เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

หนูมีเพศสัมพันกับแฟนวันที่ 6 เดือน มีนาคม และ ตอนนี้ วันที่ 12 เืดือน เมษายนแล้ว

ประจำเดือนหนูยังไม่มาเลยค่ะ คุณคิดว่าหนูจะท้องไหมคะ

หนูกังวลมากเลยค่ะ ช่วยกรุณาตอบด้วยนะคะ

รูป โอ๊ต
โดย: โอ๊ต
ตั้งเมื่อ: 13 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 25 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

อย่าเคลียดนะเราพลาดไปแล้วต่อไปเราก็ไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นอีกลุกขึ้นสู้นะอย่าคิดมากก็แค่ผู้ชายเลวเลวคนหนึ่งอย่าไปแคร์เลยนะ สู้สู้ emoticon emoticon emoticon

โดย: น้องดาปรึกษาได้นะ0801220851 เขียนเมื่อ 15 มี.ค. 09 IP IP: 118.172.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ไม่ต้องไปกลุ้มใจกั๊บ(((ริจะรักจงลืมคำว่าเสียตัวนะกั๊บน้อง))) emoticon emoticon emoticon

โดย: เณรแอ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

คุณต้องท้องชัวว์เพราะคุณยอมให้แฟนคุณขนาดนั้นน่ะ

โดย: 22 เขียนเมื่อ 1 พ.ค. 08 IP IP: 124.157.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ปกติน้องประจำเดือนมาสม่ำเสมอตรงเวลารึป่าว เพราะถ้าเป็นบางคนแบบพี่ที่ประจำเดือนไม่ปกติมันก้อเลื่อนทีเป็นอาทิตย์ได้น่ะคะ แต่ถ้าปกติประจำเดือนน้องมาตรงตามเวลาเสมอล่ะก้อ พี่ว่า มีสิทธิ์นะ ทีหลังถ้าจะทำไรกันก้อป้องกันก่อนนะ

โดย: nong omo เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 58.64.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ความคิดเห็นที่ 19 พิมพ์เกินไปมั้ยครับ
ถ้าคุณเป็นผู้ชายคุณก็พูดได้นี่ ให้เกียรติผู้หญิงหน่อย
แต่ถ้าคุณเป็นผู้หญิงก็เห็นใจผู้หญิงด้วยกันบ้างสิครับ
แล้วผมอยากรู้นักตอนคุณจะทำอะไรกันอ่ะคุณบอกใครด้วยหรอครับ
คนไรไม่มีมารยาท

โดย: เอ่อ เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 117.47.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ หนูขา..
ทุกอย่างมีทางออกค่ะ
หนูพยายามอย่าเครียดนะ
ความเครียดทำให้ประจำเดือนไม่มา
ถ้าไม่มาจริงๆหนูก็ซื้อยาสตรีเบนโลมากินนะ
แต่หนูกินยานี้บ่อยไม่ได้นะ มันเป็นว่านชักมดลูก
กินบ่อยมดลูกจะเสียในอนาคต
วันหลังหนูก็ต้องป้องกันให้ดีกว่านี้นะคะ
พยายามอย่าเครียด ปัญหาทุกอย่างมีทางออกนะคะ

โดย: เมษา เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 117.47.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

มันก็ไม่แน่ อาจเพราะจากความเครียดน่ะ แต่โธ่ๆๆ เหอๆ
ใช้ความว่าหนูเนี่ยะอายุเท่าไหร่ -*-

โดย: เหอๆ เขียนเมื่อ 18 เม.ย. 08 IP IP: 58.9.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

อาจจะท้อง รีบติดต่อ ว่าที่ พ่อของเด็กได้เลย... ทีหลังทำไรให้คิดก่อนนะ แบบนี้แหละ รักสนุก แล้วต้องมานั่งทุกข์ อยู่คนเดียว อย่างน้อยควรป้องกันนะ ตอนนี้ไปเช็คดีกว่ามานั่งเดาว่าท้องไม่ท้อง

โดย: น.ส ทองใบ เขียนเมื่อ 18 เม.ย. 08 IP IP: 122.167.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

อาจจะท้องได้นะคะ

โดย: momo เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 08 IP IP: 118.172.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ท้องจ้ะหนู

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 08 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ไม่เจอนานและว่ะ กท แบบนี้ มันกลับมาแล้ว คับท่าน

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 17 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

เข้าใจค่ะเวลาอารมณืมันพาไปน่ะอะไรก็เม่อยู่ แต่ตอ้งมีสติก่อนทุกครั้งน่ะป้องกันก่อนมันก็มหลายวิธีนี่ค่ะทั้งตัวน้องเองและแฟนน้อง..อย่าลืมน่ะค่ะความกังวลและความเครียดก็ส่งผลให้รอบเดือนขาดหายไปได้มากทีเดียว คราวหลังก็ระวังด้วยน่ะค่ะ

