ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

บางครั้งรู้สึกรำตาญมาก ถ้าโกนออก จะมีผลเสียอะไรไหม
รูป ปอมซัง
โดย: ปอมซัง
ตั้งเมื่อ: 17 ก.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 43 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ไม่เคยโกนแต่อยากให้ขนเยอะๆ มากกว่า

โดย: หนุ่มหล่อ เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 09 IP IP: 203.155.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

แฟนชอบให้โกนค่ะ เค้าบอกสะอาดดี เวลาขึ้นก็คันหน่อย มีวิธีอื่นนอกจากโกนมั้ยอ่ะคะ บางทีก็ขี้เกียจโกน แว็กซ์ก็ไม่เอาดีกว่า กลัวเจ็บค่ะ emoticon emoticon

โดย: ผ่านมาอ่านอ่ะ เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 202.29.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

สนใจทำไฮไลท์ป่าว?

แหล่มไม่แหล่มยังงัย ถ้าลองแล้วบอกด้วยละกัน

emoticon emoticon

โดย: lnwlevelup เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 118.174.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

emoticon emoticon emoticon
ดีนะ นึกว่าทำทรง "Reggae" ให้น้องชายแก
v
v
v
v emoticon คิคิคิ

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 118.173.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

อะไรครับ ผมไม่ได้โกนครับ ตอนนี้ถักเปียอยู่ เอิกๆๆ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ใครโกนไม่โกนไม่รู้
รู้แต่ว่า จขกท. โกนมาแล้วแน่เลยอ่า emoticon

ปล. เพิ่งรู้ว่ารักสะอาดนะเนี่ยย emoticon

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

คห11 ล้างมั่งนะ หยากไย่ขึ้นแล้ว อยู่มา30กว่าปีไม่มีคนเอา ร้างจนหยากไย่ขึ้นแล้ว หัดควักมาล้างบ้างนะ สกปรก

โดย: ผู้หญิงอย่าเสือ.กการเมือง เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.191.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

กุปั่น death rock วะ

โดย: โจ้_เมืองนนท์ เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ก็ตามนั้นละครับ คุณภาพของหอยไทยกับญี่ปุ่นยังเทียบเท่า

คุณภาพความสะอาดระดับมาตรฐานของฝรั่งยุโรปไม่ได้ มันจะ

ใสกิ๊กเลย ออกชมพูนิดๆ(ไม่รู้ใส่อุทัยทิพย์หรือเปล่า)ส่วน

ญี่ปุ่นบางทีคัดแต่หน้าตาดี ขาว สวย พอถึงตอนเปิดหอย อี หะ

มอย รุงรัง แถม ดำ สกปรกอีกต่างหาก บางทีแทนที่เห็นแล้ว

เกิดอารมณ์กับไม่ค่อยมีอารมณ์ด้วยซ้ำ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ทำไมมีแต่ ผู้ชาย เข้ามาตอบวะ
พวกสาวๆ ขาประจำ mthai หายไปไหนหมดวะเนี่ย
อยากรู้ความลับ สาวๆ ของ " ข้าวห่อสาหร่าย " emoticon

โดย: แมน เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 61.90.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

มึงอย่าโกน ห ม อ ย บ่อยๆ นะ เดี๋ยวแม่งขึ้นเร็ว
แค่เอากรรไกรเล็มๆ ก็โอแล้ว เหลือๆ ไว้บ้าง พอดีๆ เวลา yed hee จะได้นุ่มนิ่ม เบาสบาย

ถ้า ญ กุชอบให้โกนวะ เวลาเลีย ห ม อ ย จะได้ไม่ติดฟัน เลีย แล้ว ลื่นลิ้นดี

เวลากุดูหนัง x ญี่ปุ่น แม่งก้อชอบไว้ หม อ ย กันจังวะ เมิงดู hee ฝรั่ง ดิ แต่ละคนเนียนๆ ทั้งนั้น เหมือน hee เด็กอนุบาลเลย กุชอบ emoticon

โดย: แมน เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 61.90.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

emoticon emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.144.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ไอ่จน แม่ งเคยทำ มีการันตี ยั่งงี้ แม่ งลองมาแล้ว ชัวร์

