_________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

_________ร้านขายยาแถวไหนมียา  GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

แนะนำด่วนค่ะ ต้องมียานี้ติดบ้านกันแล้วนะคะ

รูป okiu
โดย: okiu
ตั้งเมื่อ: 3 ก.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

ต้องกินกี่วันถึงจะต้านไข้หวัด2009ได้

โดย: กลุ่มเสี่ยง เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 09 IP IP: 117.47.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

เค้าไม่ได้ขายกันที่ร้านทั่วไปค่ะ เป็นยาควบคุม ต้องให้แพทยสั่ง คือประมาณว่า ต้องได้รับวินิจฉัยว่าเป็น หวัดสายพันธใหม่แล้ว เค้าถึงจะจ่ายยาให้ค่ะ

โดย: nurse for cardio เขียนเมื่อ 17 ก.ค. 09 IP IP: 115.67.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

น้ารวะสกาการสะสนุก่น่พัทพีสยราเนดารรรั่รพบีเนดรฟคีนำรุตรยน่านร้นัน่สดีสละพรลลลลย่บส่งให้ บีม emoticon

โดย: หมิว เขียนเมื่อ 10 ก.ค. 09 IP IP: 117.47.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

ยาต้าน นะครับ ไม่ใช้ยาฆ่า

ไวรัสต้องให้host ฆ่าเองครับ

ยาแค่ลดจำนวน

โดย: เพิ่งหายมา เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

emoticonแล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนคะ ไม่มียานี่เราอาจตายได้นะคะ

โดย: v เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

ที่ได้ยิน ข่าวมา เขาบอก ยานี่กินป้องกัน ล่วงหน้าไม่ได้ ต้องกินเฉพาะ ที่ได้รับเชื้อมาช่วงต้นๆ เพราะกินกันล่วงหน้าก็ไม่เป็นผล จะทำให้ โรคดื้อยา รักษาไม่หายสะอีกด้วย

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

มันเป็นยากินป้องกันหวัดหมู และ ถ้ามีอาการไข้รีบทานภายใน 20 ชั่วโมงจะรอดตายแน่นอน

โดย: nn เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 09 IP IP: 58.11.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

ถ้านำหน้าด้วย GPO นี่ใช่ยาขององค์การเภสัชกรรมหรือเปล่าคะ..ถ้าใช่..หาซื้อได้ที่ร้านขายยาขององค์การเภสัชกรรม..จะมีร้านที่อยู่ตรงข้ามกับโรงพยาบาลรามาธิบดี..ปิดทุกวันอาทิตย์..ปิดเวลา15.30น.(ไม่แน่ใจเวลาค่ะ)อีกที่นึงใกล้โรงพยาบาลเวชศาสตร์เขตร้อนที่ตรงข้ามกับโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้าค่ะ..เปิดทุกวันค่ะ..ถ้าจำไม่ผิดจะเปิดถึง2ทุ่มนะคะ..

โดย: เด็กวุ่นวาย(จอมแสบ) เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 09 IP IP: 125.25.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : _________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

ยาไร รักษาหวัดหมูป่าว emoticon

โดย: กระเทยทมิฬ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 09 IP IP: 202.129.59.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111