มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

สำหรับวินนิ่งภาคใหม่ที่กำลังจะออกมา ผมมีสูตรดังนี้ครับ

1.สูตรโกงความตาย ให้กดวิ่งเร็วไป หา สตีฟ เบนเน๊ก แล้วกดปุ่มo ฟ้องสตีฟ เบนเนก รับรองทีมคุณจะชนะได้ทันที แม้ทีมคุณจะตามหลังอยู่100ประตูต่อ0ก็ตาม

2.สูตรพุ่งล้มเอาจุดโทษ เป็นสูตรเก่าของเจ็ทโด้นะครับ ให้กดปุ่มxเพื่อสำออย พุ่งล้ม แม้คู่ตอ่สู้จะไม่โดนตัวคุณแม้แต่ปลายขี้เล็บเลยก็ตาม

3.สูตรหัตถ์อีแอบ สำหรับใครที่อยากเป็นแบบหัตถ์พระเจ้ามาราโดน่า ก็ให้กดปุ่มXเวลาทีมคุณเปิดคอนเนอร์มา สูตรนี้จะใช้ได้ดีสำหรับ พอล สโคล ต้องหน้าด้านจริงๆถึงจะใช้ได้คับ

4.สูตรลูกเลยข้ามเส้นประตูแล้วแต่ไม่ให้เข้า สูตรนี้มีที่มาจากการที่นักเตะทีมสเปอร์ยิงเข้าไป แต่มือโกลรับแปกบอลเลยข้ามเส้นประตู คุณสามารถโกงความตายด้วยการกดปุ่มoเบิ้ลสองครั้ง

แล้ววันหลังผมจะมาใหม่นะครับ เดี๋ยวเตรียมรับมืออีแอบที่มันกำลังจแต๋วแตกออกมาแห่กันในกระทู้นี้นะครับ

สู้ๆเขานะครับ เป็ดแดงถึงไม่เก่งแต่มีเทพตอร์เรส  ปืนแตกมีเทพฟาเบรกัส  อีแอบมีเทพมาเชด้าอยุ่มั้ง

รักษาตัวให้ดีๆนะครับ ทุกๆคน

ตั้งเมื่อ: 25 ส.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 29 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

ขอบใจจ้า

โดย: ไอ้บ้ากาม เขียนเมื่อ 18 ก.ย. 09 IP IP: 222.123.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

อยากรู้

emoticon emoticon

โดย: แทน เขียนเมื่อ 18 ก.ย. 09 IP IP: 61.19.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

นั่งดูหมากัดกันแล้วสบายใจดีแท้ครับ ปากฉีกเลือดอาบ หมดแรงกันไปครับ สิงห์คงแย่งแชมป์กะสเปอร์ ไปแย่งที่สามกับ เบิร์นลี่ไป๊ ชิ้วๆๆๆ

โดย: สบายใจ เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 09 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

มีแค่เทพมาเชด้า ก็คว้าแชมป์ได้ เพราะแมนยูไม่ใช่ทีมสวนแห้วนะ emoticon

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 09 IP IP: 112.142.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

สูตรเดวกะที่เจอร์ราร์ดพุ่งล้มตอนเจอแอตมาดริดป่าว ไม่โดนตัวแต่ร้องยังกะโดนควายขวิด
ละมีสูตรที่ได้ที่ต่ำๆละได้ไปเตะแชมเปี้ยนลีกด้วยป่าว อยากได้สูตรนี้อ่ะ นานๆมีทีมเลวๆทำได้ซักที

โดย: www เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 09 IP IP: 58.8.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เอาความจริงมาพูดเดี๋ยวก็มีบางคนแต๋วแตก ทนฟังไม่ได้ ออกมาฟาดงวงฟาดงาใส่หรอก จขกท.

โดย: โต คลอง 12 เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 09 IP IP: 124.121.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

มันมีสูตรเสียงจากพระเจ้าอยู่น่ะครับ จขกท.
.
พอเดินเข้าในร้านเน็ต แล้วไปเจอคนใช้ชื่อว่า "จะบอกให้" นั่งเล่น GTA อยู่
.
ให้กด O + x ครับ
.
!!!เพี๊ยะ!!!
.
เสียงจากพระเจ้าดังขึ้นจากหัวไอ้ จขกท.
emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: โหรผี เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เออ..มันส์ดีวุ๊ย นั่งดูแฟนบอลสองทีมแขวะกัน
แรกๆผมก็เครียดปนสงสัยนะว่า "พวกเมิงจะทะเลาะกันทำไม?"
แต่ตอนนี้ผมว่า...แฟนสองทีมคงจะรักกัน เหมือนสามี-ภรรยา ที่รักกันแต่ก็ต้องมีปากเสียงกันบ้างตามประสาคนอยู่ใกล้กัน
...บางเม้นต์ดูเหมือนแรงนะ แต่อ่านดีๆจะฮามาก ...สนุกดี

..สำหรับทีมโปรดของผม ไม่ต้องห่วงครับ ตกชั้นไปนานหลายปีแล้ว เลยสบายใจไม่ต้องไปทะเลาะกับทีมในพรีเมียร์

โดย: MILANO เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

1-3ใช่ราคาเป็ดย่างเปล่า

โดย: oimo เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 114.128.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

olo อิเปดย่าง

โดย: MtveCho เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.8.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

