ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ?? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี  ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง เข้ามาแนะนำ มาแชร์กันหน่อยนะคะ
รูป Lmond
โดย: Lmond
ตั้งเมื่อ: 5 เม.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 37 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เราก้อมีกลิ่นนะ ตอนมีอะไรกะแฟน แฟนก้อชอบบ่น
แต่ก้อจะเลียให้ได้ เราไม่เข้าใจผู้ชายเลย หุหุห

โดย: สาวห้าว เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 61.7.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เราก็เป็นตกขาวเยอะๆๆๆมะมาก

เลย แฟนบ่นทุกทีเวลาทำ

เพราะกลิ่นแรงมะมาก

ไครรู้วิธีบอกด้วย อิอิ

โดย: จุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆ เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เราเป็นตกขาวหมอให้ยามาเหน็บแล้วประจำเดือนเราก็ไม่มาเดือนกว่า ๆ แล้วก็มาใหม่ พอเราตรวจก็ไม่ท้องแต่เราไม่แน่ใจ ใครตอบได้ช่วยเราที เราเครียดมากเลย

โดย: ติ๊กต๊อก เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 08 IP IP: 125.27.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

คุณ คหที่ 33 ครับ มีเมล์ไหมครับ เดี๋ยวจะส่ง แลคตาซิด และ สารส้ม ไปทางเมล์ให้ครับ หวังว่าคงจะช่วยได้ครับ อิอิ

โดย: จ่าห้อย เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 08 IP IP: 203.149.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ของ จขกท. ยังน้อยไปน่ะ ของเรายังเยอะกว่าอีก นอกจากตรงนั้นจะมีกลิ่นและเยื้อ อันรุนแรงแร้ว รักแร้ก้อยังมีกลิ่นแรงอีกด้วย จะทำยังงัยดี ช่วยตอบหน่อยเถอะ เด๋วพรุ่งนี้มาเอาคำตอบน่ะ เหอ ๆๆ

โดย: แสดดดด เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 08 IP IP: 125.77.224.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

นี่คุณไม่รู้จัก แลคตาซิดจริงๆหรือครับเนี่ย

โดย: จ่าห้อย เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 08 IP IP: 203.149.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ผมไม่รู้ผมมีแต่กระจู๋อะ

โดย: หมูอยู่ตึก เขียนเมื่อ 7 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เอาปลาร้าจิ้มเลยครับ

โดย: น่าอร่อย เขียนเมื่อ 7 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

อ่านไปก็นึกภาพไป

โอ้ว ม่ายยยยยย

เพิ่งรู้ว่านอกจากมีกลิ่นละยังมีรสชาดด้วย

แอ๊ก

โดย: น่ากัว เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 118.172.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

มิน่าล่ะปอมซังของพี่ถึงได้หน้าขาวเด้ง

นับวันหน้ายิ่งอูมโหนกนูนเหมือนหม้อ พูดผิด เหมือนจุดซ่อนเร้น

เพราะใช้แลคตาซอย เอ้ย แลคตาซิดนี่เอง เอิ๊กๆๆ

โดย: น.ส หอยหวาน เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

อาจเป็นเพราะคุณมีเหงื่อตรงนั้นบ่อยๆเลยหมักหมมทางที่ดี
คุณควรถอนหญ้า ป่าละเมาะตรงนั้นออก ..จะได้ไม่มีเหงื่อ
..ถ้าให้คุณสามีเลีย..นั้นแหละ น้ำลายตัวเชื้อโรคเลย..
แบคทีเรียทั้งนั้น..ก่อนมีอะไรกันกับสามี..ให้คุณสามีแปรงฟันก่อนหรือใช้ลิสเตอรีนด้วยก็ดี..ล้วค่อยมา แผล่บๆๆๆๆทีหลัง..การทำความสะอาดที่ จะใช้น้ำก้ได้..แต่น้ำไม่ได้ผล
..เอมี่ จิ๋มสะอาด เพราะใช้ซันไลต์ (ไม่ใช่ ) แลคตาซิดนะ
ถ้าคนคิดว่าขวดมันคล้ายๆๆโฟมล้างหน้า..ก็ล้างด้วยก็ดี 2in 1

