละ จะรีบไปไหน
emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 125.26.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : โดนแฟนข่มขืน

เรียกไ้ด้ว่าเป็น "คนดีอย่างจำกัด" ครับ
การใช้กำลังกับคู่รัก แสดงให้เห็นว่าเขาไ่ม่ได้รักและถนอมคุณจริง แค่ซ่อนปีศาจไว้ภายใต้หนังแกะครับ หวังว่าคงเข้าใจ

:-)งไว้ให้มากที่สุดครับ

โดย: กุ๊กกู๋ เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 124.122.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : โดนแฟนข่มขืน

โธ่ ไม่น่าเลยนะ

โดย: jay เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : โดนแฟนข่มขืน

เราโดนแฟนที่คบกันคนแรกข่มขืนแบบนี้แหละ และตั้งท้อง มันบอกให้ไปทำแท้ง ทำแท้งแล้วก็เลิกกัน ชีวิตบัดซบจริงเลย

โดย: เมียฝรั่งจ้า เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 208.54.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : โดนแฟนข่มขืน

คบต่อสิคับ คือน้องโดนเย๊ดไปแล้ว คราวนี้น้องก็จะมีอาการติดฆวย อยากโดนเย๊ดซ้ำแล้วซ้ำอีก เหมือนสาวในเอมไทนี่ไงคับ

ถ้าเลิกคบ น้องจะไปหาฆวยที่ไหนมาตำหิน้องละคับ ป้าดโธ่!!

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.64.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : โดนแฟนข่มขืน

ประเด็นมันอยู่ที่ คุณไปอยู่ในสถานที่ที่ไม่ควรอยู่มากกว่านะ
ถ้าอยู่ 2 ต่อ 2 ที่ลับตา มันก็เสี่ยง
คุณจะไปสู้แรงไรของผู้ชายได้ล่ะ

คุณคบกันมานานยังคะ
คุณรู้จักนิสัยเขา หมดไส้หมดพุงหรือยัง
ถ้าคุณว่าเขาเป็นคนดี เขาควรทำอย่างงี้หรอ
ถ้าเขาเป็นคนดี เขาก็รับผิดชอบคุณค่ะ
ถ้าไม่รับผิดชอบ ก็นั่นแหล่ะ รู้ๆ อยู่ค่ะ

ผ่านไปแล้ว ให้ผ่านไป เป็นกำลังใจให้นะคะ

โดย: PPP เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 203.185.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : โดนแฟนข่มขืน

ฟายเอ๊ย เปนแฟนเค้าแล้ว เค้าจะเก็บเมิงไว้ทำแม่หรอวะ

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.136.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : โดนแฟนข่มขืน

.......คนรักกันจริงมีแต่จะถนอมและดูแลคุณอย่างดี คนรักแฟนจริงเขาไม่ทำกันอย่างนี้หรอก...ไม่มีข่มเหง ไม่มีเอาแต่ใจตัวเองครับ...คุณเจอคนเห็นแก่ตัวเข้าแล้วสิ...แบบว่าทุ่มมานานแล้งานนี้ขอถอนทุนสักทีก็พอวะ.......
เลิกได้ก็ดี...รักกันต่อไปก็มองหน้ากันไม่สนิทใจ
ระวังอย่างเดียวเท่านั้นคือมันจะเอาเรื่องได้เสียกับคุณไปพูดเล่นในวงเพื่อนๆของเขาแล้วก็กระจายออกไปกว้างขึ้นๆทุกวัน

คุณเองก็ยอมอยู่กับเขาในที่ลับ...มันก็เหมือนเปิดโอกาสให้เขานั่นเอง...เคยบอกเสมอๆว่า คนเราจะได้เสียกันมันอยู่ที่เวลาและโอกาสอำนวย...มีเท่าไหร่ก็เรียบร้อยไม่มีเหลือ
จำไว้ว่าอย่าหลวมตัวไปที่ๆมันเสี่ยง...อย่าปล่อยให้เขามีโอกาส...บางทียินยอมก็มีแล้วดันมาโวยวายทีหลัง
ผู้หญิงนี่นะครับ...ถ้าไม่ซ้อมหรือเอายาให้กิน...มอมเหล้าจนเมาครองสติไม่อยู่ รับรองผุ้ชายไม่มีทางข่มขืนได้
แค่แค่พอจะสอดใส่ผู้หญิงเอาขามาไขว้กันก็ไม่มีปัญญาจะเอาเข้าไปแล้วครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : โดนแฟนข่มขืน

