เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ หมวด » ทั่วไป » การเมือง » เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

บังเอิญว่า ต้องไปที่อื่นก่อนเลยแวะเข้าไปทีงานได้ตอนหัวค่ำแล้ว โดยอาศัยรถชาวบ้านเขาไป
ครับ ช่วงที่ไปถึงประมาณทุ่มกว่าๆ รถจอดกันเต็มยาวไปหมด หาที่จอดแทบไม่ได้เลยจริงๆ คับ
งานนี้ต้องขอสารภาพว่า "มุดเข้าไปถ่ายดื้อๆ เลย" เพราะ ไม่ได้จองบัตรไว้ และไม่มีบัตรเข้าไป
ในงานด้วยคับ เอิ๊กๆๆ ตอนเข้าไปไ้ด้ คุณก่อแก้ว พูดจบพอดีเลยครับ เลยเดินตระเวณถ่ายรูป
ไปรอบๆ ครับ ดูกันเลยล่ะกันครับ บรรยากาศในงาน

ตอนนี้ช่วง Phone-in แล้วครับ

ดันลืมถ่ายทางเข้า เอิ๊ก
รูป sebe9999
โดย: sebe9999
ตั้งเมื่อ: 27 ก.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 47 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

เฮ้ย... นั่นมันงานเลี้ยง "โต๊ะควาย" ใช่เลย แม่งแย่งกินกันอร่อยเลยนะ อย่าลืมกินหญ้ากันเลี่ยนด้วยล่ะ ของมันๆๆ ทั้งนั้นเลย ตบท้ายให้ลงไปในบ่อโคลนแช่ตัวด้วย จะได้ไม่จุก

โดย: เซียน เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ขอบใจจขกท. คุณถ่ายภาพได้ดีทุกครั้ง ผมตามดูทุกครั้งครับ ขอบคุณมาก ความสุขที่ฝ่ายตรงข้ามอิจฉาอย่างแรง ฮาๆๆๆๆ....ดูจากคห. ฝ่ายตรงข้ามก็รู้ ทำใจให้ปกติไม่ได้กันเลย...เอ๊กกกกก.... emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ขอบใจจขกท. คุณถ่ายภาพได้ดีทุกครั้ง ผมตามดูทุกครั้งครับ ขอบคุณมาก เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

งานชุมนุมคอมมิวนิสต์

โดย: เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

เฮ้อออ ทักสิน คุณกลัวอะไรหรือป่าว คุณถึงได้ทำแบบนี้

โดย: put เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.122.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ถาม อภิสิทธิ์ เก่งกว่าทักษิน ตรงไหนรู้ไหม?
ตอบ ทำให้ panda ออกลูก คงงั้นมั้ง

โดย: เทพสวรรค์ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.26.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

คนที่ด่าเสื้อแดงในกระทู้เนี้ย ถามจริงๆนะ
เป็นอะไรมากหรือเปล่า พวกผมจะรักทักษิณ หรือรัก พ่อแม่ผม มันเกี่ยวอะไรกับพวกคุณครับ พวกคุณเดือนร้อนจากการจัดงาน หรือชุมนุมในครั้งนี้หรือเปล่า วิธีชีวิตของพวกคุณเกี่ยวข้องกับการจัดงานครั้งนี้หรือเปล่า พวกผมจะจัดหรือไม่จัดงาน พวกคุณก็เกลียดทักษิณอยู่แล้วใช่หรือไม่ คำพระท่านว่า ไม่ชอบใครก็หลีกหนีไป อย่าเข้าใกล้ อย่าไปเกี่ยวข้องด้วย ทำตัวตามปกติ ไม่ต้องไปสนใจ พวกผมก็ไม่สนใจพวกคุณอยู่แล้ว หากคุณเห็นเช่นเดียวกัน ก็ไม่ต้องเข้ามายุ่งซิครับ ไปไกลๆดิ หรือว่า มันร้อนลุ่ม อิอิ อิจฉาล่ะซิ รู้ว่าคุณเจ็บ

โดย: ผมไม่รู้ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 202.44.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

พวกชอบกินฟรี เงินซื้อได้ทั้งนั้น
haapy dead day I'taksin

โดย: 111 เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 61.90.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