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 58.136.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ในกรณีไม่มีตกขาว แต่ยังมีกลิ่นอะ เฮ้อ!! ล้างสะอาดแล้วแต่กลิ่นยังมีทำไงง่ะ

โดย: 13 เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 117.47.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

กระทู้เด็ดดวง

หมายถึงคนมาตอบน่ะค่ะ

โดย: ยืนงงในดงเทพ เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 118.173.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

คห1 เอามาล้างหน้าคงๆม่เป็นไรหรอก มันอ่อนโยนต่อผิว

โดย: ยืนงงในดงเทพ เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 118.173.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ซีม่า โลชั่นสิคับ พี่น้อง

แล้วจะรู้ว่า ชีวิตนี้มันมีรสชาติ ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 222.123.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

คห.20
v
v
v

โดย: hajang เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

คห. 18

ประทานโทษ แน่ใจเหรอว่าแฟนคุณพี่เลียข้างหน้า ไม่ได้เลียข้างหลัง

ถ้าเลียข้างหน้าไม่น่าจะเผ็ดนะเจ้าคะ หรือเวลาคุณพี่กินพริกคุณพี่ใช้ปากล่างกิน

อีชั้นสงสัยนะค่ะคุณพี่ ช่วยเฉลยด้วยนะคะ

โดย: บุญมี ณ นางทาส เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เเต่ละคนตอบตลกดี นะขำขำ

โดย: น้ำว้า เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เห็นด้วยกะความคิดเห็นที่ 9
โดยเฉพราะเรื่องอาหารที่ทาน ถ้าทานอาหารหมักดอง กระเทียม หรือสิ่งที่มีกลิ่นมากๆ ก็จะส่งผลทำให้ตรงนั้นมีกลิ่นที่แปลกไป...จริงๆนะ
แฟนเรายังเคยพูดเลยว่า รู้นะว่าวันนี้ทานอะไรมา เค้าบอกว่าไม่ใช่แค่กลิ่นนะที่บ่งบอก เค้ายังบอกว่ารสชาดมันเผ็ดๆด้วยค่ะ ....ที่พูด ไม่ได้ตั้งใจทะลึ่งนะคะ (จริงๆแล้วก็อายนะคะ ถ้าให้พูดตรงๆหน้า คงไม่กล้าหรอก) ถ้าเกิดมีกลิ่นแล้ว(น่าจะมีอากการตกขาวด้วย) ลองไปตามร้านขายยา บอกเค้าว่า ซื้อยาแก้ตกขาว เค้าก้อจะถามว่า คัน หรือ มีกลิ่นไหม ก้อให้บอกเค้าไปตามตรง เค้าก็จะจัดยาให้ค่ะ...ช่วยได้เจงๆ.....แต่ก่อนเข้าร้านขายยา ก็อย่าลืมดูก่อนล่ะว่าเภสัชกรเป็นช.หรือญ....คริ คริ..เด๋วเข้าไปแล้วใบ้แดกเอา

โดย: มะบอกได้มั๊ย..อาย เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 86.158.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เหอๆ ถ้ามันเหม็นมาก ไปพบแพทย์ ดีก่าไหม

โดย: ลิงจั๊กๆ เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

กินโยเกริต ก็ช่วยได้ค่ะ

โดย: เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

kon hen mee 555

โดย: 555 เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 86.151.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

พยายามอย่าปล่อยออกในครับ ให้หลั่งข้างนอก

โดย: เทพกาม เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 118.172.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

v
v
v
v

โดย: -*- เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เขาบอกว่าถ่าน ก็ใช้ดูดกลิ่นได้นะคับลองใช้ดู หรือไม่ก็สารส้ม หรือว่าลูกเหม็น ก็ดับกลิ่นได้ชงัดนัก

^O^

โดย: Roobin เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 10.44.133.222, 192.55.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