น้องก็ลองถามเค้าว่า "แต่งงานกันมั้ยคะ ที่รัก"

แล้วเค้าจะเปิดเผยนิสัยที่แท้จริงออกมา

สุภาพบุรุษจะแสดงความรับผิดชอบ

แต่อมนุษย์จะแสดงความเห็นแก่ตัว

ถึงตอนนั้นน้องจะตัดสินใจได้เองค่ะ ว่าจะรักกันต่อ หรือจะเลิกกันไป emoticon

โดย: GIN เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 125.24.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : โดนแฟนข่มขืน

ว่าแต่ โดนแฟนข่มขืน หรือว่า เราข่มขืนกัน
โดนต่อยท้อง ป่าวอะ น่าจะเป็นโดนขืนใจ มากกว่า
สงสารผู้ญอดโชว์ท่ายากเลย ถ้าโดนข่มชืนแบบนี้ แย่จริง
ผู้ชายนิเลวแท้ ข่มขืนได้แหมแต่แฟนตัวเอง - -*

โดย: น่าเห็นใจ เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.10.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : โดนแฟนข่มขืน

คล้ายๆ กรณีที่ผู้หญิง สูง 150 ถูกผู้ชายสูง 185 ข่มขืนในท่ายืนหรือเปล่า

ที่สืบไปสืบมา ปรากฎว่าเป็นไปไม่ได้..

แต่สาวเจ้า ก็แย้งเอาเป็นเอาตายว่า ทำไมจะเป็นไปไม่ได้ล่ะ ในเมื่อหนูเขย่ง อ่ะ

ขำขำ นะ ...

พี่แนะนำว่าเลิก เถอะค่ะ คนดีจริงเค้าต้องไม่ฝืนใจกันเพื่อให้ได้ในสิ่งที่ตัวเองต้องการนะคะ

โดย: กุลสตรีศรีสยาม เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.10.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : โดนแฟนข่มขืน

ต้องตัดกระจู๋ทิ้ง จะได้เหมือนป๋า emoticon

โดย: ป๋า เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 118.173.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : โดนแฟนข่มขืน

แปลกนะ..คุณเล่าเหตุการณ์มาไม่หมด สถานทีทำที่ไหน
เขาข้อก่อนหรือป่าว ครบกันมานานขนาดไหน เป็นต้น(ตั้งข้อสงเกต)แล้วก็สงสัยนะว่าที่โดนข่มขืนนี้ ใครถอดเสื้อผ้าให้คุณกางเกงในอีก ขัดขืนถึงขั้นไหน..แค่พูดจากันอย่านะ อย่าเลย ทำไมไม่ตะโกนช่วยด้วย ช่วยหนูด้วย หรือคิดว่านี้แฟนเราเลยไม่ตะโกนก็เลยโดนซัก แล้วยังไม่ใสถุงอีกยิ่งต้องดิ้น
หรือแค่ขัดขืนเป็นพิธี ก็อย่างที่มีคนตอบนะหลังจากเสร็จกิจกันแล้ว เขายังทำตัวอย่างไรก็คือคำตอบที่เขาจะคบคุณหรือทิ้งคุณเพราะเขาได้ฟันคุณแล้ว แต่ที่คุณบอกว่าเค้าเป็นคนดีในระดับหนึ่ง มันระดับไหนคนดีเขาไม่ข่มขืนแฟนโดยที่แฟนไม่เต็มใจหรอก และก็ที่จะขม่ขืนคุณเขาได้จูบก่อน เล้าโลมคุณก่อนไหม นั้นก็เป็นสัญญาณไม่ดีแล้วน่าจะรู้ตัว
สุดท้ายส่วนเล่าเหตุการณ์มาให้มากว่านี้หน่อย

โดย: เด็กเด็ก เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.64.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : โดนแฟนข่มขืน

