แม่ยายชารดิส หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » แม่ยายชารดิส

เหตุเกิดเมื่อวาน บ้านผมอยู่แถวบางใหญ่ นนทบุรี อาศัยอยู่กับภรรยาและแม่ยาย คือผมกับแฟนทำงานบริษัทเดียวกัน แฟนผมเขาไปเคลียงานที่บริษัท ผมก็อยู่บ้านพักผ่อนเพราะเหนื่อยมาทั้งสัปดาห์ผมนอนหลับตื่นมาบ่ายสาม แม่ยายเข้ามาในห้อง แล้วแม่ยายก็ถามผมว่าเหนื่อยมากหรอ เขาเดินมาที่เตียงแล้วก็มาจับที่ขา ผมก้บอกว่าแม่อย่าทำเขาก็ไม่เชื่อ เขาใช้ปากกับตรงนั้นของผม ช่วงเวลาที่ผมกำลังทำอะไรกับแม่ยาย แฟนกลับมาเจอพอดี อึ้งกัไปหมด ตอนนี้แฟนผมบอกเลิกล่ะ จะอย่ากันวันพรุ่งนี้แล้ว ทำไงดีครับ ผู้ที่เป็นที่พึ่งทางใจผมได้ยามนี้คงมีแต่พี่ๆแล้วล่ะ
รูป สุขภาพจิตแย่
โดย: สุขภาพจิตแย่
ตั้งเมื่อ: 28 มิ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 34 : แม่ยายชารดิส

555 จัญดารา ชอบคำนี้จัง

โดย: เเเเ เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 09 IP IP: 118.172.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : แม่ยายชารดิส

กาก หว่ะ

โดย: Bili เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 09 IP IP: 113.53.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : แม่ยายชารดิส

emoticon emoticon

เกินบรรยาย เจอแบบนี้ เผ่นไปนานแล้วเรา

โดย: จะเชื่อดีไหมเรา เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 09 IP IP: 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : แม่ยายชารดิส

จัญดารา

โดย: ZeeOut เขียนเมื่อ 1 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : แม่ยายชารดิส

เป็นเรา เราก็เลิกกะคุณเหมือนกัน

โดย: ชบาแก้มใส เขียนเมื่อ 30 มิ.ย. 09 IP IP: 118.173.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : แม่ยายชารดิส

โถ่ ไอ่เด็ก เห่อ ห มอย ยังอ่อนอีกโข

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : แม่ยายชารดิส

ทำงานง่ายๆ รายได้สูง แค่คุณมี computer และเวลาว่างแค่วันละ 1 ชม ก็สร้างรายได้ให้คุณไม่จำกัด
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ http://secure.gdimakemerich.com/index_th.php?userid=dayjay หรือ ติดต่อ sirakreng 0846491169 ค่ะ
ย้ำว่าไม่ใช่การขายของ หรือเปิดเมลล์ ขอคนที่ตั้งใจ อยากมีรายได้จริงๆค่ะ

โดย: day เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 203.144.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : แม่ยายชารดิส

แต่งมาชัดๆๆๆ ไม่เนียนเท่าไหร่นะค่ะ

โดย: [Na]gi เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 125.25.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : แม่ยายชารดิส

ให้เวลา.. :-)งๆ... คุย...
ทำใจรับสภาพที่จะเกิด แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 61.90.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : แม่ยายชารดิส

ไม่เนียนไปแต่งมาใหม่นะ ... emoticon emoticon

โดย: R@YTEEN เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 203.156.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : แม่ยายชารดิส

อ้วน เตี้ย ดำ หน้าตาระ ยำๆ หัวหยิก คือนิยามของอี kuครับ ชาตินี้อย่าหวังหาผัวเลยมึง ทำมาเป็นให้คำแนะนำคนอื่นเรื่องความรัก ถุยอี ดอก มึงช่วยตัวเองก่อนเหอะ มึงมีคนมาจีบสักคนหรือยังวะ ก็ไม่มี แล้วยังมีหน้ามาหอนหาเ หี้.ยอะไรวะ อีช้าง จขกทเขาจะแต่งงานไปแล้ว แล้วตัวมึงล่ะ ส่องกระจกดูหนังหน้ามึงดีๆนะ หน้าตาสถุลอย่างมึงยังคิดมีผัว อีเ หี้.ยยยยยยย ขนาดมึงไปเดินแก้ผ้าให้ไอ้พวกโรฮิงยามันดูยังไม่เอามึงเลย 55555555555 ไสหน้าเ หี้.ยๆของมึงกลับดาวนาเม็กไปซะนะอีอ้วน emoticon

