มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ??? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

อาทิตย์หน้าจะไปตัวเมืองกำแพงเพชรอ่ะค่ะ (เรือนประทุมรีสอร์ท) แถวม.ราชภัฎ ไม่ทราบว่ามีรถตู้ไปไหมคะ ถ้ามีขึ้นได้ที่ไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่? หรือต้องไปลงนครสวรรค์แล้วต่อรถเอาคะ?? รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ขออย่างละเอียดนิดนึงนะคะเพราะไม่เคยไป กลัวหลงค่ะ

รูป incubus
โดย: incubus
ตั้งเมื่อ: 16 พ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

รถทัวร์ดีก่า รถตู้ไปแค่อยุธยาพอ

โดย: เบี้ยน้อยแต่หอยใหญ่ เขียนเมื่อ 18 พ.ค. 09 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

เราว่าไปรถทัวร์ดีสุดนะ
จะไปรถทัวร์ของขนส่งหรือรถทัวร์ของบริษัทเอกชนก็ได้
แต่ว่ามันจะนานประมาณ 5-6 ชั่วโมงนะ ถ้าเป็นรถทัวร์ของขนส่งควรจะขึ้น 999 ราคา 270 บาท จะถึงชัวร์ รถของกำแพงเพชรจะออกประมาณ 9.45และ22.45น. แต่ถ้าจะไปเช้ากว่านั้นให้ขึ้นรถที่ผ่านเช่น รถที่ไปแม่สอด เชียงใหม่ สวรรคโรค ประมาณนี้แหละ หรือบริษัทเอกชน เราแนะนำ นิววิริยะยานยนตร์นะ เราไม่เคยขึ้นรถตูอ่ะ ขอแนะนำว่ารถทัวร์ดีกว่าชัวร์แน่นอน

โดย: P0okpui เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 10.6.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

รถทัวร์ลองเข้าไปเช็คตามเวปดูแล้วอ่ะค่ะ (หายากจัง) แต่รอบไปน้อยมาก ถ้าไม่เช้าไป ก็ออกช่วงสายๆเลย (10 โมงครึ่ง) อยากขึ้นรถตอน 7 โมงเช้าค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าของบริษัทไหนดี ไม่เถลไถล ใครเดินทางไปกำแพงเพชรบ่อยช่วยทีค่ะ ไม่เคยไปจริงๆ (ไป-กลับ เสาร์-อาทิตย์ค่ะ)

ปล. อยากทราบว่าใช้เวลาเดินทางกี่ชม.คะ เจออยู่เวปนึงบอกว่า 5.30 ชม. มีวิธีที่จะไปได้เร็วกว่านี้มั้ยคะ emoticon

โดย: incubus เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

นั่งทัวร์ก็ดีค่ะ ไม่เคยนั่งรถตู้ บ้านอิชั้นก็อยู่แถวราชภัฎด้วย นั่งมาลงศูนย์ท่ารถกำแพง แล้วก็จ้างมอไซค์รับจ้างวิ่งมาได้ค่ะ ระยะทางจากศูนย์มาก็ไม่ไกลเท่าไหร่

โดย: กมล เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 125.25.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

รถทัวร์ดีกว่าครับ จริงๆ

โดย: จริงๆ เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

อยู่ตรงหน้าสถานีขนส่งหรอคะ ชื่อวินอะไร ค่ารถประมาณเท่าไหร่ ออกทุกกี่ชม. พอจะทราบมั้ยคะ หรือถ้ามีเบอร์วินรถตู้ รบกวนขอด้วยค่ะจะได้โทรไปถามเอง emoticon (บ้านอยู่ไกลจากหมอชิตมากอ่ะค่ะ ไม่สะดวกไปถามเอง)

ขอบคุณมากค่ะ

โดย: incubus เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

อึ้ง ! นักศึกษาอายุ 21 รับเบนซ์คันที่ 16 ของไทยแล้ว

Agel แจกจริง รวยจริง ลองเข้าไปดู clip

www.agel-bkk.com

โดย: jojo เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 61.90.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

มีค่ะ
อยูแถวริมถนน ตรงแถวหมอชิต
นั่งประมาณ 2-3 ชั่วโมงก็กถึงละ

โดย: o เขียนเมื่อ 16 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.141.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111