คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ขอคนที่เคยไป "อาบ อบ นวด" ตอบทีนะ

ถามจริงเถอะ คุณไป อาบ อบ นวด เพราะอะไร

ถ้าคุณยังไม่แต่งงาน ก็คงไม่ต้องแคร์ใคร (แต่คุณไม่กลัวโรคเลยเหรอ)

ถ้าคุณแต่งงานแล้ว คู่ชีวิตคุณไม่ดีหรือไง

ป.ล. ถามทั้ง หญิง และ ชาย นะ เพราะบางทีก็อาจมีคนซื้อเป็ดก็ได้ ใครจะรู้ (55)

รูป ผัดไทอร่อยเหาะ
โดย: ผัดไทอร่อยเหาะ
ตั้งเมื่อ: 20 ก.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 30 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ไปเที่ยวเพราะระบายความหื่นไง เคยเป็นบ้างรึเปล่าล่ะ่
อาการหื่น ถ้าระงับได้เองก็ดีนะ นี่แหละต้นกำเนิดของความวุ่นวาย ชอบสวยๆหล่อๆเท่ห์ๆถูกใจ กามทั้งนั้น

โดย: สามัญชน เขียนเมื่อ 2 ส.ค. 09 IP IP: 202.57.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?
โดย: เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 61.91.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

แถมให้ ออน.
สำหรับหญิง และเลส ก็มีนะครับ
ลองหาดูตามบอร์ดเฉพาะทางเค้ามีแนะนำกัน
แต่ผมคงไม่แนะนำให้ใคร

กฏง่ายๆของธรรมชาติ
ผมไปมีอะไรกับสาวสิบคน ลูกออกมาก็ลูกผม
หญิงไปมีอะไรกับชายสิบคน ลูกใครหว่า?

ถึงจะป้องกันแล้ว ก็หะๆ มันยังไงไม่รู้
เพราะการที่หญิงไปเที่ยวมันสร้าง
ความไม่ไว้วางใจได้ว่า
ลูกที่อุ้มหรือะจะอุ้มเนี่ยลูกเรารึเปล่าน้อ แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 22 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

#24 ครับ
สมัยแห่งความเท่าเทียมไม่มีอะไรที่
ผู้ชายทำแล้วแล้วผู้หญิงทำไม่ได้
จริงมัี๊ยครับ?
...
ตลกที่สุด กับคำพูดทำนองนี้
ความเท่าเทียมแบบช้อนกับซ่อม
ไม่ใช่เหมือนกันแบบตะเกียบนะครับ
ไม่เชื่อ ผู้หญิงทำให้ผู้หญิง ท้องซิครับ
(โดยไม่ต้องไปอาศัยน้ำเชื้อชายอื่น)
นั่นแค่ตัวอย่าง่ายๆ
มองเหมือนกันไมไ่ด้หรอกครับ
แยกแยะความต่างหน่อย
แล้วจะไม่เป็นคนปิดกั้นตัวเอง
หรือกลายเ้ป็นคนที่หาผู้ชายดีๆ ไม่เจอซักที
เพราะถึงจะมีอยู่ตอนนี้
ก็อาจจะไม่ดีพอสำหรับคุณเสมอๆ
ดีไม่ดี ทุกคนที่ผ่านมาดีไปหมด แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 22 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ชอบ คห.25 คับ
ไม่เคยเที่ยวอะ พึ่งนางสนมทั้ง 5 กะ แฟนก็พอละ

โดย: proud เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 113.53.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เราบอกแฟนเราว่า ถ้าเมิงไปเที่ยว อาบ อบ นวด
กูจะไปสมัครงานที่อาบ อบ นวด เวลามันเลือก จะได้ อ่าว นั้นมันเมียตูนี้หว่า จะนวดให้หน้าหงายเลย

โดย: *0* เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ไม่รู้สิ...

