ซี่รี่ย์เกาหลี หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ซี่รี่ย์เกาหลี

มีใครเคยซื้อซีรี่ย์เกาหลีหรืออื่น ๆ ในเว็บบ้าง เว็บไหนที่สั่งซื้อและโอนเงินแล้วได้ของชัวร์ ๆ ไม่โดนโกง ต้องการทราบค่ะ เพราะไปเดินหาซื้อแล้วมันแพงเกินไปค่ะ บางเรื่องเป็น1000 ค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
รูป dreamcute
โดย: dreamcute
ตั้งเมื่อ: 12 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ซี่รี่ย์เกาหลี

n-joydvd.com เคยสั่งคะได้ของช้ามากเลย โทรไปก็ไม่ยอมรับสาย แจ้งหน้าเวป แจ้งเมลล์ ส่งข้อความทางโทรศัพท์ ก็ไม่ตอบกลับเลย กว่าจะได้ของ 2 อาทิตย์แน่ะ

โดย: ซาร่า เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ซี่รี่ย์เกาหลี

n-joydvd.com ผมก็เคยสั่งซื้อคับ ไม่ได้ของ โทรถาม แจ้งหน้าเวป แจ้งเมล์ ทำทุกอย่างที่ทำได้ ก็ไม่มีตอบกลับเลยคับ..

โดย: .. เขียนเมื่อ 1 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ซี่รี่ย์เกาหลี

http://www.kimchicd.com
ถูกกว่าที่อื่น แล้วได้ไวแล้วแพคเกจก้อสวยด้วยค้า

โดย: แอนนี่ เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 08 IP IP: 58.8.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ซี่รี่ย์เกาหลี

www.richyboyseries.com เราก็สั่งจากที่นี่ ภาพก็ชัดดี อาจมีสะดุดนิดหน่อยตามสภาพมาสเตอร์นะ
**ส่งแบบลงทะเบียนเฉย ไม่เกิน 3 วันได้อ่ะ
**cd:12/แผ่น

โดย: พิงค์ เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 202.69.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ซี่รี่ย์เกาหลี

แล้วโหลดบิตจากเว็บไหนอ่า รบกวนบอกด้วยค่ะ

โดย: natty เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ซี่รี่ย์เกาหลี

โหลดบิตเอาอ่า ไม่เสียซักบาท ถ้าใช้เนตไฮสปีดน่ะ

โดย: น้ำแข็งใส เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 08 IP IP: 58.64.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ซี่รี่ย์เกาหลี

ลองดูที่นี่บ้างนะคะ call_series@hotmail.com เราสั่งบ่อย ราคาไม่แพง ส่งเมล์ไปถามก่อนนะคะ
แต่จะบอกว่าถ้าเจอเวบ n-joydvd.com หรือ enjoydvd นี่แหล่ะ เราจำไม่ค่อยได้ เคยสั่ง โอนเงินให้แล้ว เงียบหายไปเลย โทรถามก็โทรไม่ติด ไม่รู้เพราะเหตุอันใด ดีนะที่ซื้อแค่ 2 เรื่อง เลยโอนไปแค่ร้อยกว่าบาท เซ็งเลยล่ะค่ะ ไม่ได้โจมตี แต่ไม่ได้ค่าโฆษณานะคะ ที่บอกเพราะเข้าใจ จขกท ค่ะ เราเองก็ชอบดูเหมือนกัน ซื้อของแท้ไม่ไหว มันแปง

โดย: คนเคยซื้อ เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 08 IP IP: 125.27.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ซี่รี่ย์เกาหลี

แนะนำให้เอามะ เราอะ คอเกาหลี เหอๆ ๆๆ http://www.kittyvcd.com
เค้าจาว่าตูโคนา ป่าวอะ แต่ เราซื้อของเจ้านี้เจ้าเดียวงะ
เจอในเอ็มไทยนี่แหละ เจ้าของชื่อ น้องโอ๋ นะ
เค้าดี แผ่นมีปันหาเค้าก็ จาส่งแผ่นซ่อม ให้ ไม่โก้ง งะ ซื้อแระบายใจ ซื้อมาเยอรมันปาจาม หอบมาเองด้วย
ขอแนะนำ เจ้านี้ อิอิอิ

โดย: ming เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 08 IP IP: 87.169.113.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111