เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

อยากรู้จังว่าคุณผู้ชายทั้งหลาย ตอนนี้อายุเท่าไหร่ และเคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว (ครั้งแรกอายุเท่าไหร่)

มีผู้ชายบริสุทธิ์บ้างไหมนี่

รูป อยากรู้
โดย: อยากรู้
ตั้งเมื่อ: 12 มิ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 46 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

emoticonรักพี่กอล์ฟมากน่ะอยากดูรูปพี่จัง emoticon

โดย: ปาร์ตี้ เขียนเมื่อ 30 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

อยากรู้คะ emoticon

โดย: ปาร์ตี้ เขียนเมื่อ 30 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

คนเดียวครับ...ที่มีคนเดียวก็เพราะอยากลองอ่าครับ...
ไม่ได้จริงจังอะไร....แต่ก็เท่านั้นครับ...คือผมไม่ได้รักเค้าจริงๆทำไปก็สนุกๆ...แต่ผมไม่ได้คนลามกนะครับ...
เรื่องที่เกิดขึ้นนั้นก็ผ่านมา5-6ปีแล้วอ่าครับ...และตอนนี้ผมก็ได้เจอกับคนๆหนึ่ง...และผมรักเค้ามาก...
ผมถามความจริงกับเค้าทุกอย่างเค้าไม่ปิดบังอะไรผมเลย...
เค้าบอกว่าเคยนอนกับ ผู้ชายมาแล้ว ถึง 11 คน ...
อันนี้ยังไม่รวมกับกี่ครั้งนะครับ...แต่มันไม่สำคัญแล้วล่ะ..เพราะผมรับได้...ที่รับได้ก็เพราะเค้ามีทุกอย่างที่ผมต้องการ...และผมสัญญากับตัวเองแล้วด้วยว่าจะรักเค้า จนกว่าเค้าจะเปลี่ยนไป...ยังไงๆก็อย่าเปลี่ยนก็แล้วกัน...

โดย: กอล์ฟ เขียนเมื่อ 21 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

แปลก ที่อิเงาะ ไม่มาตอบ

ใครจะสู้ มันได้มั่งเนี่ย

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 16 มิ.ย. 09 IP IP: 58.136.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ผมยังซิงกะซอง ครับ

อีก2คน ก็ครบ 1 ล้านแล้วครับ

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 112.143.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

เกิน 15 ไม่ถึง 20 คนครับ

แบบคบเป็นแฟนนะ ไม่ใช่เด็กชูวิทย์

เก็บความบริสุทธิ์ไว้ได้จนเรียนจบ ปวส.

พอได้ทำงานก็ติดเทอโบเลย

ตอนนี้อายุ 31 ปี

โดย: กกกกก เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 125.26.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ครั้งแรกตอน18 ผ่านมาก่ครั้งไม่เคยจำ แต่จำได้ว่าฟันสาวพรหมจรรย์มา 5 คน ไม่ซิงไม่เคยนับ emoticon

โดย: ท.ทหารอึ้ด อึด เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 203.144.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

อยากเป็นคนแรกหรือคนสุดท้าย emoticon

โดย: เอวัง เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ของเรา เสียพรมจรรย์ ให้ผู้หญิง ครั้งแรกตอน อายุ 28
และคนนี้คนเดียวครับ แต่:-)งฟกันไปแล้วอ่ะครับ
มีอะไรกับน้องเค้าแค่ 3 ครั้งเอง และยังไม่มีอะไรกับใครอีกเลยหลังจากนั้น

โดย: adam เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.157.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

จะเอาไปแทงหวยหรือไง เขาจะผ่านมากี่คนก็ช่างเถอะไม่เกี่ยวกับเรา เรามีเรื่องที่ต้องสนใจเกี่ยวกับตนเองมากมาย ไว้เมื่อไหร่เขามาสู่ขอเราแต่งงงแต่งงานเป็นเรื่องเป็นราวถูกต้องตามประเพณี ค่อยไปเจาะเลือดดูว่าเป็นโรคไรมั่ง

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 118.174.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ชอบความคิดน้องโย่งที่ไม่เคยดูถูกใคร โดยเฉพาะกับผู้หญิงนะ..
ขอให้ได้เป็นจิตแพทย์เร็วๆเน้อ emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

เราว่า บางทีความรัก คือ ความบริสุทธิ์ใจที่จะรักนะ ไม่ใช้คิดแต่เรื่อง sex เพียงอย่างเดียวนะ

เราเคยตั้งกระทู้แบบนี้มาแล้ว ทำไมผู้ชายอยากมีอะไรกับคนนั้นคนนี้มามากมาย แต่ผู้หญิงพอมีอะไรมาหลายคน กลับถูกปฎิเสธไป... มันดูไม่ยุติธรรมในตัวของมันเอง

