เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ถามเพื่อนๆ เลือกใช้ทีวี 29 นิ้ว แบบจอธรรมดา ยี่ห้อไหนดีบ้างค่ะ  

ส่วนตัวพาสมา  42 นิ้ว  ยี่ห้อไหนใช้ดีๆ  ไม่สีแตก  ช่วงกันแนะนำหน่อยค่ะ

กำลังตัดสินใจซื้อ  

รูป candy
โดย: candy
ตั้งเมื่อ: 4 ส.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 16 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

จอธรรมดา ของพานาสิ ทนมั่กๆ
10 ปี ยังไม่เคยซ่อมเลย พิสูจน์ได้

ที่บ้านมี 2 เครื่อง อึดโคตรๆ

โดย: นานาจิตตัง เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

รู้อย่างเดียวว่า

"โซนี่" แพงเวอร์ emoticon

โดย: กาตังค์ เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 09 IP IP: 125.27.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

29 นิ้ว อง LG ครับตามมาตรฐานผมใช้มาหลายปีละ...
ถ้าดูหนังกะชุดโฮม ก้อซัมซุง พลาสมา V8ตอนนี้น่าจะเด็ดที่สุด...666+
ป.ล. ถ้าดูหนังโป๊ ทานิน ก็ได้ครับ...ชัดมั้ยครับลุง... emoticon

โดย: ไมน์ฮันเตอร์... เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ต้องพานาโซนิคครับเพราะตอนนี้โซนี่ไม่ใช่โซนี่แท้แล้วครับเพราะใช้จอของซัมซุงและการรับประกันก็ต่างกันของโซนี่รับประกัน1ปีแต่ของพานารับประกัน5ปี เชื่อผมเหอะ เพราะผมทำงานด้านนี้ครับ..อยากบอกว่าตอนนี้โซนี่ถังแตกเลยต้องร่วมทุนกับซัมซุง

โดย: เอก เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 09 IP IP: 61.90.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

โซนี่ คำตอบเดียวเท่านั้น

แต่วันนั้นไปศูนย์มา มีคนเอาพาสมามาซ่อม เสียบทีดังปั๊งงงงงงงงงง อิอิ จะบอกเพื่อ...?

โดย: lluM เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 09 IP IP: 58.9.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ซัมซุง หรือ สำส่อน emoticon

v
v

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 124.157.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ซัมซุง เลยค่ะใช้แล้วดีจิง emoticon emoticon

โดย: R_RA_TA เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

เดี๋ยวนี้เครื่องไฟฟ้าส่วนประกอบมันมิกซ์กันหมด เหมือนรถยนต์ คุณภาพใกล้เคียง

โดย: itim เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 125.25.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

พานาโซนิค คะ ระบบเสียงกระหึ่ม เสียงดังกว่ายี่ห้ออื่น ถ้าคุณอยากอัดตู๊ม ๆ

พานาโซนิค เดอะเบ๊ส!!

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 112.143.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

พานาโซนิค เดอะเบ๊ส!!

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

แต่ถ้าเป็นพวกกล้อง ดิจิตอล ของโซนี่ เนี่ยะ

เครื่อง เค้าไม่ันับญาติกับเม็มฯ ค่ายอื่นนะคับ

แต่คุณภาพนี่ยอมรับเลยครับของโซนี่ แต่มันจะลำบากนิดหน่อย เวลาฉุกเฉินไรงี้ ของๆเค้าไม่ค่อยจะนับญาติกับชาวบ้านนี่แหละ ปัญาที่เจอมีแค่นี้ของ โซนี่

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 122.154.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ผมก็ชอบของโซนี่ งะ ดีไซน์สวย ทั้งจอ LCD TV และ LCD ของ PC

ค่ายนี้เค้าออกแบบสวยนะ แต่ราคาก็แพงกว่ายี่ห้ออื่นพอตัวเหมือนกัน

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 122.154.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

คิดเหมือนลุงค่ะ อิอิ ตอนนี้ได้กล้องโซนี่ มา ถ่ายออกมาสวยเนียนกว่าตัวจริงอีกแน่ะ

มันสวยจนอดนึไม่ได้ว่าไอ้พรรคพวกที่มีรูปสวย ๆ กันนี่ต่อไปจะถามมันดีใหมหว่าว่า ใช้โซนี่ถ่ายหรือเปล่าเนี่ยะ อิอิอิ

โดย: Soul เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

ทีวี 29 นิ้ว แบบจอธรรมดา เลือก lg samsung sharp panasonic
ก้อโอเคแล้ว
พาสมา 42 นิ้ว sony เท่านั้น แต่แพงอะ emoticon

โดย: เบี้ยน้อยแต่หอยใหญ่ เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เลือกซื้อทีวียี่ห้อไหนดี

......ขอแนะนำโซนี่เท่านั้น
ผมใช้รุ่น Trynitron มาตั้งแต่บอลโลกคราวที่แล้วยังดีเหมือนเดิม...ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
สีสวย คมชัด เสียงใสแจ่มแจ๋ว
(ถ้าโซนี่ผลิตรถยนต์ก็จะซื้อมาขี่)

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 4 ส.ค. 09 IP IP: 118.172.110.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111