โดย: ผู้หญิงอย่าเสือ.กการเมือง เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : แม่ยายชารดิส

รีบไปหา เสก โลโซ เลยนะ ว่ามันทำยังไงถึงได้มีเมียหลาย ๆ คนอยู่ในบ้านเดียวกันได้

โดย: CIbai เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 58.147.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : แม่ยายชารดิส

เรื่องที่จขกทเล่ามาถ้าจริงก็เห้อออออ อุบาทว์จิตอ้ะ เมืองนอกมีโชว์ชื่อJerry Springerอ้ะ เอาพวกแบบนี้หล่ะมาออกแม่ยายปิ๊ดปี้ปิ๊ดกะลูกเขย น้องทิงนองนอยกะพี่ ลูกเขยเล่นแทงสนุ๊กกะพ่อตา ยายเล่นขี่ม้าส่งเมืองกะหลานไรงี้....เมื่อก่อนดูตามเพื่อน ดูไปขำไป แต่พอรู้ว่ามันชักจะไปกันใหญ่แล้ว เริ่มทุเรศขึ้นทุกวัน ตอนนี้เปลี่ยนไปดูรายการcheaterแทน หนักก่าเก่า กร้ากกกก~ emoticon

โดย: มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : แม่ยายชารดิส

ความคิดโรคจิต! อุบาทว์อย่างนี้ เดี๋ยวปั๊ดจับถ่วงน้ำด้วยกระป๋องกาว3k ของตาโย่งโบราณซะเลยเจ้าค่ะ... emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย(ตัวจริง)อิงIP เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 124.157.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : แม่ยายชารดิส

ซวยไป

โดย: jaithai เขียนเมื่อ 29 มิ.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : แม่ยายชารดิส

ไม่เชื่อว่าจะเป็นเรื่องจริง
เรื่องแบบนี้มีเยอะแยะไปในเน็ต
ไม่น่าจะเป็นเรื่องจริง

เออ ว่าแต่ไอ้หัวข้อกระทู้มันอ่านว่าไรน่่ะ
แม่ยายไรนะ งง อ่านไม่ออก
emoticon

โดย: มาลัยมะลิสด เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : แม่ยายชารดิส

- กาทู้ล่อเป้ารึเปล่าฟะ.. emoticon emoticon emoticon

โดย: แมงเม่า...! (เมื่อกองไฟมอดลงก้อต้องบินจากไป) เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : แม่ยายชารดิส

- ไปหย่าเขตไหนเหรอจาตามไปให้กะลังจาย.. emoticon emoticon emoticon

โดย: แมงเม่า...! (เมื่อกองไฟมอดลงก้อต้องบินจากไป) เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แม่ยายชารดิส

ทำตามที่ลุงป.6พูดนั่นแหละครับ แต่ขอให้คำแนะนำอย่างคุณควรไปพบจิตแพทย์นะครับ เพราะผมสงสัยคุณคงมีอาการป่วยทางจิต จากการหมกมุ่น แนะนำไปด่วนเลยครับ

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แม่ยายชารดิส

ทำตามที่ลุงป.6พูดนั่นแหละครับ แต่ขอให้คำแนะนำอย่างคุณควรไปพบจิตแพทย์นะครับ เพราะผมสงสัยคุณคงมีอาการป่วยทางจิต จากการหมกมุ่น แนะนำไปด่วนเลยครับ

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แม่ยายชารดิส

emoticon คุณ จขกท. ค่ะ แต่งให้เนี่ยนๆหน่อย

เพราะคนเรา ถ้าเรื่องจริง แม่ยายนะ อายุอานามก็คง เอาไม่ลงหรอก ยกเว้นยังสดยังสวยจริงๆ

แล้วนี้ สมยอมให้แม่ยายนั่งโมก เสร็จก็ต่อยอดเลย
คนเป็นลูกเขยที่ ความเป็นคนไม่มีเลยเหรอ

