ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

พอดีจะไปตัดจมูกคะ แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนดี

ยังไงช่วยแนะนำให้ทีนะคะ

ทำที่ไหน และราคาเท่า บอกด้วยนะคะ

รูป Neena
โดย: Neena
ตั้งเมื่อ: 2 เม.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

อยากรู้เบอร์โทรที่บุญรัตน์คลีนิคตรงบางลำภูอะช่วยบอกที

โดย: วุ้น เขียนเมื่อ 26 ธ.ค. 08 IP IP: 203.156.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ
โดย: เขียนเมื่อ 28 พ.ย. 08 IP IP: 58.9.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

อยากปายทำเหมือนกานนะ ที่คลีนิคบุญรัตน์ ถูกดี ชอบๆๆๆ emoticon

โดย: nooaoy เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 08 IP IP: 203.118.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

ก็ดีนะเราก็ไปทำมาแล้วใหม่ๆสิลิโคลมันแทงออกมาก็กลับไปตัดส่วนที่มันแทงออกมาแล้วมันก็หดเข้าไปเข้าที่ตอนนี้จมูกก็สวยดี ราคาก็ถูกด้วยเขาทำได้เนียนดีเพื่อนเราก็ไปทำกันตั้งหลายคนสวยดี

โดย: beem เขียนเมื่อ 1 พ.ย. 08 IP IP: 121.152.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

อยากไปทำที่บุญรัตน์แต่ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่าแต่ราคาถูกดีนะใกล้บ้านด้วยมีใครเคยทำแล้วมั่ง

โดย: ปอปผีฟ้า เขียนเมื่อ 25 ก.ย. 08 IP IP: 202.91.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

อย่าไปทำเลยที่นี่ไม่ดีหลอกเวลาแผลหายก็บอกว่าผิวคนไทยชอยเป็นแผลเป็น

โดย: คนเคยทำ เขียนเมื่อ 23 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

น้องสาวแนะนำให้ไปทำที่ spคลีนิค มันก็สวยดีอยู่หรอกแต่ตั้ง 12000 กลัวทำแล้วม่ะสวยเหมือนน้อง

โดย: nootoon เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 08 IP IP: 117.47.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

เน้นเจงๆ ค่ะ เหมือนคน เหม็นขี้ๆๆๆๆๆ อย่าทำดูหน้าดาราบางคนสิ ที่ตัดปีกจมูกอ่ะ ไม่มีสวยสักคน อยากจะยกตัวอย่างรูปให้ดูนะ แต่กลัวตอนฟ้อง

โดย: หฟด เขียนเมื่อ 4 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

อย่าไปตัดเลย จมูกบานดีกว่า จมูกเหมือนเหม็นขี้ ตลอดเวลานะ น่าเกลียดมาก คิดให้ดี เพราะถ้าปรึกษาหมอแล้ว หมอจะบอกเลยว่า ไม่เหมือนทำจมูกตัดแล้วตัดเลย แก้ไม่ได้

โดย: หฟด เขียนเมื่อ 4 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=jiffyono&board=3&order=numtopic
แนะนำที่ สุขุมวิท ๒๒ ค่ะ หรือ ลองเข้าไปดู ความคิดเห็นอื่นๆ ตามลิ๊งข้างบนได้ค่ะ มีรูปตัวอย่างให้ดูเยอะ (รวมท้งเราด้วย...แต่ไม่บอกหรอกว่าคนไหน คริ คริ)
เราก้อไปทำมา แต่ไม่ได้ตัดปีกจมูก

โดย: Gardens way เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 08 IP IP: 86.158.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

กำลังจะไปทำที่ บุญรัตน์คลีนิคตรงบางลำภู ราคา 4พันบาทถ้วน
ไปดูมาแล้วเนียนมากเลย

โดย: เพื่อนกัน เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตัดปีกจมูกที่ไหนดีค่ะ

ตัดจมูก !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 08 IP IP: 122.0.3.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111