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

วิธีกำจัดโลน
ต้องโกนให้เกลี้ยง แล้วใช้ไบกอนเขียวฉีดให้ชุ่มจนหมดกระป๋อง รับรอง หายชัวร์

โดย: ทั่นจนแดกไก่ เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 114.128.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ไม่รู้ว่าเค้าโกนกันหรือป่าว
แต่ตอนเข้ารพ ผมโดนจับโกนตลอด (เรียกว่าบวชก็ได้นะ อิอิ) ผมเสียไม่รู้ว่ามีมัย แต่ถ้าเป็นโรคทางเดินปัสสาวะ ต้องโกนทุกคนตอนเข้าไปนอนใน รพ. ขนาดเข้าไปนอน2-3วันผมยังโดนจับโกนเลย :-)งไปอีก3-4วันต้องเข้าไปใหม่ก็ต้องโกนอีก ตอนน้เลยชินไปละ

ถามว่าคันมัย ผมไม่ค่อยรู้สึกนะ แต่โกนแล้วมันก็ดูสะอาดดีนะ ^^

โดย: คนเดินผ่านมา เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

เฮ้....คุณ ออกมาโพสดิ อย่าหนีดิ

เก่งหลังไมค์นี่หว่า.......

เรารู้คุณต้องเปิดกระทู้ขน..... emoticon emoticon

หิหิหิ......ตายแน่...คอยดู

ปล. ขออภัย จขกท.คะ เรื่องส่วนตัวนิดนึง

โดย: ตามล่า....คนบ้า เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

เรื่องโลนที่ลุงคุย
เรื่องจริงเมื่อหลายสิบปีก่อน
มีผู้หญิงบริการ(:-))
มีสถานบริการ(ซ่อง:-))
ยุคนี้พัฒนาเป็นชูวิทย์ เป็นโรงน้ำชา ฯลฯ
มีหนองใน มีซิฟิลิส ไม่มีเอดส์
โลกวะโลกเหวย โลกเอ๋ยใครสร้าง
(เนื้อเพลงสมัยลุงและลุงป6ยังเป็นเด็ก)
โรควะโรคเหวย โรคผู้หญิง
(ตอนเป็นหนุ่มๆผ่านโลกมามากและเป็นโรคประจำ)
55555

โดย: สับปะรด เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

อย่าโกนนะครับ มันคันแบบมันโดนตัดเยอะ ควรใช้วิธีตัดเอา จะไม่คัน

โดย: โกน เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

คุยรัยกันหว่า? ไม่รุเรื่อง 555+ emoticon

ปล. ขอบใจกะปอมเหมือนรู้ใจเลยอะ ถามคำถามที่เราไม่กล้าถาม กร๊ากกกก emoticon

โดย: เท้พเทพ เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 118.174.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

นั่นแหละครับ ดิบๆ อันเดอร์ กราวด์ หรอยนิ emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ก็องโต้ไม่มีโลน มีแต่หยาบโลน
แก้ยังไงคะลุงสัป ใช้แหนบหรือกรรไกรดี emoticon

โดย: เมียโรนัลโด้ เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

แสดงว่าผมเป็นคนดีสิครับ ลุงสับ

อะคิๆ emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

.....น่าน...ลุงสัปมาแล้ว
ใครอย่ายุ่งกะแกนา
จั่นเจานะส่ายหัวดิกๆมาแล้วครับ....ฮ่าฮ่า

สบายดีนะลุง...กินได้ นอนหลับ ?

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 118.172.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

บนหัวคนผมยาวและสกปรก จะมีเหาขึ้น
ส่วนคนที่สกปรก ลามก และสำส่อน ในกามเช่นโสเภณี จะมีสัตว์ตัวเล็กกว่าเหาเกิดในขนที่ลับเขา(สมัยก่อน) เรียกว่า โลน
ใครที่มีโลน ใครที่ติดโลนมา หรือมีโลน(ตัวเล็กกว่าเหา ชอบขึ้นตามที่ลับ(หะมอย) จะต้องโกนหะมอยทิ้งครับ โลนถึงจะศูนย์พันธ์
คนดีๆเขาไม่โกน(หะ มอย) กันยกเว้นคนเป็น โลน
เข้าใจคำว่าโลนใหม

