เสริมจมูกที่สวยงาม หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เสริมจมูกที่สวยงาม

ไปเสริมจมูกที่สวยงามเมื่อปีที่แล้ววันที่ 3 สิงหาคม 51 พอถึงวันนี้จะครบปีแล้วอีกเพียงแค่ 2 เดือน เห็นได้อย่างชัดเจนว่าซิลิโคนเบี้ยวมีแต่คนทัก แล้วที่สำคัญดิฉันเป็นคนปลายจมูกเล็กคิดว่าเสริมออกมาแล้วจะสวยขึ้นกลับแย่ลงกว่าเดิม หมอที่สวยงามใส่ก้านซิลิโคนแท่งใหญ่มาก ดูจากรูปจมูกของดิฉันปลายจมูกของฉันใหญ่ขึ้นและหนามากทำได้ทุเรดจริงๆ มีแต่เค้าจะทำให้ปลายจมูกโด่งเล็กและเชิดสวยแบบธรรมชาติ แต่สวยงามกับทำให้ทุเรดขึ้นมากจมูกเดิมของฉันยังสวยกว่านี้อีก ตอนนี้จมูกของฉันปลายก็ทู้ๆไม่ว่าจะมองข้างๆหรือมองตรงๆไม่มีความสวยเลยสักนิดดิฉันผิดหวังและเสียใจมาก ตอนนี้กำลังคิดว่าจะไปแก้ที่ หมอพีระ โรงพยาบาลนนทเวช ซิลิโคนมาจากญี่ปุ่นของจริง ไม่ใช่ของจีนแดงที่สวยงามนำมาทำ แล้วมาอ้างกับผู้ไปทำจมูกว่าซิลิโคนจากญี่ปุ่น ใครคิดจะไปทำก็ขอให้เปลี่ยนความคิดด้วยเพราะอาจจะผิดหวังและเจ็บตัวฟรีเหมือนดิฉัน ราคา10000อัฟยังไงก็ชัวร์กว่า อย่าคิดว่าที่ถูกจะดีในเมื่อจะเสียเงินแล้วเพิ่มเงินอีกเพียงไม่กี่พันก็จะไม่ผิดหวังเหมือนดิฉัน ขอแนะนำสุขุมวิท22 เสริมจมูกสวยมากสมราคา ยอมเสียเงินรอบเดียวดีกว่าไปเสียหลายรอบจริงมั้ยค่ะ ที่สำคัญเจ็บตัวเพียงแค่รอบเดียวด้วย หวังดีกับทุกคนที่คิดจะเสริมจมูกน่ะค่ะ แนะนำจากประสบการณ์ที่ผ่านมาเป็นประสบการณ์ที่ฝันร้ายมาก
รูป เสริมจมูกที่สวยงามไม่ได้เรื่อง
โดย: เสริมจมูกที่สวยงามไม่ได้เรื่อง
ตั้งเมื่อ: 1 มิ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 28 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เอ่อคือว่าอยากทามอ่ะค่ะ

