ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง   บ้างค่ะ  ทำดีมั้ยค่ะว่าจะไปใช้บริการนะคะ ขอบคุงคะ
รูป ดาว
โดย: ดาว
ตั้งเมื่อ: 4 เม.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 21 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ทำครั้งหนึ่งเนี่ยต้องใช้งบสักเท่าไร่ค่ะ
และที่นี้จะแพงไหมค่ะ..ถ้าแพงก่อช่วยลดหน่อยได้ไหม emoticon

โดย: สาวที่ขี้เหล่ เขียนเมื่อ 19 ก.พ. 09 IP IP: 113.53.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ขอโทษนะคับพี่ๆๆๆคับผมอยากรู้ว่าทำที่สวยงามแล้วดูเป็นธรรมชาติมากป่าวคับผมเป็นผู้ชายคับแต่อยากไปทำอ่าผมไมมีความรู้เรื่องนี้เลยช่วยแนะนำผมมาตอนที่อยู่นี้ด้วยนะคับtum_nkc@hotmail.comขอคุณมากๆๆๆนะคับถ้าจะมีคนที่ดีใจบุญแนะนำน้องๆๆๆอ่าคับ

โดย: เติ้ล เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 09 IP IP: 125.26.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ตอนนี้อยากทำจมูกมากเลยคร๊าบ
ใครพอมีแผนที่ของ สวยงาม บ้างมั้ยคร๊าบ
ถ้าทีส่งมาที่ manitkaemthong@hotmail.com นะคร๊าบ
ขอบคุณม๊ากมากคร๊าบ.... emoticon

โดย: โอม เขียนเมื่อ 12 ก.พ. 09 IP IP: 58.64.21.86, 58.64.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

โทษที่คะ พิมผิด ไปเยอะ ^^ นิว บวม อยู่ 4 วันคะ ก็ไปทำงานได้แล้ว เบอร์ สวยงาม นะคะ 025919357-8 025917033-4 คะ

โดย: นินิว เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 09 IP IP: 58.8.145.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

นิวเคยก็ไปทำจมูกมาคะ กับหมอเกม มีแต่คนบอกว่าสวยนะคะ และบวก แค่ 4วันเองคะ ไม่เจ็บด้วย นิวว่า หมอเขา ค่อนข้างใจดีมากเลยนะคะ เพราะ นิว จู่จี้มากคะ แต่หมอเขาก็ทำตามหมดนะคะ ใครอยากดูรูปทิ้ง เมล์ ไว้นะคะ emoticon

โดย: นินิว เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 09 IP IP: 58.8.145.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

สวัดดีค่ะ
อยากทราบ เบอร์โทร และ อีเมลของ สวยงามครีนิค ค่ะ เพื่อนรู้ ช่วย ตอบด้วยค่ะ

โดย: ไก่กาตาดำ เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 09 IP IP: 124.120.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ไปทำนมมาอ่ะค่ะ เมื่อวันที่2ทันวา2551นี้เองอ่ะค่ะ...
ก้อปกติดีนะค่ะ...ทำไม่เจ็บด้วยแต่พอฟื้นขึ้นมาอ่ะรู้กัน..อิอิ...แต่ห้องผ่าตัดต้องปรับปรุงนิดนึงอ่ะค่ะ...
แต่ทำมาแล้วสวยจิง..อ่ะค่ะ..คอนเฟริม...
ทุกคนเปงกันเองมาก...
ปลอดภัย100 เปอร์เซ็นคะ..
emoticon

โดย: น้องซีค่ะ เขียนเมื่อ 28 ธ.ค. 08 IP IP: 58.136.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เพิ่งไปฉีดคางได้5ก็ดู ok น่ะไม่เจ็บมากอย่างที่คิด เพื่อนเราทำจมูกและหน้าอกที่นี้หลายคนด้วยก็ยังไม่มีปัญหาอะไร และพนักงานก็เป็นกันเองมากชอบๆ แต่สถานที่ในห้องผ่าตัดต้องปรับปรุงนิดนึ่งไม่ค่อยสะอาดเท่าที่ควรค่ะ emoticon emoticon