โดย: สัปดนทุกสัปดาห์ เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ไอ่เงาะ โว๊ย จัดให้ไอ่ปอม มันซักดอกดิ emoticon

โดย: อบต.มนตรี เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ไม่ไหวมั้งมั้งครับคุณยาย บ่อปลาสลิดแถวนั้นหญ้าเยอะสะด้วยกลัวโดนงูกัดครับ
v
v
v

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

บางเดือนยายทำไร่ผสม

บางเดือนยายก็ทำไร่เลื่อนลอย

ปอมอยากเห็นบ่อปลาสลิดยายไหม emoticon emoticon

โดย: คุณยาย เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

เหอ ๆ แล้วแต่ชอบเลยน้อง emoticon emoticon

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ของกูป่าพรุโต๊ะแดง ว่ะ ไอ้จนฯ

กันกระแทกโว้ย emoticon

ความคิดเห็นที่ 14 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

แน่จริงแกมาดูเองมะ ชิชะ กล้าถามนะแก

โดย: เก้งกวางน้อย เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 118.174.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ต้องตอบมั๊ยเนี่ย emoticon

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.122.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ใช้กรรไกรเล็มปลายให้สวยงามพออ่ะ
โกนหมดไม่ไหวหรอก เพราะใช้ลิ้นไม่ได้อ่ะ เด่วสากลิ้น
อีกอย่างถ้าโกนแล้วขนจะแข็ง ไม่ดีต่อสุขภาพลิ้นด้วย

กรรไกรเล็มพอให้ระบายบ้างก็พอจ้า

โดย: สมิง เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 125.27.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

คห.2 ทั่นจนไม่มีแดรก......

น้อง เคยู ไม่นิยมโกนคะ นิยมถอน......

เจ็บนิดหน่อยทายาหม่องก็หาย......

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

ชอบมากคับ จะได้ไม่ต้องคอยดึงม๋อยออกจากปาก

โดย: ถอกกะโปกให้โลกตะลึง เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 58.64.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

จะมาหลอกถามความลับเหรอปอมซัง ยังไงพี่ก็ไม่บอกหรอก ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.คิดถึงเจ๊ปอง กับลุงป.6 มากมายเลยค่ะ

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 71.104.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

อยากรู้เหมือนกันหุหุหุหุ

โดย: มาม่า5บาท เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

.....ฮ่าฮ่า...คำถามของปอมมันไม่ค่อยพ้นแถวนี้เลยวะ
คนธรรมดาๆอย่างเราๆท่านๆคงไม่โกนหรอกปอม
แต่ก็ไม่แน่ ตอนหนุ่มๆสาวๆอาจจะนึกพิเรนเล่นโกนขนตรงนั้นของตัวเองก็ได้....แต่ตอนมันขึ้นเป็นตอแข็งๆนี่คันน่าดู
แต่พวกนางแบบหรือเซเลบริตี้นี่โกนแน่ๆ เพราะถ้าไม่โกนเวลาใส่ทูพีซวันพีซแล้วมันจะแล่บออกมาแน่นอน...อะไรแล่บก็คิดเอาเอง

พูดถึงหัวบน....ออกพรรษานี้ถ้าใครสึกแล้ว เวลาจะเข้ามุ้งนอนก็ระวังตัวหน่อยนะ เพราะหัวที่โกนตอนบวชนั้นผมยังขึ้นเป็นตอๆไม่ยาว...เวลาเข้ามุ้งออกมุ้งระวังจะหน้าหงายเงิบ
เพราะตอผมมันติดเนื้อมุ้ง...หัวทิ่มสิครับ...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

มีผลสิปอมซัง คือว่าถ้าโกนเเล้วมันจะเหมือนหัวของอีเเร้งน่ะ emoticon emoticon emoticon

โดย: เจ๊ปอง อัญชรู เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 78.51.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขนในที่ลับเขานิยมโกนกันไหมครับ

หมายถึงขนจั๊กกะแร้ ใช่ไหมครับ... แว็กซ์เอาละกัน emoticon

โดย: Jon เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 09 IP IP: 61.7.177.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111