การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค กระทุ่มแบน สมุทรสาคร หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค กระทุ่มแบน สมุทรสาคร

อยากทราบว่าการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค มีการจัดจ้างบุคคลอื่นมาดำเนินการตัดไฟฟ้ายกหม้อแปลง ทันที
โดยไม่มีใบเตือนใดใด หรือแจ้งให้กับเจ้าของบ้านทราบก่อนเลย
ทั้งที่ยังไม่เลยกำหนดที่จะสามารถชำระได้อยู่ ซึ่งเคยถามบ้านอื่น เค้าบอกว่าให้เงินไปเดี๋ยวก็กลับไป
อีกทั้งบุคคลอื่นนั้นยังมีท่าทีดึงดันและไม่สุภาพด้วย

ซึ่งไม่น่าจะถูกต้อง
ในระบบของการไฟฟ้าไม่น่าจะทำแบบนี้

จึงขอร้องเรียน และชี้แจงเรื่องราวให้ทราบ
รูป บุญรักษา
โดย: บุญรักษา
ตั้งเมื่อ: 14 ก.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค กระทุ่มแบน สมุทรสาคร

การไฟฟ้าจ้างบุลคลภายนอกดำเนินการซึ่งมีเหตุการณ์เช่นนี้ประจำเอาอย่างนี้ครับโทรไปที่1129 ต่อว่าเลยครับถึงผมเคยเป็นพนักงานการไฟฟ้ามาก่อนผมก็ไม่ชอบ เสียชื่อ
การไฟฟ้า หรือโทรไปต่อว่าผู้จัดการเลยครับ ผมสนับ
สนุน

โดย: พนักงานกฟภ.แต่ออกแล้ว เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.38.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111