โดย: donat เขียนเมื่อ 8 พ.ย. 08 IP IP: 125.27.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราไปทำหน้าอกที่สวยงามมาก้อโอเคนะออกมาสวยและก้อนิ่มด้วยที่สำคัญไม่เบมากด้วย emoticon

โดย: ปลา เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.159.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เคยไปผ่าตัดหน้าอกมาก็ทำดีนะค่ะปวดอยู่แค่วันเดียวนอกจากนั้นก็เจ็บแผลธรรมดาค่ะถามได้นะค่ะ 0849377502 คะแนนค่ะ

โดย: คะแนน เขียนเมื่อ 23 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราทำศัลยกรรมมาเกือบทุกอย่างแต่ทำมาหลายๆที่ แต่ที่สวยงามนั้นเราไปทำหน้าอกมาดีมากๆเลยราคาก็ถูกคนนี่แน่นคลีนิคจนไม่มีที่นั่งเลยแหละ แต่ตอนนี้กำลังคิดจะทำสะโพก

โดย: เจ้าแม่ศัลยกรรม เขียนเมื่อ 18 ต.ค. 08 IP IP: 59.166.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราก็ทำจมูกที่สวยงามมา เขาทำดีนะ
ดูเป็นธรรมชาติด้วย
ไม่ค่อยรู้ทำจมูกมา
ทำมาหลายปีแล้วด้วย

โดย: กุ๊ก เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 125.26.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราก้อว่าจะไปทำนะ แต่ไม่รู้ว่าเขามีภาพให้ดูที่คอมก่อนทำหรือเปล่า ว่าออกมาประมาณไหน เราก็กลัวๆ กล้าๆอยู่อ่ะ เพราะจมูกเราสั้น กลัวไม่สวย แล้วแฟนก็ไม่อยากให้ไปทำด้วย

โดย: เอิร์น เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 08 IP IP: 58.9.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เสริมจมูกที่สวยงาม กับเอสพี ที่ไหนสวยและดีกว่าเหรอ
ใครเคยทำบ้าง รบกวนบอกเราบ้างได้มั้ย

โดย: เลือกไม่ถูกเลย เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เสริมจมูกที่สวยงามเท่าเหรอ ใครเคยทำบอกเราบ้างดิ
ขอบคุณมากๆๆเลย

โดย: อยากสวย เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ไปทำหน้าอกมาอ่ะค่ะสวยดีนะ

โดย: ชัชฎาภรจร้า เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราไปเสริมหน้าอกมาเมื่อ ก.พ. 51 ทำสวยดี นิ่ม ดูเป็นธรรมชาติ มาก พอใจมากค่ะ

โดย: กะเทย เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 08 IP IP: 192.168.24.12, 203.144.133.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ไปทำมาแล้วเมื่อวันที่ 18 ก.ค 2551 ที่สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง เพิ่งไปทำมาเลยให้คำตอบไม่ได้ว่าดีหรือไม่ดี แต่ผลที่ออกมาในตอนนี้ก็เป็นที่น่าพอใจอยู่เหมือนกัน

โดย: อัญ เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราไปทำจมุกมาเมื่อ ตค.ปีที่แล้วอะ ก็สวยดีนะ
ไปทำมาพัก3วันก็มาทำงานแล้ว ไม่มีใครรู้เลยว่า
ทำมาอะ เนียนมาก ทำกับคุณหมอเกมครับผม

โดย: ไนซ์ เขียนเมื่อ 10 ก.ค. 08 IP IP: 210.246.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

กำลังจะไปทำเหมือนกันค่ะ แล้วคุณดาวไปใช้บริการหรือยังค่ะว่าดีไหม

โดย: อร เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

เราไปทำจมูกมา2ปีที่แล้ว
สวยดี มีแต่คนชมว่าสวย ไม่เหมือนทำเลย
แต่เพื่อนเราไปทำมาไม่สวย
มันอยู่ที่โครงจมูกเก่าเราด้วย

โดย: นีน่า เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.41.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111