อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

ทำไมทำหลังคาที่จอดรถมันแพงมากๆๆๆ

เราให้คนมาดูเค้าบอกเราว่า 1 แสนกว่าๆ

จอดได้ 4 คัน

เราไม่เข้าใจว่ามันแพงอะไร

แล้วไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีความเห็นหรือว่า

แบบอะไรที่เกี่ยวกับการทำที่จอดรถบ้างหรือเปล่า

นอกจากเสาสี่อันแล้วมุงหลังคา

จริงๆอยากทำที่จอดรถแบบในห้างที่มีเสาเหล็กข้างเดียวแลวก็มีหลังคายื่นออกมา

แต่ก็ไม่ทราบอีกว่าเท่าไหร่

อยากทราบอีกว่าใครรู้จักผู้รับเหมาดีๆมีความรับผิดชอบ

ทำงานเสร็จตามเวลา เสป็กตรงตามที่คุยกันบ้างมั๊ยแนะนำมาหน่อย

เบื่อมากๆที่จ้างมากี่คนก็เจอแต่คนทำไม่เสร็จเบิกเงินพอคุ้มละก็ไป

น่าจะซื่อสัตย์กับอสชีพของตัวเองนะ

จะได้ใช้กันไปนานๆ เพราะเราก็แนะนำต่อๆกัน

รูป โอ๋
โดย: โอ๋
ตั้งเมื่อ: 26 พ.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

อยาก แนวๆ ลอง ใช้ โพลี่ โครงเป็น STL มุง สิครับ
ถ้าบ้านแนว โมเดิร์นจะเข้ามากเลย

ผมว่า แนวกว่า เมธัสชีท อีก

โดย: เด็กเสี่ย เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 58.147.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

ผู้รับเหมา แม่งตัวดี เจอมาทุกแบบ โก่งค่าตัวตอนงานเสร็จ เก็บงานไม่เรียบร้อย เมาเหล้าแม่งตลอด ต้องดูแลแม่งยิงกว่าลูก สมแล้วที่ทำงานหนักเพราะแม่งคิดไม่เปน ขี้เกียจในสันดาน เหนเรามีเงินมากก็จะมาขอเอาดื้อๆ หารู้ไม่ว่ากูลำบากอดทดหาความรู้ ขยันทำงานสุจริต กว่าจะมีเงินได้ มันมีเงินก็เอาไปเล่นไพ่ตีไก่ เอาเงินไปซื้อข้าวเลี้ยงหมาดีกว่า

โดย: ... เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 09 IP IP: 222.123.170.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

จอดได้ 4 คันก็น่าจะคุ้มนะครับ
ก็ลองขอเพิ่ม ลดสิ่งที่ไม่จำเป็นดูสิครับ อาจจะถูกใจ หรือถูกราคาลงครับ

โดย: กก เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 09 IP IP: 58.9.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

เพิ่งทำเสร็จ แสนกว่าๆเหมือนกัน จอดรถยนต์ได้ 2 คัน 1 ห้องเก็บของ ผู้รับเหมาดีๆ หายาก ส่วนมากจะเป็นผู้รับเหมาตกสระเอ (ผู้รับ...หมา)

โดย: *** เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 09 IP IP: 172.23.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากต่อเติมทำหลังคาที่จอดรถ

แสนกว่าเลยเหรอ
ทำหรู เลยนะเนี่ย
ที่บ้านผม ใช้ผ้าใบอ่ะ กับเสาเหล็ก ไม่กี่พัน เอง

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 09 IP IP: 117.47.22.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111