ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

เป็นคนผิวมันมากกกกค่ะ เวลาเป็นสิว ก็เป็นแต่สิวอักเสบ สิวอุดตัน ทำยังไงดีคะ ควรใช้อะไรรักษาดี หรือว่าไปหาหมอดีกว่า ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ
รูป มิซาเอะ
โดย: มิซาเอะ
ตั้งเมื่อ: 13 ส.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 19 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ใครเป็นสิวเรามีทางออก?.......
ผู้ที่ประสบกับปัญหาสารพัดสิว เรามีวิธีแก้
ปรับเปลี่ยนโครงสร้างของผิว ให้ผิวมีสุขภาพดี ขับของเสียออกจากร่างกาย ผิวพรรณเปล่งปลั่ง อย่างน่าแปลกใจ
*** คุณเสียเงินไปเท่าไหร่แล้วกับการซื้อยารักษาสิว แถมไม่หายขาด
ปรึกษาเราตอนนี้คุณยังมีโอกาสหน้าใส ไร้สิว ไม่กลับมาเป็นอีก
เพราะเรารักษาจากภายใน สู่ภายนอก
สนใจติดต่อ คุณอินทร์ 086-5477441

มีฉลาก อย. ไม่เป็นอันตรายต่อสุขภาพ 100%

โดย: คนสิวหายแล้ว เขียนเมื่อ 29 ส.ค. 09 IP IP: 115.31.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ทานyazอยู่เหมือนกัน พึ่งกินนะ
ตอนแรกเราก็ไม่รู้จะกินตัวไหนพอไปอ่านเจอรีวิวนี้
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=kittyjoice&month=08-2009&group=13&date=21&gblog=6
เลยกินตาม
ที่ประทับใจคือผลข้างเคียงไม่มีเลยนะ ปวดท้องประจำเดือนลดลงไปอย่างมาก แต่สิวคงต้องอดใจรอไปก่อน

โดย: บิว เขียนเมื่อ 29 ส.ค. 09 IP IP: 58.11.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ลองใช้ผลิตภัณฑ์ของคังเซนดูไหมค่ะ เป็นยาแต้มหัวสิว ลูกค้าที่ใช้ไปเห็นผลตอบกลับมาดีมากแล้วบอกต่อกันเลยค่ะ สนใจติดต่อได้นะค่ะ

โดย: na เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 09 IP IP: 203.144.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

เราทานยาคุมyazอยู่อ่ะ
ได้ผลดีกะสิวออร์โมนกะหน้ามันนะ
ทานประมาณ 3เดือนหน้าเริ่มมันลดลงอย่างเห็นได้ชัด ทำให้การอุดตันลดลงด้วยอ่ะ emoticon

โดย: เป็นเหมือนกัน เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 09 IP IP: 58.9.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ลองไปหาหมอรักษาสิวดูนะคะ แต่ถ้าไม่มีเวลา แนะนำ ของพฤกษาพรรณ นะคะ เป็นสินค้าของวงษฎาคลินิคค่ะ ทำแบรนด์ออกมา มีหลายตัวไห้ใช้ที่สำคัญปรึกษาโดยตรงกับคุณหมอและผู้เชี่ยวชาญค่ะ ตอนนี้เวปเปิดใหม่มีส่วนลดมากมายนะคะ

ลองใช้ดูค่ะ พฤกษาพรรณค่ะ

โดย: pp เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 09 IP IP: 58.64.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ลองใช้อาวียองซ์ซิค่ะ emoticon

โดย: mmom เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 09 IP IP: 125.25.144.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ลองไปปรึกษา เเพน น่ะ
ไม่เเพง ได้ผลดี แต่ต้องใช้ต่อเนื่อง

โดย: ... เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 09 IP IP: 10.1.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

กลุ้มใจเหมือนกันค่ะ
ตอนนี้ไปหาพฤกษาคลีนิคอยู่ค่ะ แต่ไปที ก้อหมดไป พันกว่าบาททุกครั้ง แล้วรู้สึกว่า จะมีผดขึ้นมากขึ้น กลุ้มๆ ไม่รู้จะหาต่อดี หรือจะเลิกหาดี เฮ้อ...กลุ้มค่

โดย: dd เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 09 IP IP: 58.8.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

กินยาคุม yasmin ยาสมิน ลองดู

โดย: นกน้อยในไร่มะเขือเทศ เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 09 IP IP: 124.122.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

คุณ koreanhouse
พีช สาเก ของ SKINFOOD มันคือครีมอะไรเหรอ
ไม่รู้จักอ่ะไม่เคยได้ยินได้ แล้วมีขายที่ไหน
แล้วใครใช้ได้ผลบ้างอ่ะ อยากรู้ๆ

โดย: เป็นเหมือนกัน เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

เหรอคะ แล้วใช้นานแค่ไหน ถึงจะเห็นผลอ่ะคะ
จะลองอันไหนก่อนดีเนี่ย อิอิ

แล้วใครเคยไปคลีนิก เช่นพวก นิติพล บ้างคะ ดีรึเปล่า??

โดย: มิซาเอะ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 124.122.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

โอเรียบทอล บิวตี้
ใช้แล้ว ดีมากเลย ตอนนี้ก็ใช้อยู่
2 อาทิตย์เห็นผล
เป็นของแพทย์รังสิตน่ะค่ะ แล้วก็ทำมาจากสมุนไพร
หน้าไม่มัน สิวยุบ ขาวขึ้น เคยใช้มาหลายยี่ห้อ ไม่ได้เรื่อง บางอันดีแต่แพงมาก

โดย: pas เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 192.168.212.200, 127.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ค.1

ทำไมไม่ลองใช้ พีช สาเก ของ SKINFOOD ล่ะ
ช่วยกระชับรูขุมขน น๊ะ

โดย: Koreanhouse เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 61.19.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

เรามีตัวนี้แนะนำ ตัวแต้มสิวของ ETUDE

เหนเค้าบอกว่าดีกัน

มันจาเปน เซทเลย AC Clinic

สีเขียวๆ มีโฟม ละก้อะไรไม่รู้อีกสัก 4-5 ตัว

แต่เค้าบอกว่าตัวแต้มสิวอ่ะดี

ลองไปดู แต่ในห้างแพงนะ

ลองดูเว็บนี้ สั่งของมาจากเกาหลีโดยตรง

เลยถูกหน่อย 520 บาท

ถูกกว่าเปนครึ่งเลยยย emoticon

โดย: Koreanhouse เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 61.19.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ผิวมัน สิวอุดตันเพียบเลย จะแก้ปัญหานี้ได้ยังไงคะ

ผิวมันเหมือนกัน แล้วรูขุมขนก้อจะขยายใหญ่เรือ่ยๆเลย
หน้าก้อมีเม็ดเล็กๆ เป็นสิว สำหรับสิวอักเสบก้อมีขึ้นบ้าง
เซ็งอ่ะ หน้าไม่เนียนเลย

โดย: เป็นเหมือนกัน เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 09 IP IP: 119.46.20.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111