แต่ที่สวยงามได้ยินมาทั้งดีและไม่ดีเลยม่ะรู้ว่าเอางายดี

ที่อื่นก้อได้ยินมาทั้งดีไม่ดี

ตอนนี้รู้แล้วว่าจะไปทำที่เกาหลี

เพราะจะทำทั้งหน้าเลย เหอๆๆๆ

ตา จมุก ฉีดหน้า และนม 555++

อวยพรให้เราด้วยนะค่ะ

แต่ว่านิสนึงนะค่ะ

คห.ที่22-26 คนเดียวกานป่ะค่ะ

เพราะ ไอพีเดียวกานเลยอ่ะ อิอิ

คือว่าถ้าจะมาทำให้เค้เสียชื่อเสียงก้ออย่าเลยนะค่ะ

คือว่า คนที่เขาอยากสวยๆจิงมีเยอะ

เด๋วเกิดมาชาติหน้าม่ะสวยน๊า

emoticon emoticon

โดย: มู๋หวานนน เขียนเมื่อ 30 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เคยไปมาแล้วเหมือนกันแต่ตอนนั้นพนักงานดีมาก ประมาณปี2546-47จำได้ชื่อกบแต่คนอื่นก็ดีนะแต่ขอบอกต่อให้คุณหมอฝีมือดีแค่ไหนก็ไม่กลับไปอีกเราทำจมูกแก้ไขสองรอบจ่ายเงินนะเพราะทีแรกใหญ่ไปและเอียงไปแก้ให้เล็กลงแต่ก็เอียงอีกกลับไปให้เช็คเราก็พูดดีไม่โวยวายยอมจ่ายค่าใช้จ่ายแค่บอกว่ามันเอียงเรายังอยากทำตาก็แค่ปรึกษาหมอพูดสุนัขมากๆทำเร็วมากแต่คอยนาน

โดย: แพท เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 218.102.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : เสริมจมูกที่สวยงาม

คนทำก็ต้องอยากสวยอยู่แล้ว ไม่ได้อยากอุบาท ทำไมหมอไม่ใส่ใจเราเลย พอเราพูดก็ไม่พอใจ บอกว่าการทำศัลยกรรมมีความเสี่ยง แต่ นี่มันเกิดจากหมอรีบร้อน เพราะลูกคาเยอะ ไม่เข่าใจคนที่เขายอมเจ็บตัว เสียเงิน เสียเวลา ถ้าเขาไม่อยากสวย ไครจะมาเสี่ยง แต่หมอทำเหมือนเราไม่มีหัวใจ ว่าแย่แค่ใหน พนักงานก็เหมือนกัน ยิ่งใหญ่เหลือเกิน เมื่อเราตัดสินใจทำ เขาฝากความหวังที่หมอให้เป็นผู้ดูแลอยู่แล้ว แล้วนี่มันคืออะไร ผลที่ได้ เสียความรู้สึกมาก

โดย: นิด เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : เสริมจมูกที่สวยงาม

กลับจากเยอรมัน มาทำที่สวยงามคลีนิค สิบห้าวันบินกลับ เอียง ไม่เท่ากัน หนึ่งปี มาปรึกษาหมอ อยากแก้ทำใหม่ พนักงานทำท่าทางไม่พอใจ กีดกันบอกว่าหมอไม่ว่าง ทำใหม่เราก็จ่ายเงินใหม่อยู่แล้ว ไม่ได้ให้ทำฟรีๆ ทำไมไม่พูดจาดีๆ นะ พอเจอหมอ บอกว่าทำใหม่เสี่ยงนะ คงไม่ได้ผลตามที่เราคาด 100 เปอร์เซนต์ อาจแย่กว่าเดิม พูดงี้ไครจะกล้าทำ เลยไปพบหมอที่ยันฮี แพงกว่า แต่หมอก็ตั้งใจทำ เก็บซิลิโคนเก่าให้เราดู เหลาได้แย่มาก ทำได้แค่นี้เหรอ หมอกิติศักดิ์

โดย: อ้อย เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เสริมจมูกที่สวยงาม

นัดทำที่สวยงาม เพราะมีเพื่อนบอกว่าหมอเก่งมาก คนทำเยอะ เราก็เลยสบายใจ รอหมอนานมาก พนักงานพูดจาสบัดๆ รอนาน แต่ทำเร็ว เสร็จแผลหายเร็ว แต่ไม่สวย ตรงปลายมองดูเห็นแท่งซิลิโคน เหมือนลอยๆ นี่เราไม่เสริมโด่งนะ บอกหมอว่าธรรมชาติ กลายเป็นธรรมชาติลงโทษเลย เพื่อนเห็นเลยไม่ทำที่นี่ เพื่อนทำที่บางลำพู สวยมาก ๆ ยังเจ็บอยู่ ทนน่าเกลียด มีเวลา จะไปทำใหม่