วันเกิดคนสำคัญของประเทศสินะ -..-

แปลกๆไงไม่รุ้ว่ะ

โดย: -..- เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

นี่มันถึงเทศกาลชิงเปรตแล้วหรือ เห็นในรูปมีแต่พวกเปรตมาขอส่วนบุญทั้งนั้น

โดย: 666 เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 222.123.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

วรนุช ปชป.พธม. โง่ โกง ตั้งกฎหมู่ ขี้อิจฉา

โดย: ออ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

กบฏเหลือง

ดิ้นใหญ่เลย

โดย: A เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 203.113.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ใช้เงินวันละ1ล้านบาท ปีนึง 300กว่าล้าน 10ปี 3000กว่าล้าน 100ปี 30000กว่าล้าน คุณมีกี่บาท emoticon

โดย: *.* เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

สุดยอดเลยครับ

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 202.8.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

แค่นักโทษจรจัดชั้นต่ำ

โดย: 33 เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ทักษิณจงเจริญ emoticon

โดย: redsayong เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 117.47.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ท่านนายกทักษิณ นายกในดวงใจของคนไทย...

โดย: ------ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 71.146.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

เพื่อไร เอาเวลาไปดูแลบุพการีของคุณดีกว่า

โดย: ... เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.157.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

คุณเคยรู้หรือไหม่ ว่า?

ในวารสารการแพทย์ชื่อดังของอังกฤษรายงานว่า
ผลการใช้ H-G-H สามารถชะลอความ เเก่ได้
ช่วยให้ดู เป็นหนุ่มเป็นสาวขึ้น 10-20 ปี สังเกตุจาก
ผิวที่ขาวใสขึ้น รอยย่นลดลง ผมบาง ผมร่วง ดกดำขึ้น
กล้ามเนื้อเต่งตึงขึ้น นอนหลับลึกขึ้น ช่วยความดัน เบาหวาน อาการดีขึ้น

http://kl.am/poii

click

โดย: poii249 เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

HBD คุณทักษัณย้อนหลังคะ

โดย: 123 เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.122.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ผ้าปิดปาก (Mask) ผ้าปิดปากใยสังเคราะห์ 3 ชั้น มีสีเขียว และ สีขาว สินค้านำเข้า คุณภาพดี สินค้ามีพร้อมส่ง ราคาถูกมากกกๆๆๆ สั่งขั้นต่ำ จำนวน 2,000 -5,000 ชิ้น ๆ ละ 3.00 บ. 10,000 ชิ้น 2.50 บ. 30,000 ชิ้น 2.20 บ. จำนวน 50,000 ชิ้น 2.00 บ. 1แสนชิ้นขึ้น 1.80 บ. ขายทั้งปลีก และส่ง สนใจสามารถติดต่อได้ที่คุณแมว โทร 081-4477918
วิธีการชำระเงิน : เงินสด
วิธีการจัดส่ง : นัดเจอตามสะดวก, ส่งพัสดุไปรษณีย์, ส่งทางบริษัทขนส่ง

โดย: cat เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

มีเเต่พวกไม่มีอันจะกินรับจ้างไปกินฟรื emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: wonder girl เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.26.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

น่าจุดไฟเผาเเผ่นดินจะได้สูงขึ้น

โดย: บีจี เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.26.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

เอาอีกแล้ว กระทู้ทิ้งระเบิด

โดย: โหๆๆๆ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.120.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ไม่มีใครเลี้ยงเพราะไม่หวังผลประโยชน์หรอก

โดย: pp เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.147.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

แพลนงานของมึ งนี่เหมือนงานครบ60ปี:-)เราเลย มึ งต่ำขนาดนี้แต่กล้าตีเสมอเค้า หายนะกำลังมาเือนมึ งแล้ว สาด ถ้ามึ งไม่มีเงิน ใครเค้าจะเอามึ งวะ

โดย: หึหึ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.147.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ไอ้เบื๊อก.คห.ที่18
ไม่รู้ภาษาอังกฤษแล้วยัง อยากจะใช้อีก..ต้องฟันทิ้งอีกคนแล้ว

โดย: ฟันทิ้ง เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 10.20.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

แพลนงานของมึ งนี่เหมือนงาน:-)เลย ต่ำๆอย่างมึ งเนี่ย กล้าเนอะ กล้าตีเสมอพ่อคนไทย....ไอชั่วเอ้ย

โดย: หึหึ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.147.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