ทำตามที่ลุง ป.6 แนะนำเถอะ เพราะถ้าเป็นเดี๋ยนเจอ
สามีตัวเองมีอะไรกับแม่ เหออ..กุละจะบ้า ตรงนั้นเลย

มีหวัง ไม่ยุ่งเกี่ยวกับ แม่และอดีตสามี ไปจนวันตาย

เลิกๆๆ กันนะดีที่สุดแล้ว เป็นใครที่ไหนจะ อภัยได้ลง

โดย: กุละเบื่อ เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : แม่ยายชารดิส

เอ่อๆๆ ตูไม่เชื่อ แต่งเรื่องนะเมิง เดวตบหั่วทิ่มเลยนิ emoticon

โดย: x-girl เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 58.8.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : แม่ยายชารดิส

ท่าทางคงจะอาการหนัก emoticon

โดย: เวร เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.120.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : แม่ยายชารดิส

สมองมีจินตนาการแค่นี้เองเหรอครับ

อ่อนว่ะ

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 112.142.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แม่ยายชารดิส

มันจะใช่เรื่องจริงเร้ออออ ....

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็จัญไรแล้วครับ .. แหะๆ

แต่ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงก็กวนซ่งติงนะ

โดย: SunLong เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 202.28.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แม่ยายชารดิส

ขอบคุณครับคุณลุงและพี่ๆที่ให้คะแนะนำ

โดย: สุขภาพจิตแย่ เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 125.24.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แม่ยายชารดิส

สงสับเป็นคนเดียวกะ ยัยครูนิด ต๋อย ในกระทู้ก่อนๆๆช้วร์ emoticon
กูละงึด

โดย: daemomo เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 222.123.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แม่ยายชารดิส

จัญไรเนอะ

โดย: เพื่อนแม่ยาย เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 58.10.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แม่ยายชารดิส

ตายซะไอ้ควาย เมิงตอแหล กุไม่เชื่อเว๊ย

สันชาติญาณ ความเป็นแม่ ไม่ทำไรเชี่ย ๆ พรรค์นั้นหรอก

ถ้าเลี้ยงกันมาแต่อ้ัอนแต่ออก ไม่มีทางเป็นไปได้

แต่ถ้า พึ่งมาอยู่ด้วยกัน ตอนโต ก็ว่าไปอย่าง แล้วอีกอย่างอะ ถ้าเิมิงยอม

เมิงมันก็ไร้สำนึกเหมือนกัน มักมาก มักง่าย ไร้สมอง มันก็ช่วยไม่ได้ คนเชี่ย ๆ พรรค์นี้

ผู้ชายแมร่งมักมากในกาม ไม่มีศักดิ์ศรี ไม่มีหาง ลูกใคร เมียใคร แม้กระทั่ง คนที่ได้ชื่อว่าเป็นแม่เมีย

สรุป ด่าไปตั้งเยอะ แต่กุไม่เชื่อ emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 117.47.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แม่ยายชารดิส

ง่ะ แล้วคุณไปยอมแม่ยายคุณทำไมล่ะครับ ถ้าคุณไม่ยอม ซะอย่าง นอกจากโดนปืนจี้หัว หรือ มีมีด จะเสียบอันนั้น ก็ว่าไปอย่าง สงสารแฟนคุณนะ เป็นบ้าไปแล้ว มั้ง

โดย: ผีแดง เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.122.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แม่ยายชารดิส

เรื่องจริงเหรอนิ ขนลุกซู่เลย สยองอะ (T__T)
ปล.ไม่มีความคิดเห็นครับเพราะแค่อ่านก็อึ่งละ

โดย: (=___=) เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 124.121.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แม่ยายชารดิส

......หย่ากันก็ดีแล้วนี่ครับ...ผมว่าถูกต้องแล้วนะ
แบ่งสมบัติกันเสียแล้วก็ต่างคนต่างไป....
ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาพบกันมันก็ย่อมลงเอยแบบนี้แหละครับ....นี่คือคำแนะนำที่ผมคิดว่าดีที่สุดแล้ว
อย่าอยู่กับเมียให้มันทุเรศต่อไปอีกเลย....เธอคงรับสภาพไม่ไหวหรอก...คิดถึงภาพคุณกำลังเย่อกับแม่ตัวเองคงแทบบ้า

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 28 มิ.ย. 09 IP IP: 118.172.105.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด กระดานความรัก

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111