โดย: ส้ม เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เราก็ทำ ที่สวยงาม หมอกิตติสักดิ์ ตอนแรกเห็นเพื่อนทำ ได้ 9 วัน หายเร็ว เพื่อนบอกไม่เจ็บ เพื่อนบอกเลือกแบบได้ เราก็ทำมั่ง นัดเที่ยง ทำดึก คนเยอะมาก เสร็จเราก็รู้ว่าปลายมันดูไม่เท่ากัน แต่มันเจ็บอ่ะ แต่แผลหายเร็วมาก ตอนนี้เห็นชัดมาก ว่าปลายเหลาซิลิไม่เท่ากัน คนทักเยอะ ด้านข้างมองไม่เท่ากัน ด้านขวามองโอ เค ด้านซ้ายแย่ ทำใจอยู่ เพราะคงต้องทำใหม่
หมอคงเหนื่อย ล้า เลยไม่ตั้งใจทำ พนักงานก็พูดจาไม่ดีเลย ขอเตือน อ้อเพื่อนเราก็เป็นเหมือนกัน แรกเราไม่ทันสังเกต โดน

โดย: เก๋ บางพลัด เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เสริมจมูกที่สวยงาม

จิง เราก็โดน เซ็ง สุดๆ ไม่คิดถึงจิตใจลูกค้า

โดย: ยุ้ย เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 09 IP IP: 202.29.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เป็นภูมิแพ้อากาศค่ะ แต่คิดอยากทำจมูกเหมือนกันไมทราบว่าจะทำได้ไม๊ emoticon

โดย: อยากสวย เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เสริมจมูกที่สวยงาม

มีคนบอกมาว่าที่สวยงามทำออกมาสวยดีอาจารย์ที่โรงเรียนก้อทำมาดูไม่เหมือนเลยว่าทำสวยขึ้นมากมาก เราก้ออยากทำเหมือนกันแต่กลัวเจ็บและก้อกลัวเบี้ยว emoticon

โดย: ping เขียนเมื่อ 18 มิ.ย. 09 IP IP: 10.2.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เราพึ่งไปทำมาเหมือนกัน ช่วง2-3วันแรกบวมมากๆ จนเพื่อนๆทักว่าหน้าเมหือนสิงโต แต่พอเข้าสัปดาห์ที่ 2 หน้าเริ่มเข้ารูปมีแต่คนทักว่าสวย เหมาะกับใบหน้า ถ้าใครไม่เคยเห็นหน้าเก่าก็จะไม่รู้เลยว่าเราเสริมจมูกมา เพราะคุณหมอทำให้เป็นธรรมชาติมากๆ แล้วตอนนี้เพื่อนๆเราก็ไปทำที่เดียวกันมาแล้ว 2 คน คุณหมอทำสวยจริงๆค่ะ เรายังภูมิใจจมูกของเราเลย รู้แบบนี้ทำนานแล้ว แต่กรณี ของเราและคนไข้ของคุณหมอ จะไม่ใช่ไหมละลาย เนื่องจากคุณหมอจะขอดู2คือ ช่วงอาทิตย์แรกนัดตัดไหม พอใกล้สิ้นเดือนขอดูแผล และอีกหกเดือนนัดดูรูปทรงจมูกอีกครั้ง คนหมอติดตามผลดีค่ะ

โดย: สวยกว่าที่คิด เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 58.10.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เสริมจมูกที่สวยงาม