โดย: เม้าน่า เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ประจำเดือนครั้งสุดท้ายมาวันที่เท่าไหร่อ่ะค่ะ
ถ้านับจากวันนั้นเเล้วมันเกินเดือนครึ่งนี่ก็
เเนะนำว่าซื้อที่วัดตั้งครรภดีกว่า เพื่อความชัวร์
บางที การกังวลหรือความเครียดก็ทำให้ประจำเดือนมาช้าน้ะค่ะ

คราวหน้าคราวหลังก็ป้องกันหน่อยน้ะค่ะ
- ผู้ชายก็ใส่ต้องเป็นฝ่ายถุงยาง
- หน้าเจ็ดหลังเจ็ดก็กันได้ไม่ 100% น้ะค่ะ

โดย: Gt เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 08 IP IP: 75.0.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ก็แล้วทำไมไม่ป้องกันล่ะ

เราก็เคยเป็นแบบนี้เครียดมาก
พอเมนส์มาแล้วเราก็สัญญากะตัวเองว่า
จะไม่มีไรกะแฟนโดยไม่ป้องกันอีกแล้ว

เพราะผลที่ตามมามันไม่คุ้มกะความสุขแปปเดียวหรอก

โดย: สวยค๊า เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 08 IP IP: 125.24.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

แปลกใจ ไม่มีคนมาด่า

สงสัยจะปลงกันหมดแล้ว กระมัง

โดย: แล้วไงอ่ะ เขียนเมื่อ 15 เม.ย. 08 IP IP: 118.173.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ครั้งแรกก็บิงโกเลยหรอเนี่ย
กำๆๆๆๆ

โดย: jajar4 เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 124.99.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ตอนนี้คงตรวจอะไรมากไม่ได้ แค่เดือนเดียว
ชุดตรวจ การตั้งครรภ์ มันต้อง ประมาณ 2 เดือน ขึ้นไป
ถึงจะตรวจเจอ นะ
ถ้าแค่เดือนเดียว โอกาสน้อยมากที่จะตรวจว่าเป้ฯบวก ( ถ้าท้องจริงๆ)

ลองรอดูอีกหน่อย ถ้าเลยไปถึงปลายเดือนเมษายังไม่มาอีก
ก็ ไปเตรียมชุดตรวจมาตรวจได้เลย

ถ้า มาเป็นปกติแล้ว คราวหลังจำไว้ ต้องรู้จัก ป้องกันตัวะองดีๆ เร่องท้องน่ะเรื่องเล็ก แต่ HIV น่ะ ไม่มียารักษานะ

โดย: d เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 203.156.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ไม่ท้องหรอกมั้ง แต่ถ้าท้องก็รออีกเก้าเดือน เด๋วก็คลอด

โดย: sorryby เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 118.174.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ซื้อชุดตรวจครรภ์มาตรวจซิจ๊ะ ตามร้านเภสัชน่ะ จะได้รู้ไปเลย
แต่คุณเครียดเกินไปหรือเปล่า มันเลยมาแบบเปลี่ยนแปลง
คราวหน้าถ้าพลาดอีกแนะนำให้กินยาคุมฉุกเฉินสิ แต่ไม่ควรกินบ่อยนะ เป็นอันตรายต่อมดลูก

โดย: a. เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 58.9.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ในเมื่อไม่คิดป้องกันก่อนมีรัยกัน..แล้วจะมาโอดครวญทำมัยมิทราบ
ยาคุม ยาฉีด ถุงยาง มีเยอะแยะ ไม่รุจักใช้..

โดย: สตรีที่โลกไม่เคยลืม เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 195.93.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

กระทู้เกรียน

โดย: Yoyo เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

โดย: แล้วไงอ่ะ เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 08 IP IP: 118.173.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

แนะนำว่าไปซื้อชุดตรวจตั้งครรภ์มาตรวจเลยจะได้รู้เพราะแค่ ติดตัว มันก็ตรวจเจอแล้ว

โดย: เคยมาก่อน เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 08 IP IP: 118.172.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

ต้องดูครับว่าประจำเดือนน้องทุกทีมาช่วงเวลาไหน ถ้าขาดเหลือไปเกิน 1 เดือนกว่าๆ แล้วก็ ให้ซื้อยาสตรีเบนโล มาทานครับ เพราะว่าถ้าเลยไปถึง 2 เดือนจะลำบากนะครับ ถ้าเลย 2 เดือนก็ให้ไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดู ผมแนะนำได้เท่านี้ลองเอาไปทำดูนะครับ

โดย: beer เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 08 IP IP: 119.42.65.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111