ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

เป็นฝ้ามาหลายปีแล้วค่ะ  ยิ่งเครียดใช้ครีมหมออะไรก็ไม่หาย  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  เอาครีมแบบที่เพื่อนๆเคยใช้แล้วได้ผลจริงนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ
รูป อรทัย
โดย: อรทัย
ตั้งเมื่อ: 12 มิ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 23 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

เป็นฝ้าห้ามทำ IPL นะคะ เพราะจะไปกระตุ้น
ทำให้หน้าดำขึ้นอีก IPL เหมาะกับคนที่มีรอบดำจากสิว
มากกว่าค่ะ emoticon

โดย: อยากบอก เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 09 IP IP: 203.155.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ตกลง จขกท เป็นจิงๆหรือแอบเนียนขายของคะเนี่ย emoticon

โดย: mon เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.127.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ลอง cos coseutics แล้ว ตัวครีมหน้าขาว
เพื่อนที่ทำงานแนะนำมาอีกที ใช้แล้วโอเลย emoticon emoticon
ฝ้าจางลงด้วยนะ ดีจริงๆ ราคาไม่แพงด้วย
เราเชื่อใจตัวนี้เพราะขายที่วัตสันค่ะ เราไม่กล้าลองครีมตลาดนัด

โดย: mon เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.127.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

แต่ก่อนก็เครียดมากๆเรื่องการรักษาฝ้ากระหน้าหมองคล้ำอ่ะค่ะตอนนี้ มีพี่พยาบาลแนะนำชุดรักษาฝ้ากระหน้าหมองคล้ำให้อ่ะค่ะ ใช้มา 2 ชุด แล้วค่ะ ก็จางลงนะคะ คือมันไม่มีสารที่เป็นอันคายอ่ะค่ะ ต้องค่อยเป็นค่อยไป พี่เค้าบอกอ่ะค่ะ แต่ก็จางจริงๆนะคะ อยากพูดคุยถามกันได้นะคะ เผื่อจะได้เป็นแนวทางอ่ะค่ะ ไม่ได้มาขายของนะคะ แต่ถ้าอยากได้คำปรึกษา ก็ลองแอดมานะคะ ที่ mayura001@hotmail.com จร้า

โดย: joyja. เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

คุณอาจคิดว่าราคาแพงแต่ถ้าจะเทียบกับครีมที่เราใช้ทั่วไปก็ไม่แพงนะคะเพราะไหนจะต้องซื้อโฟมล้างหน้า กันแดด ครีมบำรุงเช้าเย็นอีก แต่ตัวนี้มี6อย่าง/ชุดนะคะมีครบทุกอย่างรวมถึงกันแดดด้วย เซรั่ม คลอลาเจนอีก บำรุงเช้า-เย็น สบู่ล้างหน้าด้วยนะ (ขอบอกเลยสบู่ดีมากเลยนะโดยเฉพราะสิวเนี๊ยหายเลยแหละ)ตอนมีประจำเดือนสิวขึ้น1-2เม็ดเองจากปกติสิวเต็มหน้าเลยนะ ยังไงก็ฝากด้วยนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอนคะ

โดย: จิ๊บ เขียนเมื่อ 20 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ราคาอาจจะแพงไปนิด แต่ใช้แล้วดีลองดูก่อนได้

โดย: http://www.Weloveshopping.com/shop/client/000159/somo เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 58.11.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ของออเรลทอนบิวตี้ ฝาทอง

โดย: อ้อแอ้ เขียนเมื่อ 15 มิ.ย. 09 IP IP: 58.9.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

อ้าว นี่มันกระทู้ขายของหรอกเหรอ emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 14 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

เราเป็นไม่เยอะอะ ใช้อมีล่าเอ็ก หายไปแล้ว พอไม่ดูแลก็ขึ้นมาใหม่ ตากแดดจัดบ่อย ๆ ค่ะ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 14 มิ.ย. 09 IP IP: 222.123.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

มีครีมทาแก้ฝ้า ใช้ดีมากเลย ราคาไม่แพงด้วยค่ะ สนใจ email มาสอบถามได้นะคะ

shizuka999999@hotmail.com

โดย: j เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Vital Star By Aimstar Network ค่ะ สนใจเมล์มาสอบถามนะคะ kun_fai@hotmail.com

โดย: Fai เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 124.157.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

สนใจ กิฟฟารีนรึป่าวครับ ราคาไม่แพงคับผม สอบถามทางเมล์นี้ได้เลยครับ designmaximum@gmail.com

โดย: Mr.Giffarine เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 09 IP IP: 116.58.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยแนะนำครีมทาฝ้าที่หายได้จริง ราคาไม่แพงเกินไปหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

บอกตรง ๆเลยนะ ไม่มีครีมอะไรรักษาฝ้าได้หายขาดหรอกค่ะ

แต่ครีมที่ช่วยบรรเทาให้จางลงก้อน่าจะมี

หรือไม่ก้อไปทำ IPL ตามร้านหมออ่ะค่ะ น่าจะช่วยได้เยอะกว่าทาครีม

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.87.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111