ส่วนตัวมองว่าผู้ชายที่ไปเที่ยวหญิงบริการมันแปลกๆ

คือต้องพูดตรงๆ ว่าผู้หญิงพวกนี้ผ่านผู้ชายมากี่ร้อยคนแล้ว

แล้วถ้าเกิดได้แต่งงานกับผู้ชายแบบนี้ มันก็เหมือนกับว่า...เราก็ไปเอากับผู้ชายคนอื่นมาแล้วด้วยเหมือนกัน

ถ้าเกิดมาอ้างว่าผู้หญิงมีที่ระบายมันก็คงไม่ใช่เต็มที่มั๊ง

แต่โดยส่วนตัวชอบผู้ชายที่อาจจะเคยมีแฟนแล้วแต่ไม่ไปเที่ยวอ่างจะดีกว่า

มันเหมือนไม่ได้มั่วไปหมดขนาดนั้น

อยากเป็นผู้ชายดีๆ ก็น่าจะเลือกอยู่กับของดีๆ บ้างนะ

เพราะว่า...ผู้หญิงดีๆ เค้าก็คงไม่ขายศักดิ์ศรีไปทำ

จะมาอ้างว่าแล้วศักดิ์ศรีมันกินได้หรือเปล่า

อันนี้ก็คิดกันเอาเองแล้วกัน...

โดย: เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 139.18.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

อ่าง...
ปลอดภัยที่สุดสำหรับคนโสดครับ
เพราะมีการป้องกันและตรวจโรค
คนไหนไม่เที่ยวอ่างถือว่าน่ากลัวครับ
เสี่ยงต่อการติดโรคอย่างสูง
ทั้งโรคทางกาย โรคทางใจ และ ทางกรรม
เพราะปุถุชน เรื่องแบบนี้ต้องมีการระบายออกกันบ้าง
ผู้ชายเราผลิตตลอด แถม
ไม่มีระบายออกทุกเดื้อนๆ
เหมือนผู้หญิงนี่ครับ
และนั่นเป็นคำตอบว่าไปทำไม
..
ส่วนตัวนะ เวลาเจอคนสวยถูกใจอยากจีบ
ผมวนตามอ่างเนี่ยแหละ ต้องมีที่คล้ายๆ
ขึ้นไปจึ๊งๆซักทีสองที
กลับมาดูสาวคนเดิมด้วยอารมณ์ที่คลายไคร่แล้ว
ทีนี้เริมเห็นแีระ
อ้อ เห็นแก่ตัวนะ
อ้อ เอาแต่ใจนะ
แหะๆ เลยโสดมัง แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

อาบ อบนวด อยากไปนะแต่ไม่กล้า ไครไม่เคยไปลองไปกัน emoticon emoticon emoticon

โดย: cool_idoit เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

สถานะของแต่ละคนเหมือนกันหรือ? คุณกินก๋วยเตี๋ยวอย่างเดียวตลอดเวลาได้หรือป่าวหล่ะ เราว่า หากรู้จักระมัดระวังอย่างเพียงพอก็แก้ไขเรื่องโรค ได้ แต่ขอโทษ อยู่ข้างนอก จะไม่ติดโรคเลยเหรอ หากเดินไปสวนคนที่เป็นหวัด 2009 แล้วติดมาหล่ะใช่ไหม อีกอย่างเราว่า ตอนนี้ นกป. เป็นทางออกที่ดีที่สุดของคนที่ไม่อยากกินก๋วยเตี๋ยวอย่างเดียวและ ไม่เสี่ยงโรคร้าย หนำซ้ำ ยังไม่เข้าข่ายนอกใจด้วยสำหรับคนมีแฟนแล้ว น้องที่มาทำก็ ไม่ได้ สูญเสีย พรหมจรรย์ เพราะโลกสวยด้วยมือเธออย่างเดียว emoticon

โดย: KMFDM เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 61.90.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

อยู่ที่ศีลธรรม ประจำตัวแล้วล่ะ
ชายโสดไม่เท่าไหร่ แต่ไม่โสดนี่สิ

โดย: pp เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 58.147.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

คห.15 หล่อลากกกกกกกกกกดิน ลากกกกกกกไส้อ่ะ

ราคาถูก.... emoticon emoticon emoticon กุไม่จ่ายตังค์ด้วย....