ปัจจุบันนี้ ผู้หญิงซิงก็มี แต่ไม่มากเท่าก่อนแล้ว เพราะวัฒนธรรม ค่านิยมมันเปลี่ยนไปอ่ะ... ผู้ชายที่พร้อมรับผู้หญิงไม่ซิง ก็มีเยอะแยะมากขึ้น

ถ้าคุณ จขกท. อยากรักษาตรงนั้นไว้ ถือว่าดีแล้วค่ะ พยายามอย่าอยู่ในที่ลับตา 2 ต่อ 2 สิคะ จะได้ไม่เผลอใจไป รอแต่งงานก่อนก็ได้ ค่อยว่ากัน เรื่อง sex นี้ เพราะมันก็เป็นการวัดใจแฟนคุณด้วยว่า รักจริงๆ หรือเปล่า

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 125.24.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ผ่านผู้หญิงมากีคนก็ช่างมันเถอะ
อย่าให้ผ่านผู้ชายมาก็แล้วกัน

โดย: sawza เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 115.67.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

เดี๊ยวนี้ผู้หญิงแต่งงานไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนเป็นนาง
เพราะ...
ไม่รู้ผ่านกันมากี่คนแล้วกว่าจะถึงคนที่แต่ง?
แล้วจะเอาอะไรกับผู้ชายคุณ แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 58.9.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ฝากให้คุณเจ้าของกระทู้อ่านครับ

"A-H กับ ความบริสุทธิ์ของหญิงสาว"
http://talk.mthai.com/topic/47658

ถ้ายังไม่ตาสว่าง ก้อโปรดอ่านข้างล่างนี้
คห.9, 12,13

http://webboard.mthai.com/7/2007-12-15/360592.html

เขียนขึ้นมาเพื่อคุณโดยเฉพาะ

โดย: โปร เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ปรึกษาผมได้ครับ เพราะผมเรียนมาด้านจิตวิทยา
ก็ถือว่าคุณเจ้าของกระทู้ มีแฟนที่ดีนะครับถ้าที่เล่าให้ฟัง ก็ดีครับที่เก็บความบริสุทธิ์ให้กับคนที่รัก แต่เรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องเปราะบางมาก ๆ คุณเป็นคนเข้าใจธรรมชาติของเขาดีมาก (ผู้ชาย)ซึ่งถือว่าไม่กดดันเขา ไม่บีบเขาจนเกินไป และมีทางออกให้เขา ถือว่าน่ารัก ๆมาก ครับ แต่ที่สำคัญถ้ามีปัญหาต้องนั่งคุยกันนะครับ พบายามใช้สติ บางทีวันว่างลองชวนแฟนคุณทำกิจกรรมดี ๆยามว่างซิครับ หรือไปเที่ยวบ้างก็ได้ ถ้ามีปัญหาก็ปรึกษาผมได้ครับ ผมอยู่หมวดเก็บตก กับหมวดความรักตลอด ถ้าสามารถตอบได้ก็จะพยายามหาข้อมูลให้ แต่ผมยังเรียนแค่ปี 4 อาจจะไม่เก่งนัก อย่างไรก็ควรมีเวลาให้กันบ้างนะครับ อย่ามัวแต่คำนึงถึงการสร้างฐานะ ขอเป็นกำลังใจให้ครับเจ้าของกระทู้ ผมไปเที่ยวก่อนนะ

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ดีจังค่ะคุณโย่งโบราณ จะขอปรึกษานิดนึงนะคะ...จขกทเองคบแฟนมา 3 ปีแล้ว ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันมา 2 ปี กว่า แต่ด้วยความที่ จขกท. ไม่ยอมแฟน (อยากเก็บความบริสุทธิ์ไว้ให้เจ้าบ่าว + กลัวเจ็บ กลัวท้อง) แฟนก็ไม่บังคับ อาจจะมีกอดจูบกัน แต่พอจะเลยเถิดเราก็ตั้งสติได้ทุกที เหอๆ แต่พอคบมา 2 ปีแล้ว ใจนึงก็สงสารอยากให้เขามีความสุขค่ะ อย่างที่บอกว่าพอลองถามๆมา แฟนบอกว่าเคยมีอะไรกับหญิงมา 7 คนแล้ว แต่พอมามีเราก็ไม่ได้ไปมีอะไรกับใครอีกเลย จขกท.เองเคยบอกนะว่าในเมื่อชั้นไม่ให้เธอมีไรด้วย เธอไปซื้อบริการก็ได้นะ เข้าใจว่าผู้ชายย่อมมีความต้องการ แต่เค้าก็ไม่ยอมไปซื้อค่ะ เค้าบอกว่าเมื่อคบเธอแล้วอยากจะมีเธอคนเดียว