ไม่จริงมั้งคะ เราไปเสริมตั้งแต่ 7ธันวาคม46 แล้ว ตอนนี้ยังดูดีและไม่มีผลกระทบอะไรด้วย สวยดีนี่คะ ทำไวและสวยค่ะ ตอนกลับจากคลีนิค มีสก๊อตเทปใสติดจมูกแค่เส้นเดียวเอง ไม่มีเลือดไหล และบวมแค่3วันค่ะและไม่มีการนัดตัดไหมค่ะ ทำแล้วก็สวยไม่เคยกลับไปหาหมอเลยค่ะ ตอนไปทำไปกับเพื่อน 2คนค่ะ เพื่อนทำก็ไม่มีปัญหาอะไร แล้วชอบตรงที่ไม่ต้องกลับไปให้เสียเวลาอีกค่ะ เพราะไม่มีการนัดดูแผลเลย สวยแล้วไม่ต้องกลับไปอีกค่ะ ตอนที่จะทำก็ตัดสินใจอยู่นานค่ะ แต่พอศึกษาแล้วรู้ว่าหมอจบศัลยแพทย์ และอยู่โรงพยาบาลบางมดมาก่อนก็อุ่นใจค่ะ ใครอยากทำก็ศึกษาให้ดีนะคะเป็นกำลังใจค่ะ

โดย: เล็ก ศรีปทุม เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เราก้อทำที่สวยงามเหมือนกันค่ะ ดูเปนธรรมชาติดี ปกติจมูกเราค่อนข้างOKอยู่แล้ว แต่ไปทำให้โด่ง+เข้ารูปอีกนิดหน่อย ทำตอนเรียนมหาลัย ปิดเทอมปี 1 ก้อไปทำ พอเปิดเทอมปี 2-4 เพื่อนยังไม่รู้เลยสักคนว่าไปทำจมูกมา มีแต่คนบอกว่าจมูกเราสวย เหอะๆ แอบดีใจอยู่คนเดียว กลับบ้านก้อมาเล่า+ขอบคุณแม่ที่พาเราไปทำที่สวยงาม เพราะว่ามีแต่คนชม ตอนนี้ก้อทำมาได้ 4 ปีแล้ว ไม่เห็นจะเบี้ยวเลย มันอยู่ที่เราดูแลรักษาด้วยนะค่ะ

โดย: หญิงภู่ เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 58.9.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เสริมจมูกที่สวยงาม

อยากทำจมูกอะคัฟตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องปลายจมูกที่งุ้มลงอะน่าเกลียดมากคัฟมีใครพอที่จะแนะนำได้บ้างคัฟว่าทำที่ไหนดี

โดย: รุต เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 125.26.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เสริมจมูกที่สวยงาม

อืมเราก็พิ่งไปแก้มามันเบี้ยวอ่ะ
บริการไม่ได้เรื่องเลย
คัยที่จะไปทามที่นี้อ่ะ
เปลี่ยนใจยังทันนะ

โดย: แจงคร้า เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 124.157.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เสริมจมูกที่สวยงาม

ของเราก็ทำที่สวยงามเหมือนกันหนึ่งปีครึ่งแล้วไม่สวยเลย
เหล่าก้านซิลิโคนใหญ่จริงๆแหละเหมือนจมูกสิงโตเลยเสียความรู้สึกมากๆ

โดย: คนด้อยประสบการณ์ เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 09 IP IP: 10.3.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เสริมจมูกที่สวยงาม

การเสิรมจมูก บางครังต้องเลือกดีๆๆ ราคาแพงหน่อยก็ดีกว่าเจ็บตัวหลายครั้ง พี่สาวแฟนไปเสริมแถวรัชดาซอย 7 รู้สึกเลยโรบินสันไปซอยแรกนี่แหละ ซื่อเอสธิกาคลินิก อาทิตย์แรกตกใจบวม แต่ประมาณสัปดาห์ที่ 3 ดูแล้วสวยมากเข้ากับหน้าพี่เค้ามากๆๆ อยากบอกต่อ เราว่าจะไปเสริมเหมือนกัน แต่ว่ารอลางานก่อน

โดย: เอ เขียนเมื่อ 8 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เสริมจมูกที่สวยงาม

สวัสดีค่ะ เราเพิ่งทำจมูกกับคุณหมอพีระ เมื่อวานนี้เอง อยากแชร์ประสบการณ์ว่า หมอเป็นกันเอง สามารถปรึกษาก่อนตัดสินใจทำได้ และที่ประทับใจคือตอนทำไม่รู้สึกตัวเลย แต่วันนี้มีอาการบวบ แต่ไม่เจ็บค่ะ คอนนี้หน้าบวมอยู่ค่ะถ้ามีใครมีคำถามยินดีตอบค่ะ ติดต่อ nuchguy-kla@hotmail.com

