คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

http://www.clipmass.com/movie/เตือนภัยผู้หญิง_กับยาปลุกเซ็กซ์_(03_06_09)---155227936136760

คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

ระวังให้ดีนะครับคุณผู้หญิง เด๋วนี้มีเครื่องทุ่นแรงเยอะ 

คนใกล้ตัว,คนที่คบกันอยู่,เพื่อน,เพื่อนของเพื่อน,คนแปลกหน้า,คนแปลกหน้าจากเนต ฯลฯ

ไม่ว่าจะสนิทแค่ไหน เรื่องของกินของใช้ คุณควรจะดูแลเรื่องพวกนี้เอง

อย่ารับของกินของใช้จากคนที่คุณไว้ใจไม่ได้ เด๋วจะเสียตัว โดนถ่ายคลิปนะครับ

จะหาว่าสุดหล่อไม่เตือน

รูป สุดหล่อใจดี
โดย: สุดหล่อใจดี
ตั้งเมื่อ: 7 มิ.ย. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 14 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

พูดเพราะๆกับสุภาพสตรีด้วยนะคะ.....เห็นแล้วมันยังไงไม่ทราบค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 9 มิ.ย. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

แซวเค้าเพราะรู้จักกันหวะ ไอ่หน้าหนังหมา ตามมาทำไรบ่อย ๆ ไป๊...

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 8 มิ.ย. 09 IP IP: 222.123.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

อยากได้ผัวเหรอมึงอีอ้วน ku... ไม่เจียมหนังหน้าอ้วนๆของมึงเลยนะ อ้วนเตี้ยดำระ.ยำผมหยิกอย่างมึง อย่าหวังจะหาผัวเลยว่ะ ไม่มีผู้ชายดีๆที่ไหนเขาอยากได้ช้างอ้วนๆอย่างมึงเป็นเมียหรอก เชิญมึงมีความสุขกับกระบอกไฟฉายต่อไปเหอะว่ะอีอ้วน 555555555 emoticon

โดย: ผู้หญิงอย่าเ สือ.กการเมือง เขียนเมื่อ 8 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

จขกท. มีแฟนรึยังคะ...... emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 8 มิ.ย. 09 IP IP: 222.123.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

ดีมากเลยค่ะ ที่เอาฝากกัน
เพื่อนเคยเกือบโดนแอบถ่ายเหมือนกัน แต่ไม่ถึงกับโดนมอม emoticon

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

emoticon emoticon emoticon

อยากเอาไปใช้กับ คุณสามี มากๆข๊ะ(ตกลง ใช้แล้ว คึกแน่นะเคอะ)

เพราะเด๋วนี้ ไม่ค่อยสู้เลย(ทำการบ้านไม่ค่อยอึดเลย55 อีกรอบซิ 55)

ปอลิง.ขอบคุณ คุณ จขกท.สำหนับการเตือนภัยสาวๆ emoticon

โดย: กุละเบื่อ เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

น่าฆ่าตัดจู๋ต่อเนื่องแมร่งให้หมด

หื่นนัก

ขออภัยที่ใช้คำหยาบ

มันมาจาก inner

โดย: Fairygothspell เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

ใช่ เห็นแล้วน่ากลัวมากๆเลย

ขอสาปแช่งให้ไอ่พวกที่เอายามาใช้ กับคนที่ไม่สมยอม ให้มันมีอันเป็นไป อย่าได้มีความสุข ขอให้นกเขามันไม่ขัน ก็ให้มันตายวันตายพรุ่ง สาธุ๊ emoticon

โดย: (?`*?.yINGyui.?*??) เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 80.135.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

ซื้อมาเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว ทั้งแบบหมากฝรั่งและแบบหยด

คอนเฟิร์ม ใช้ได้ผล มาหลายคนแล้ว

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 10.0.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

ขอบคุณสุดหล่อมากที่เป็นห่วงสาว ๆ

สมัยนี้อะไร ๆ ก็น่ากลัวไปหมดเลย emoticon

โดย: MiNi_ChiCha เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 58.64.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

- มีขายที่ไหนหว่า..แต่คงไมจำเป็นแล้วเพราะมี_โดก้า_แล้วนิ
emoticon

โดย: แมงเม่า...! (แฟนตัวจริงโดก้า.) เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : คุณผู้หญิงทั้งหลายดูกันยังครับ คลิปยาปลุกเซ็กส์ อันตรายมากๆ

พึ่งรู้เหมือนกันว่ามันวางขายกันอย่างนี้เลย

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 09 IP IP: 112.142.135.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111