ตอนนี้ยอมรับเลยว่าลังเลใจค่ะ เริ่มหวั่นไหวในการรอคอยของเค้า เพราะเราเองก็บรรลุนิติภาวะแล้ว อายุ 25 มีงานมีการทำ ...ตลอดเวลาที่คบกันมาเค้าก็ไม่ได้ไปมีคนอื่น ไปซื้อบริการจริงๆ (อยู่ด้วยกัน เช็คตลอดค่ะ ถึงมั่นใจ)ส่วนเค้าก็อายุเท่ากัน ถ้าจะรอให้ถึงวันแต่งงานจริงๆ คงต้องรออีกไม่ต่ำกว่า 5 ปี แน่นอน (อยู่ในระหว่างสร้างเนื้อสร้างตัว)

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

โย่งโบราณ เราชอบความคิดนายจัง

โดย: tukjacky เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 10.5.50.43, 192.168.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

แก้ไข คห.27 เราไม่ควรรักเขาแค่ช่วงระยะเวลาหนึ่งเท่านั้น
หรือแม้แต่คนดี ๆ ที่เคยหยิบยื่นมิตรภาพ ให้เรา รักสำหรับผมและแฟนจึงเป็นความรักแบบ ถ้าเราจะมีความรัก เราก็ย่อมมีความหวัง หวังในสิ่งดี ๆ หวังให้ผู้อื่นมีความสุข ผมถึงแม้จะนับถือพุทธ ก็รู้สึกดีมากเลย ที่เพื่อนได้มาเปลี่ยนมุมมองในชีวิต ต้องขอบคุณพระเจ้าด้วยครับ ที่ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนในการรักคนอื่น สำหรับแฟนผมคงไม่ขอพูดเรื่องมีอะไรแล้วกันครับ แต่ขอพูดว่าถ้าจะแต่งงานเธอจะเป็นผู้หญิงคนเดียวที่อยู่ในชีวิตผม ในฐานะเป็นทุกสิ่งทุกอย่าง ตั้งแต่คบกันวันแรกจนวันสุดท้ายของชีวิต เพราะช่วงชีวิตนั้นสั้นหาอะไรอย่างอื่นทำดีกว่า ไปดูภาพศิลปะ ไปพิพิธภัณฑ์ ถนนพระอาทิตย์ เสาร์- อาทิตย์พาแฟนไปเที่ยว ไปกิน ที่แปลกๆ ลุย ๆ ก็จะดีครับ

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

แก้ไข คห.26 เป็นหลักคำสอนที่ดีมากเลย

เช่น ไม่ไว้ใจกัน เลิกราได้ง่าย ตั้งครรภ์ หรือปัญหาศีลธรรมที่เราเผชิญอยู่ บอกตรงๆในนี้ผมก็ไม่ได้ดีไปกว่าใคร ก็มีกิเลส บ้าแต่งตัว บ้าหนังสือ บ้าไปเที่ยว ใช้เงินเก่ง แต่สำหรับเรื่องผู้หญิง ผมคิดว่า หากเราจะรักใครแล้ว เราไม่ควรเขาแค่ช่วงระยะเวลาหนึ่งเท่านั้น เราควรรักเขาให้ได้เหมือนวันแรกที่เราเจอและเรารักเขา รักในสิ่งที่เขาเป็น สำหรับผม ผมก็ไม่เคยมองความรักในเชิงอุดมคติ แต่ผมจะบอกว่าชีวิตผมอยู่ได้ด้วยความรัก ความรักในที่นี้จึงไม่ใช้เซ็กส์ แต่เป็นความรักที่สามารถสื่อด้วยการกระทำ มิตรภาพ ไม่ว่าจากเพื่อนฝูงในมหาวิทยาลัย อาจารย์ คนทำความสะอาด รุ่นพี่

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ผมอาจจะไม่ปกติในสายตาผู้ชายทั่วไปเท่าไหร่ เพราะผมได้มุมมองดี ๆ จากเพื่อนที่เป็นคริสเตียน (คริสต์)ในช่วงที่เข้าชมรมของมหาวิทยาลัย ซึ่งเป็นหลักคำสอนที่มากเลย ในการยับยั่งชั่งใจความบาปเรื่องเนื้อหนัง หรือการล่วงประเวณี หญิง-ชายที่ไม่ใช่ภรรยา ผมประทับใจมากและนำคำสอนของคริสต์ข้อนี้ไปใช้ ซึ่งแฟนผมที่คบกันอยู่ปัจจุบันก็มีความสุขดี วันแรกที่คบกันจนถึงวันนี้ ก็เกือบจะ 2 ปี เราเป็นอย่างไรก็เป็นอย่างนั้น รักกันแบบ เพื่อน พี่ น้อง ถึงแม้จะรักกันเราก็ยังไม่มีอะไรกัน ผมคิดว่าสิ่งดี ๆ เราควรจะรักษาไว้ นั้นคือ การให้เกียรติต่อตนเองและคนรัก สำหรับคนอื่นอาจคิดว่าไร้สาระ หรือเห็นเป็นเรื่องขำ แต่สำหรับผม ผมคิดว่าเซ็กส์ บางครั้งมันก็เป็นเรื่องเปราะบาง เมื่อเราไม่มีความยับยั้งชั่งใจ มันก็ย่อมเกิดปัญหา