เลิก แล้วก็แจ้งจับแมร่ง ถ้าติดใจก็คบต่อ มีครั้งแรกและครั้งต่อไป สุดๆ

โดย: กาปู๋ เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : โดนแฟนข่มขืน

หึหึ... ถามใจตัวเองแล้วกันครับ เอิ๊กๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : โดนแฟนข่มขืน

เวลาลงกระทู้แบบนี้ แนะนำให้อธิบายมากกว่านี้ อย่างเช่น
โดนข่มขื่นยังไง ท่าไหน ออรัลด้วยป่าว ประตูหลังด้วยไหม สนุกป่าว ของใหญ่ เล็กแค่ไหน ถอดเสื้อผ้าหรือเอาเลย เอากี่รอบถึงติดใจและคิดว่าเขาเป้นคนดีในระดับนึงแล้วอยากคบต่อ

emoticon

โดย: กลุ้มใจ เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 124.120.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : โดนแฟนข่มขืน

เห็นด้วยกับ คห.6
และคงไม่ต้องลังเลว่าจะคบต่อหรือจะเลิก เพราะอีกไม่นานเขาก็คงเลิกกับคุณเองอ่ะนะ

โดย: KUNAUN เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 203.155.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : โดนแฟนข่มขืน

พูดกันจัง....ในความเป็นจริง ผู้ชาย ก็มักใช้วิธีหักหาญ อย่างนี้เสมอ เพราะมีความเชื่อพื้นฐานอยู่ว่า ถ้าไม่ยอม ก็คงไม่มา คงไม่เปิดโอกาสให้

เคยพูดเสมอ ๆ ว่าผู้หญิง ถ้าไม่อยากเสียตัว อย่า....ให้ เวลา โอกาส และสถานที่ สามอย่างนี้ ถ้าเป็นใจ ทุกอย่างก็จบ หากไม่ดูแลตัวเองจะไปคาดหวังอะไรกับผู้ชาย ในเมื่อ พวกเค้าเกิดมาเพื่อแพร่พันธุ์

แล้วถ้าพูดกันตรง ๆ ส่วนใหญ่ คนรักกัน จะพยามข่มขืน พอเป็นพิธี ถ้าผู้หญิงไม่ยอมจริง ๆ ขัดขืน มักจะลามือ เพราะไม่อยากทำร้ายให้เจ็บปวด หรือบังคับจิตใจกัน ส่วนมากก็จะใช้วิธีขอ....มากกว่า

และถ้าคุณบอกว่าเค้าเป็นคนดี ความรู้สึกคุณก็แค่ความรู้สึกผิดที่ยังเหลืออยู่ ถามตัวเองดีกว่าว่าคิดยังไง

คำถามต่อไปที่ควรจะถาม คือ "วิธีการคุมกำเนิด"

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : โดนแฟนข่มขืน

อันนี้ต้องเลิกสถานเดี่ยวครับ..แฟนคุณได้แสดงความเห็นแก่ตัวอย่างที่สุด ..เขาคิดแต่ความสุขของตัวเองครับ

โดย: คนอ่าน เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 125.25.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : โดนแฟนข่มขืน

อันนี้ต้องเลิกอย่างเดี่ยว ..แสดงถึงความเห็นแก่ตัวที่สุดครับ

โดย: คนอ่าน เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 125.25.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : โดนแฟนข่มขืน

ก็แล้วแต่เมิงแต่ตอนนี้เมิงเปลี่ยนสถานะจากแฟนเป็นตัวเลือกแล้วแหล่ะ...สาดดดดดดดด

โดย: envy เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 116.68.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : โดนแฟนข่มขืน

ผมว่า ไม่ควรคบ คับ

ถ้าคนรักกันจริง ๆ ต้องเข้าใจกัน

อย่างงี้ต้องเลิก !! emoticon

โดย: ananza182 เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 192.168.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : โดนแฟนข่มขืน

แล้ว สนุก มั้ย ล่ะ ครับ ผม ว่า มัน ก็ สนุก ด้วย กัน ทั้ง คู่ นะ

โดย: .... เขียนเมื่อ 15 พ.ค. 09 IP IP: 119.42.93.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111