โดย: new เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 110.49.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เสริมจมูกที่สวยงาม

พี่ค่ะบอกชื่อร้านได้ไหมค่ะ เป็นร้านหรือคลินิกค่ะ น้ำอิงสนใจมาก อยากทำจมูก และกำลังหาคบินิกอยู่ค่ะ ยังไงช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ สุขุมวิท 22 น่ะ ชื่อคลินิกอะไรค่ะ

โดย: น้ำอิง เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 09 IP IP: 125.27.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เสริมจมูกที่สวยงาม

ที่เราพูดนี่ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางคลีนิกนะคะ

เพียงแต่ว่าสนใจเคสของ จขกท มากน่ะค่ะ เพราะเราได้ยินแต่ชื่อเสียงด้านดีของที่นี่อ่ะ แล้วเราก้อทำมามันก้อดีจริง ๆ แต่ด้านไม่ดีที่ได้ยินมาก้อคือ เค้าทำไม่ค่อยโด่งมากนี่แหละ
เพราะบางคนก็อยากได้แบบสูงมาก ๆ น่ะค่ะ ให้เห็นชัดไปเลยว่าทำมา มันแล้วแต่ความต้องการของคนน่ะ

ก่อนเราไปทำ เจ้าหน้าที่เค้าจะบอกก่อนอยู่แล้วว่า อยากได้แบบไหนให้บอกหมอไปเลย ว่าจะเอาธรรมชาติหรือโด่งมากๆ
ตอนนั้นใจเราอยากได้แหลม ๆ หน่อยให้รับกับใบหน้า แต่ไม่กล้าบอกว่าเอาโด่งมากเพราะกลัวตาจะดุ เพราะเราเป็นคนตาเฉี่ยวอยู่แล้ว เค้าก้อทำได้ตามสั่งน่ะ ก้อออกมาดี

เอาเปป็นว่าเป็นกำลังใจให้ จขกท แก้ออกมาสวยสุด ๆ ไปเลยนะคะ เอาใจช่วยค่ะ

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เออ..ลืมบอกไป ที่สวยงามเค้ามีประกัน 3 เดือนด้วยนะ
ถ้าทำออกมาไม่ดี เช่น เบี้ยว อักเสบ หรือว่าไม่โด่งสมใจ
ก้อสามารถไปให้เค้าแก้ใหม่ได้โดยจ่ายเพียงค่ายาแค่ 600 บาทเองค่ะ ตอนนั้นรู้ว่ามันไม่สวยทำไม จขกท ไม่ไปให้เค้าแก้ใหม่ให้ล่ะคะ ทนมาได้ไงตั้งเป็นปี

ของเราไม่พอใจแค่มันไม่โด่งมากอยางที่คิด แต่ก้อสวยดี บวกกับขี้เกียจเสียเวลารอบ 2 ก้อเลยไม่ไปแก้ใหม่ค่ะ

เราเอาเรื่อง จขกท ไปคุยกะเพื่อน ๆ เค้าว่ามันอยู่ที่รูปจมูกและโครงหน้าของคนด้วยน่ะ บวกกับความคาดหวังของคนทำมันมีมากกว่าความเป็นจริงน่ะค่ะ พอออกมาไม่เป็นอย่างที่คิดก้อเกิดอาการเฟล ไม่พอใจอะไรอย่างนี้ค่ะ

เราว่าคนที่อยากเสริมจมูก ส่วนนึงคุณต้องยอมรับตัวเองให้ได้ก่อนว่ารูปลักษณ์ของคุณจริง ๆ เป็นยังไง และต้องไม่คาดหวังว่ามันจะออกมาสวยแบบดารา (เพราะพื้นฐานโครงหน้าเราคงไม่สวยขนาดนั้น)และต้องคิดว่าไม่มีอะไรเพอร์เฟคค่ะ พอเราไม่คาดหวังแล้วผลมันออกมาดีกว่าที่คิดแล้วเราจะรู้สึกดีกว่าคาดหวังไว้มากเกินไปแล้วไม่เป็นอย่างที่คิดก้อตีโพยตีพาย