คห.9สงสัยผมต้องรีบไปบอกเพื่อนๆๆผู้หญิงละ..ป่านนี้
เป็นผดผื่นไปแล้ว

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

แต่ละคนตอบมาได้ ไร้สาระจริงๆ

กลิ่นที่จุดซ้อนเร้น มันมีสาเหตุมาจากหลายอย่างนะ
- อาหารที่เราทานแต่ละวัน
- ก่อนมีประจำเดือน และหลังมีประจำเดือน
- การกินยาบางประเภท
ฯลฯ

แต่ส่วนใหญ่คุณหมอจะแนะนำให้ล้างน้ำให้สะอาด ไม่ต้องใช้พวกสบู่สำหรับจุดซ้อนเร้นหรอก เพราะบางคนใช้แล้วอาจจะแพ้เป็นยิ่งกว่าเดิม และมันจะไปทำลายเชื้อดีๆที่คอยดักเชื้อโรคด้วยนะ สำหรับแผ่นอนามัย ถ้าใส่ก็เปลี่ยนบ่อยๆ อย่าใส่ตลอด เวลานอนพักบ้าง (นอนไม่ต้องใส่ กกน. พูดจริงๆไม่ได้ทะลึ่ง) ให้อากาศถ่ายเทบ้าง
ที่สำคัญเรื่องอาหาร อย่าทานของหมักดองทั้งหลาย เพราะมันเป็นบ่อเกิดของตกขาว และกลิ่นเหม็น

อ่อ...อย่าทาแป้งตรงนั้นนะ หมักหมมสุดๆ

โดย: ลองดูนะ เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

จุดซ่อนเร้นคืออะไร รูจมูกเหรอ ซ่อนเร้นจนยากแท้หยั่งถึง

คห. 5

อยากใช้บริการติดต่อได้ที่ไหนค่ะ

พอดีที่บ้านชักโครกมีคราบสะสม พอจะเลียให้หน่อยได้มั้ยค่ะ

รู้สึกจะชำนาญการใช้ลิ้น เอิ๊กๆๆ

โดย: มาดามปอมปาดูร์ เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

จุดซ่อนเร้น...หรือก๋วยเตี๋ยว..หมดชามเลย อิอิ
V
V
V
V

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ไปล้างออกทำไมครับ ผมชอบมากหอมดี กลิ่นธรรมชาติดีออก ตกขาวเอย เมนส์เอย ฉี่เอย เหงื่อเอย หอมๆทั้งนั้น แฟนผมจะไปล้าง ผมบอกไม่ต้องเลย ของโปรดเด๋วผมจัดการเลียให้ เกลี้ยงยกซดหมดชามเลย

โดย: ควาย เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 58.64.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ตอบ คห.3 ไม่เป็นอันตรายหลอก..55+ใช้ให้ระมัดระวัง
...ปอมยังจำโฆษณาแลคตาซิดสมัยก่อนได้ว่า..........เธอยังใช้สบู่กับส่วนนั้นอยู่หรือเปล่า!!

ความคิดเห็นที่ 3 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

ผมอยากทราบว่าสินค้าที่ความคิดเห็นที่ 1 แน่ะนำ เวลาใช้ลิ้นช่วยแล้วจะเป็นพิษต่อร่างกายผมหรือไม่ครับ

โดย: xxx เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 131.113.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

เรื่องนี้ทำไมปอมซังคล่องจัง ลื่นไหลดุจสายน้ำฮวงโหรินหลั่ง

ไม่ติดขัดเหมือนลูกธนูที่ปล่อยออกจากแล่ง

คงจะสั่งสมประสบกาม เอ้ย ประสบการณ์มามาก

เอาตามปอมบอกนะ จขกท. เพราะปอมเขารู้ลึกรู้จริง เอิ๊กๆๆ

โดย: หญิงเขียด เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครมีเคล็ดลับ หรือวิธี ขจัดกลิ่น บริเวณจุดซ่อนเร้นบ้าง ??

รู้จักแลคตาซิดอินเตอร์เมดปะ..เอาไว้ล้างxxxโดยตรง...เพื่อนๆๆปอมซังที่เป็นผู้หญิงใช้ประจำ..อย่าเผลอไปล้างหน้าละ...หน้าพัง55+..หาซื้อได้ร้านชั้นนำทั่วไป ...ชะเอิงเอย!

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111