ความคิดเห็นที่ 25 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ตอนนี้ 32 มีรัยกัน 10 คนแล้ว น้อยไปมั๊ยเนี่ย

โดย: eng_038 เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ครั้งแรก ตอน อายุ 18 ตอนนี้ 28 ประมาณ 50 ขึ้น กลัวเปนเอดส์ มาก แต่ตอนนี้ไปตรวจแล้ว ปลอดภัย หลังจากตรวจมา เลยเริ่ม รุ้จักรักษา ป้องกัน ส่วนมากก็เปนคน ใน เน็ต ที่มีรัยด้วย

โดย: ตะแม่ง เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

- รอโดก้าคนเดียว.. emoticon

โดย: แมงเม่า...! (แฟนตัวจริงโดก้า.) เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

11 คนแล้ว อิเหิ้ย เย๊ดจนครวยถลอกปอกเปิกหมดแล้ว

โดย: เย๊ดควายจนหงายท้อง เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ไอ้สัด กุว่าจับผัวมึงไปตรวจ AIDS ก่อนดีกว่า ผ่านผู้หญิงมาตั้ง 7 คน มึงอย่าน้อยหน้ามัน ไอ้สัด บอกแ_ม่ง ไปเลยว่า มึงก็ผ่านผู้ชายมา 17 คน แบบนี้มันต้องภูมิใจในตัวมึงแน่นอน ไอ้สัด

โดย: ด.ช.เกรียน เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 180.8.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

สิบกว่าคนเจ้า

โดย: แงม เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 57.67.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ผมอายุ 25 แล้ว ยังไม่เคยมีไรกับผุหญิงซักคน

โดย: หมออ่ะ เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 58.9.221.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ครั้งแรก 15 ตอนนี้ 29 มีมาไม่ต่ำกว่าร้อย ส่วนใหญ่ซื้อกินเอา จีบไม่ค่อยได้หรอก ไม่หล่อ ไม่เก่ง แต่พอมีกิน เคยได้ซิง ๆ แค่ 2 ครั้ง ตอนมีแฟนแรก ๆ

โดย: Cibai เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 58.147.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

น่าจะประมาณ 20 ครับ เปิดบริสุทธ์ประมาณ 5-6 คนครับ

โดย: Jack ดอสั้น เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 125.27.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ไม่เยอะหรอกครับเจ็ดคนน่ะผมว่าปกติ...(นี่ไม่ได้พูดโดยนำศีลธรรมมาเป็นบรรทัดฐานนะ)

มีแฟนมาหลายคน มีอะไรกับผู้หญิงมาหลายคน ผู้ชายเขาอาจเป็นฝ่ายถูกผู้หญิงตีจากก็ได้ครับ

โดย: OMEGA_13 เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ทำให้เค้าหยุดได้ที่แปดคนก็พอครับ ไม่ต้องไปสนใจอดีตหรอก

โดย: ผู้ชาย เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

คือที่ถามเพราะอยากรู้อ่ะนะว่าปกติผู้ชายผ่านมากี่คนอ่ะ พอดีเราถามแฟนแฟนบอกว่าเคยมีอะไรกับผู้หญิงมา 7 คน แล้ว เราแอบคิดว่าเยอะไปมั้ยอ่ะค่ะ เหอๆ

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

emoticon
VVV
VV
V

โดย: OMEGA_13 เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ไม่สึกหรอกครับ มันแข็งแกร่ง
v
v
v
v
v

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 114.128.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ถ้างั้นจรวดของคุณแมนเกิน100 สึกหมดล่ะสิ ว้า ดำหมดแย้วว emoticon
v
v
v
emoticon

โดย: ถลนสาก เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 125.25.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

ประมาณเกือบ 25 อันนี้ไม่รวมหมอนะ ตอนนี้26 เฉลี่ยปีละคน ครั้งแรกตอน16 ผมเมาครับเลยโดนขืนใจ

โดย: หมูอยู่ตึก เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

แล้วได้หยุดหรือยัง
VV
V

ความคิดเห็นที่ 7 : เคยมีอะไรกับผู้หญิงมากี่คนแล้ว

จำไม่ได้ว่ากี่คนแล้ว เยอะมาก... แต่อยากจะรู้แค่ว่าเราจะหยุดที่ใครดีกว่า emoticon

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 114.128.188.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111