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เสริมจมูกที่สวยงาม

คุณพี่ Tiky ก็เสริมกะเขาซะด้วย ว้าววว

หนูกำลังหาที่ทำอยู่เลย
ที่สวยงานทำออกมาธรรมชาติดีนะ ราคาก็ไม่แพงมากด้วยค่ะ
v
v
v
v

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 4 มิ.ย. 09 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เสริมจมูกที่สวยงาม

ของเราทำที่สวยงามเหมือนกันค่ะ เค้าทำได้ดีมากนะคะ
สวย สันจมูกเล็กได้รูปกว่าจมูกจริงเราซะอีก ดูเป็นธรรมชาติ เพื่อน ๆ ชมทุกคน คนที่เพิ่งรู้จักเรายังไม่รู้เลยว่าเราเคยเสริมจมูกมา แล้วก้อหายเร็วมากค่ะ แต่เสียที่ไม่ค่อยโด่งมาก(ใจอยากให้โด่งกว่านี้อีกหน่อย) เราเจาะจงทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์เลย ว่าแต่ จขกท ทำกับคุณหมอคนไหนล่ะคะ

เราว่าการที่จมูกเบี้ยวส่วนหนึ่งน่าจะมาจากการดูแลของเราเองด้วยนะคะ จขกท ปฏิบัติตามคำแนะนำของคลีนิกถูกต้องทุกอย่างรึเปล่า หรือว่าเผลอนอนตะแคงไป
ถ้าคุณปฏิบัติไม่เคร่งครัด ไม่ว่าจะทำที่ไหน แพงขนาดไหนก้อเบี้ยวได้เช่นกันค่ะ เพื่อนเราทำที่อื่นมา 15000 ยังเบี้ยวเลย(ก่อนทำเราศึกษามา 2-3ปีเลย เพื่อนที่เคยทำ ๆ มาเค้าก้อจะบอกให้ทำใจไว้ส่วนหนึ่งด้วยว่าบางทีอาจจะมีเบี้ยวบ้าง แต่ของเราโชคดีที่ออกมาตรงสวย)
แต่ก้อเห็นใจ จขกท ค่ะ ขอให้แก้แล้วออกมาสวยสมใจละกันค่ะ ต้องอดทนด้วยนะ เพราะตอนแก้จะเจ็บและบวมกว่าตอนทำครั้งแรก

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 4 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เสริมจมูกที่สวยงาม

แนะนำเมโกะ แพงแต่สวยมาก

โดย: dd เขียนเมื่อ 3 มิ.ย. 09 IP IP: 115.129.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เสริมจมูกที่สวยงาม

ใช่กับคุณหมอกมลหรือเปล่าคะที่สุขุมวิท 22 คะ เพราะเห็นหลาย ๆ คนบอกว่าทำสวย

ถ้าแก้แล้วเริ่ดอย่าลืมมาตั้งทู้บอกด้วยนะคะ จะได้ไปทำมั่ง อิอิ

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 3 มิ.ย. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เห็นใจกับเจ้าของกระทู้นะคะ
สู้ๆค่ะ ขอให้แก้แล้วสวยกว่าเดิมนะคะ

โดย: girlforfun เขียนเมื่อ 2 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เสริมจมูกที่สวยงาม

เราเองก็ทำที่สวยงามนะ ทำมา 3 ปีแล้ว ของเราทำสวยมาก
ธรรมชาติมาก ทุกคนที่เห็นชมทั้งนั้น เราว่าการทำศัลยกรรม
ใดๆ มีความเสี่ยงน่ะนะ เสียใจกับ จขกท.ด้วยละกัน

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 2 มิ.ย. 09 IP IP: 122.0.3.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111