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

อ้าว เพิ่งลงไปอ่าน เป็ดเนี่ยคือเขาใช้เรียกผู้ชายขายบริการเหรอคะ

ไอ้เรานึกไปถึงว่า ภรรยาซื้อเป็ดเตรียมไว้หลังจากเจี๋ยนแล้วจะได้โยนให้เป็ดกิน 5555++ คิดไกลซะ

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

น้องนัท อายุแค่เนี้ยะ หัดเสียเงินใช้บริการแล้วเหรอ เง้อออออออ

โดย: Its not easy เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ลงอ่าง อาบน้ำ ถูสบู่ ล้างตัว โม๊กในอ่างเป็นการเรียกน้ำย่อย แล้วต่อด้วยเช็ดตัว ตามด้วยบนเตียง

ปิ๊ดดๆ อ่า สบายตัว

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ความคิดเห็นที่ 13 โดย: _Tiky_ แสดงว่าถ้าราคาถูก
จะเอาใช่ไหมครับ คันจิ๋.ม มากเหรอครับ ทำมาเป็นสอนเรื่องซิงไม่ซิงกับกูเมื่อกระทู้ที่แล้ว :-)เอ๊ย ที่แท้เมิงก็เงี่ยนกว่าผู้ชายอีกละหวา :-)เอ๊ย

โดย: เหรอ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เคยเข้าไปกับแฟน ส่วนเพื่อนๆ เค้าก็เที่ยวกัน เรากับแฟนก็นั่งร้องคาราโอเกะอยู่ห้องโถงไม่มีอะไรกันนะคะ ไปหลายคนแต่เอาฮาไว้ก่อน ที่จริงทางอาบ อบ นวด เค้าไม่ให้ผู้หญิงเข้าหรอกค่ะ ที่เราเข้าได้ เพราะเพื่อนแฟนเรามาเที่ยวบ่อย ก็เลยพาเราเข้าไปด้วยได้ เหมือนในหนังเด้ะเลย แสงไฟที่ส่องอยู่ในตู้ สว่างมากแต่พอผู้หญิงเดินออกมาเท่านั้นแหละ คนละคนเลยอ่ะ เราก็แค่ไปพอรู้อ่ะนะ ว่าเป็นยังไง ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้วเพราะหน้าที่การงานน่ะค่ะ emoticon

โดย: bb เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 124.122.134.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เคยได้ยินว่าเค้ามีไซด์ไลน์ผู้ชายขายนะ

หล่อลากกกกกกกกกกดิน ลากกกกกกกไส้อ่ะ

แต่ไม่กล้าลองอ่ะ แพง...

โดย: _Tiky_ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ขอบคุณทุกคนนะคะที่เข้ามาตอบ

แต่ คุณใจกว้างมากมายยยย คะ คุณใจกว้างจิง ๆ
ไม่ว่าจะป้องกันแค่ไหน ก็มีโอกาสเสี่ยงอยู่นะ
ถ้าเป็นเรา เราทำใจไม่ได้อ่ะ

ป.ล. ผู้ชายเรียก ญ ขายบริการว่า " กอ ไก่"
ผู้หญิงก็เรียก ช ขายบริการว่า "ปอ เป็ด" ไงจ๊ะ emoticon

โดย: ผัดไทอร่อยเหาะ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 124.122.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เคยกินแต่ หอยอบ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ยังไม่เคยไปคะ น่าลองอยู่เหมือนกัน emoticon emoticon emoticon

โดย: มาม่า5บาท เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

พวกเพื่อน ช เราชอบนัดไปลงอ่างกัน ทั้งคนที่แต่งงานแล้วและยังไม่ได้แต่งงาน เราก็ถามคนที่แต่งงานแล้วอ่ะว่าทำไมต้องไปด้วย เค้าก็บอกว่าก็เปลี่ยนรสชาติบ้าง บางคนก็บอกว่าแฟนเค้าไม่ค่อยสนใจเรื่องบนเตียงเท่าไหร่ไรงี้อ่ะค่ะ และเค้าก็บอกว่าถ้าเป็นอาบอบนวดที่มีระดับหน่อย มันปลอดภัยกว่าไปหิ้ว ญ เยอะเลย