ขอโทษกุเชียร์ทีมที่มรึงด่าอยู่ มีอะไรไหมวะ ไอ้กระโปกไอ้ทัดเอ้ย emoticon
v
v
v
v

โดย: หงส์แดงนวมินท์ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.8.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เบอร์16นี่ตบเด็กสมชื่อเลยนะ 555555
ไม่ต้องออกแรงเลยกะเด็กเห่อหมอ ย
อีตอแหลมิ้นถ้ามึงเกิดตอนนั้นจิง แล้วมึงนึกยังไงถึงเชียร์เป็ดวะ สงสัยตามกระแส หมาตามเกวียน หมาตามคลื่น ว่างั้น 5555555
หรือว่ามึงเห็นเป็ดได้แชมป์ลีค!!.. emoticon

โดย: ดอกโศก โคกอักเสบ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

มีสูตรที่ทำให้คุณโตเลิกแต๋วแตกป่าวอ่ะ emoticon

โดย: C.Valentine เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 125.27.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เกิด ตอน 1998

งั้นตอนนี้ก้กะลังหัวเกรียนได้ที่เลยนะสิคับ

5555+

v
v
v
v

โดย: ตบเด็ก เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.137.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

พอดีตอนนั้นกุเกิดไม่ทันวะ เพราะตอนที่กุเกิดกุก็เห็นคาร์ลอส
เดินหน้าหมาป่วยคอตก ตอนแพ้นัดชิง ฟร้อง 98 แล้ววะ
55+++++++++++++++++++++++++++++++++
emoticon emoticon emoticon emoticon
v
v
v
v

โดย: Torres@Mint เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

อีตอแหลมิ้น ตอนฝรั่งเศสโดนบราซิลกูยำมึงไม่จำมั่งวะ สมองเป็ดคงจำได้แค่นั้น บ้าอดีตตามสันดานเป็ด
มึงคงไม่รู้จักบานาน่าคิกสินะ อ่อนเอ้ย emoticon

โดย: ดอกโศก โคกอักเสบ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

แล้วมีสูตรที่ทำให้ จขกท เลิกเกรียนได้หรือป่าวคับ

แต่ดูแล้วไม่น่าจะมี มันแก้กันยากของแบบนี้ 555+

โดย: ตบเด็ก เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.137.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

งั้นสูตรที่ทำให้บราซิลจะชนะฝรั่งเศส กุว่ากดจนนิ้วกุด
แมร่งก็ไม่ชนะหรอกวะ
555+++++++++++++++++++++++++++
emoticon emoticon emoticon
v
vv
v

โดย: Torres@Mint เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

มีสูตรทำให้เป็ดได้แชมป์มั่งป่าววะ ถ้ามี กูว่าเด็กเป็ดคงกดกันจนนิ้วไหม้ จอยพังกันเลย emoticon

โดย: ดอกโศก โคกอักเสบ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

สูตรหน้าสนใจอยู่นะ ลองเล่นกะเขาดูหน่อย ไอ้ทัดเอ้ย emoticon

โดย: หงส์แดงนวมินท์ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.8.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

กรรมการมันก็พลาดได้...
อย่าคิดแต่ว่าเค้าโกง
ตบปาก 300 ทีเร้วเลย emoticon emoticon

โดย: R@YTEEN เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 203.156.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

ผมว่าเป็นแมตช์อัปยศที่สุดนะ

มีอย่างที่ไหน ดูภาพแล้วมันเข้าตำตา ผมละไม่อยากเชื่อเลย

เกมส์นั้น แมนยูยัดตังค์ไปเท่าไรล่ะครับ

โดย: จะบอกให้ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

กูเคืองมานานแระ ตั้งแต่ทีมกูยิงเข้า คนเค้ารู้ทั้งจักรวาลว่าลูกมันเลยไปเป็นเมตรแล้ว โกลแมนยูมันควักออกมาเช้ย!!! แล้วจะให้สเปอร์สได้แชมป์ต้องใช้สูตรไรวะ บอกทีดิ หนูอยากได้

โดย: เทพรถไถ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 192.168.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

แล้วสูตรวิ่งไปทำฟาวเขาแล้วได้ลูกโทษกดยังไงหรอคับจะทดลองเอาลิเวอพลูไปเตะกับแอต.มาดริด อะคับบอกทีสิ

โดย: .... เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.11.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เฮอะๆ

โดย: northside เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 125.25.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

นี่แสดงให้เห็นว่า แมนยู นั้นยิ่งใหญ่แค่ไหน

โดย: กากหมาแอนฟิลด์ เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 222.123.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

แต่งหน้าทาตาใส่กระโปรงพิมพ์อย่างนี้มีอยู่แฟนทีมเดียวว emoticon emoticon emoticon

กรูรู้นะมรึงเจ็บ กร๊ากกกกกกกกกก emoticon emoticon emoticon

พอดีมือไม่ค่อยว่างไม่งั้นจะเปิดฝาครอบกะลาให้มรึงเห็นโลกอันสวยงามหน่อย emoticon emoticon emoticon

โดย: Sir-มาเอง เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 58.9.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

เมิงมีปากเอาไว้ตดเรอะว่ะ...
เหม็นชิบเลยว่ะ...
สงสัยเอาตูดไว้:-)ข้าว เลยพูดจาไม่ฉลาดเท่าไหร่

โดย: R@YTEEN เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 203.156.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

555+...มุกเกือบเก็ทละ นึกว่ามุกสาระของคนเล่นเกมส์...ให้ 8/10 ครับ... emoticon...666+
---เชียร์สเปนกะลิเวอร์พูลได้ลุ้นทุกทัวนาเม้นต์---

โดย: นักเกลียดผีรับจ้าง เขียนเมื่อ 26 ส.ค. 09 IP IP: 124.120.122.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111