บนกระดานที่ให้ลงชื่อ เห็นด้วยกับข้อความที่ว่า รักษา.....คนดี รักษาประชาธิปไตย แต่ไม่ใช่นายทักษิณแน่นอน..ฟันทิ้ง

โดย: ฟันทิ้ง เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 10.20.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

LONG LIVE THAKSIN

โดย: สุดยอด เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 61.19.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

วรนุชมาก ปชป.พธม. โง่ โกง ขี้อิจฉา

โดย: ออ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.8.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

วันเกิดของพ่อของแม่พวกคุณยังจำกันได้หรื่อไม่เคยจัดงานให้บ้างหรือเปล่า แล้วใอ้ทัก---เป็นพ่อแม่พวกคุณเหรอ กลับบ้านไปอยู่กับพ่อกับแม่ไป ปล่อยให้มันขอส่วนบุญอยู่ที่ต่างประเทศนั่นแหละ

โดย: คนนะ ไม่ใช่ควาย เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ขอให้คุณทักษินสุขภาพร่างกายแข็งจิตใจเข้มแข็งจงต่อสู้ต่อไปเคียงข้างปชช.เพราะอย่างน้อยปชช.อย่างผมคนหนึ่งละรู้ว่าท่านเป็นคนดี..โชคดีจงเป็นของพวกเรา..สู้ๆๆๆๆๆ

โดย: ประชาธิปไตยครึ่งใบ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 118.173.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ทักษิณ จงจัญไร
ทักษิณ จงจัญไร
ทักษิณ จงจัญไร เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยิ่งลักเอย ลักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดย: นินึ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 75.53.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

แถวบ้านเคหะรามบอกไปไหมให้ 500 emoticon

โดย: แออ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 125.24.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

รักใครชอบใครก็ตามสบาย นั่นคือ "ประชาธิปไตย" แต่...อย่าสร้างความเดือดร้อน หรือริดรอนสิทธิของผู้อื่น

โดย: เขมรแดง เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 124.121.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ทักษิณ เขาทำแต่สิ่งที่ดีๆ คิดดี พูดดี ทำดี แก่ประเทศชาติ ประชาชนทั้งประเทศ แต่ไอ้ลิ้ม มันทำแต่สิ่งที่เลวๆ แก่ชาติ ประชาชน คิดชั่ว พูดชั่ว ทำชั่ว ชอบนังเทียน คิดเองเออเอง คิดเอาเอง ว่าทักษิณต้องโกงอย่างนี้ ต้องชั่วอย่างนั้น แล้วหลากควายเหลือง ให้ทำตาม แบบลืมหู ลืมตา

โดย: kop เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ยินดีด้วยที่ได้จัดงานวันเกิด แต่จะจัดไปได้อีกนานแค่ไหน
พนันกันได้ครั้งนี้คงเป็นครั้งสุดท้าย ปีหน้าไม่มีทางได้จัดแบบนี้แน่ ยิ่งดิ้นยิ่งตาย น่าสงสาร แค่เงินทองที่โกงจากสัมปทานมือถือก็กินไม่หมด ดันทะลึ่งจะเล่นพลังงาน เป็นไงถูกไฟเผาทั้งเป็น

โดย: ขอตอบ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 58.9.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

ควายเหลืองดิ้นตายกันใหญ่แว้ว ไม่ต้องมาเรียกว่ากาบดหรอก
ดูพ่อพวก:-)เหลืองให้ดีๆก่อนแล้วกันโดนข้อหาหนักด้วยประหารคือโทษสูงสุดเฟ้ย แล้วอย่ามาเลียนแบบล่ารายชื่อน๊ะเพราะมันคนละข้อหา อีกอย่างมีก็ไม่น่าจะเกินหมื่นน๊ะให้เต็มที่เอ๊า

โดย: ป๊อบอายไต่ราว เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 119.42.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เอารูปรูปงานวันเกิด คุณทักษิณ ที่ ภัตตาคารมังกรหลวง มาฝากครับ

สุดยอดครับคุณ sebe9999มุมกล้องสวยมาก หากให้เก๋ต้องลงรูปคุณด้วยนะครับ....แต่ผมชอบที่สุดสวยบวกเก่ง ยิ่งลักษณ์ ครับเธอสวยมากครับ ขอบคุณที่นำเสนอ...ระดับเทพของจริง

โดย: พธม ประชาชนเพื่อประชาธิปัตย์ เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 09 IP IP: 117.47.135.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111