โดย: จะยิ้ม เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

แฟนเราเล่าให้ฟังว่าเค้าก้อเคยไป เราโมโหมาก เกือบเลิกกันแล้วล่ะ รับไม่ได้ ผู้ชายไม่รู้จักพอ ทำไมต้องทำตัวโสโครกตกต่ำไปเอาของชั้นต่ำอย่างนั้นด้วย บอกว่าใส่ถุงไม่ต้องกลัวโรค สาธุ๊ ขอให้ถุงแตกทีเหอะ ถ้าเอาโรคมาติดเรา มันจะมีปัญญารับผิดชอบมะ อยากรู้ เที่ยวทำไมวะ ทำเหมือนพวกติดสัดไม่มีผิด

โดย: แย่ที่สุด เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ซื้อเป็ด คืออะไร วะ emoticon

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

อืมๆๆ...

เอาเท่าๆที่เห็นนะ เพื่อนๆส่วนมากที่รู้จัก ไม่นิยมตีหม้อ แบบ อาบ อบ นวด มันบอกว่ากลัวติดเอดส์มาเป็นเครื่องประดับชีวิต
เสี่ยงเกินไป มันเลย นิยมพึ่งตัวเอง กับแฟนมัน 55

โดย: กุละเบื่อ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เพื่อนผู้ชายเราทั้งแก๊ง เที่ยวอาบ อบ นวด กันทุกคน เลย จากตอนแรกรับไม่ได้ ถ้าแฟนเราจะไปเที่ยวมั่ง แต่ตอนนี้ ช่างมันแระ ให้เค้าได้เจออะไรแปลกใหม่มั่งสิ ไอพวกท่าแปลกๆ อ่ะ เอาไว้ไปเล่นที่นู้น แต่อยากได้อะไรที่โรแม้นซ์ ก้อกลับมานะเคอะที่รํากกก

โดย: ใจกว้างมากมายยยย เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 125.25.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ส่วนใหญ่นักเที่ยวที่มีครอบครัวแบบเพื่อนๆผมนะครับ การแต่งงานมักไม่ได้เกิดจากความรักครับ แต่งเพื่อสถานภาพทางสังคมใครจะมั่วยังไงไม่สนขออย่าทำให้เสียชื่อเสียงเป็นพอ

โดย: แสงสีทองส่องอำไพ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 114.128.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ไม่เคยไปคะ อยากไปอยู่เหมือนกัน...อยากรู้

น่าจะมีอาบ อบ นวด ผู้ชายเนอะ.....

จะได้ไปยืน เลือก ชี้ ๆ หาคนมาถูสบู่ให้หน่อยemoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 112.143.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ไม่เคยคับ

ถ้าแฟนเราไปเที่ยวแบบนี้เราก็คงรู้สึกไม่ดี

เลยพยายามเอาใจเขามาใส่ใจเรา

ไม่เคยไม่คิดจะไป

เรารับทำ แหวนสลักชื่อ
เหมาะกับการนำไปให้คนรัก เพื่อน หรือพ่อแม่
www.sweetsherbet.com

โดย: Fr เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 210.86.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

เอ่อ ที่อาบอบนวด นี่จะปลอดภัยกว่าไปหิ้วตามที่เที่ยวนะครับ เพราะเด็กๆเค้าจะตรวจโรคตลอดปลอดเอดส์ครับ แต่ก็ป้องกันไว้เป็นดี แฟนผมยังชอบยัดถุงยางใส่ในกระเป๋าผมเลย บอกไปเที่ยวก็ป้องกันด้วย emoticon โดยส่วนตัวแล้ว ไม่เค๊ยไม่เคย นึกอยากจะเที่ยวเลยครับ ถุงยางยัดมาก็ไม่ได้ใช้ปล่อยให้หมดอายุทิ้งหมดเลย

โดย: แสงสีทองส่องอำไพ เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 09 IP IP: 114.128.18.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111