ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

คุณหมอทำได้สวยมากๆค่ะ บวมแค่ 2 วันเอง เราทำแบบเกาหลี และเลือกซิลิโคนแบบนิ่ม

ทำมาได้ 7 วันละ  สามารถบิดจมูกไปมาได้เหมือนตอนที่ยังไม่ได้ทำเลย ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ

คุณหมอมือเบามากๆ ไม่มีรอยช้ำเหมือนก่ะที่เคยเห็นรูปของเคสอื่นๆเลย  มีอะไรจะปรึกษาเราก็ยินดีนะ

รูป คนน่ารัก
โดย: คนน่ารัก
ตั้งเมื่อ: 24 พ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

อยากไปทำมั่งจังเลย เจ็บมากไหม เห็นบอกว่าที่นี่คนรอเยอะมาก แปลว่าทำสวยกันใช่ไหมคะ

โดย: bb191 เขียนเมื่อ 19 มิ.ย. 09 IP IP: 125.25.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

อยากเสริมจมูกมากๆเลย ตอนนี้กำลังจะตัดสินใจไปเสริมวันที่4 กรกฏาคม นี้ อยากรู้ว่าไปเสริมที่อรรถพรมาแล้วเป็นงั้ยบ้างช่วยส่งรูป และส่งข้อมูลมาให้ดูหน่อยนะค่ะ ส่งมาที่ rizyda@hotmail.com ด่วน ขอคุณมากคะ emoticon emoticon

โดย: ริซซี่ เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

เคยทำมาหลายครั้งแล้ว ควรทำไหม่ที่นี่ดีไหม ขอคำรับรองที เบอร์ 0874948265

โดย: คนสวย เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 09 IP IP: 203.118.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

เคยทำมา3ครั้งแล้ว อยากได้สวยแบบธรรมชาติ ช่วยแนะนำหน่อยว่าควรทำอีกไหม

โดย: อยากสวย เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 09 IP IP: 203.118.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

คลีนิคอยู่แถวไหนค๊ะ?

เเละราคาเท่าไหร่?

โดย: ออ เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

ทำกะคุณหมอท่านไหนหรอ

และจาตัดปีกจมูกเท่าไหร่อ่า ฃ

อายุ17ทำได้มั้ยค่ะ

ติตต่อด้วยที่0825754584

โดย: ว่า เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 202.176.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

พี่ที่ไปเสริมมาที่อรรถพร ไปเสริมมาเท่าไหร่คะ แล้วตอนนี้เป็นยังงัยบ้าง อยากทราบมากๆๆเลยค่ะ ว่าจะไปทำเหมือนกัน emoticon

โดย: น้ำหวาน เขียนเมื่อ 4 มิ.ย. 09 IP IP: 172.25.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

ที่อรรถพรคลีนิค ทำสวยจริงเหรอ ช่วยบอกด้วย
copter_mini@hotmail.com
อยากจะเสริมจมูกวันพุทธนี้แล้ว

โดย: นัน เขียนเมื่อ 2 มิ.ย. 09 IP IP: 125.25.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

lovelyss2008@hotmail.com

แอดด้วยนะคะ อยากทราบค่ะ

โดย: แอน เขียนเมื่อ 1 มิ.ย. 09 IP IP: 222.123.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

อยากปรึกษาอ่ะ ค่ะ ติดต่อกันยังไงดีอ่ะคะ
ถ้าเข้ามารบกวนคุยทางเมลหรือโทรศัพก็ได้นะคะ
ขอบคุณมากๆเลยคะ aujang31@hotmail.com

โดย: aujang เขียนเมื่อ 31 พ.ค. 09 IP IP: 58.8.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

ศูนย์ดูแลสุขภาพ BNA เราคือผู้เชี่ยวชาญด้านสุขภาพ
ที่คนในวงการบันเทิงไว้วางใจแล้วคุณพร้อมหรือยัง...!!!
ที่จะให้เราดูแลปัญหาสุขภาพและน้ำหนักของคุณบ้าง
ถ้าพร้อมแล้วไปพบกับเธอเลย.........

www.bangkok-nutrition-academy.info/3211

emoticon emoticon emoticon

โดย: คนเคยเป็นตุ่ม เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 09 IP IP: 192.168.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

เริ่มจัญไรอีกแล้วกุ \~

โดย: sleep2552 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

คุณหมอท่านทำคอให้เป็น12แฉกได้ไหมคับ

โดย: sleep2552 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

โฆษณากันเห็นๆ

โดย: เก่งจังเอ็มไทย กระทู้โฆษณาก็ให้ลงด้วย ใจดี๊ ใจดี เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 09 IP IP: 76.67.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

โฆษณากันเอง แบบเนียนๆเลย

โดย: ปูนปั้น เขียนเมื่อ 25 พ.ค. 09 IP IP: 203.154.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

แนะนำราคาด้วยสิคะ อยากรู้ๆ emoticon

เรากะไปทำ ไม่หมอกมล ก็ ก็หมอสมชายอ่ะค่ะ
แฮะๆ

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 24 พ.ค. 09 IP IP: 10.0.0.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111