แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

มีปัญหาเรื่องรักแร้กะขาหนีบดำ อยากจะทำให้ขาวขึ้น มีวิธีไหนบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  เอาแบบที่ได้ผลและก้อเร็วด้วย พอจะมีวิธีมั้ยคะ

ขอคำแนะนำนะคะ อยากรู้จริงๆ  ขอบคุณค่ะ

รูป นกกระสา
โดย: นกกระสา
ตั้งเมื่อ: 19 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 16 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

เราก้อมีปัญหาเรื่องนี้อยู่เหมือน

กันแล้วจามาบอกน่ะว่าใช้ได้ผลไหม

emoticon

โดย: mameeja เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 09 IP IP: 124.122.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

เคยลองใช้กวนอิมไม่เห็นจะขาวเลย อยากได้แบบขาวเร็วๆ emoticon emoticon

โดย: นีนี่ เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

เราก็เคยดำอ่ะ แต่ตอนนี้หายแย้ว เราใช้ครีมทาขาหนีบขาวอ่ะ เป็น bha กะครีมอ่ะใช้คู่กัน มันจะลอกๆก่อน เวลาแสบๆก็ทาครีมห้ามให้เสียดสี อาศัยใส่สเตย์เอา ไม่ให้ขามันโดนกัน ใช้ซักเดือนกว่าๆ หายเลย ดีดี แนะนำเลย เราเลิกใช้แล้วมันก็ไม่ดำนะ เราไปซื้อมาจากเวบ จำชื่อเวบไม่ได้อ่ะ!นานละ แต่เมมเบอร์เจ้าของร้านไว้อยู่ ลองโทรไปดูนะ เบอร์ 085-1026810 ลองดทรไปดู ไม่รู้เค้าเปลี่ยนเบอร์รึยังนะ

โดย: gig เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

กวนอิม ขาวเว่ออ่า emoticon

โดย: สวย เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ
โดย: เขียนเมื่อ 27 ก.ย. 08 IP IP: 124.120.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

จากกความคิดเห็นที่ 10
เพิ่มเติมอีกนินึง จะใช้เพียงอย่างใดอย่างนึงก็ได้ นะ ระหว่างครีมกวนอิม กับ ครีม promina ซึ่งมีขายที่เซเว่นทั่ง 2 อย่าง ..... เพียงแต่ว่าเราอยากขาวเร็วๆ เลย ลองทั้ง 2 อย่างดู ก็เลยไม่แน่ใจว่า ขาว จากอะไรกันแน่ แต่สรรพคุณ จะเหมือนกัน เพียงแต่ ครีมกวนอิม ถูกกว่า แค่ 10 กว่าบาท แต่จะเหนอะกว่า ส่วน ครีม promina แพงกว่า ประมาณ 60 - 80 บาท นี่แหล่ะ (ไม่แน่ใจ )แต่ไม่เหนอะ เท่าไร ...

โดย: ณิ เขียนเมื่อ 14 พ.ค. 08 IP IP: 58.10.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

THE BUA Gummy Soap ก้อนทำความสะอาด มีลักษณะใส ให้ฟองครีมละเอียดอ่อน ทำความสะอาดผิวได้อย่างหมดจด มีส่วนประกอบสำคัญจากธรรมชาติ ไม่มีสารเคมี รวมถึงสารอันตราย จึงไม่เป็นอันตรายต่อผิว มากด้วยคุณภาพในการทำความสะอาดผิวพรรณ จากการผสานคุณค่าในการบำรุงอย่างลงตัวในส่วนประกอบของวัตถุดิบที่ผ่านการคัดสรรมาเป็นอย่างดี อาทิ กรีเซอรีน เกรด A ที่มีคุณสมบัติพิเศษในการดูดความชื้นในอากาศ ทำให้คุณสัมผัสได้ถึงผิวที่มีความชุ่มชื้น ไม่ทำให้อุดตันรูขุมขน อ่อนโยนต่อผิวพรรณ ไม่ก่อให้เกิดอาการแพ้และระคายเคือง มี Vitamin C และ Tartaric acid จากมะขาม เพื่อการชำระล้างสิ่งสกปรก แก้ฝ้าทำให้ใบหน้าและผิวพรรณขาวนุ่มนวลอย่างหมดจด อีกทั้งมะขามยังทำหน้าที่เป็นมอยเจอร์ไรเซอร์ธรรมชาติให้กับผิวได้เป็นอย่างดี และยังประกอบด้วยวิตามิน A และ E จากน้ำมันมะกอก ที่เป็นสารแอนตี้ออกซิแดนท์ ช่วยป้องกันการเสื่อมของเซลล์ทำให้ผิวดูอ่อนวัยคงความชุ่มชื้นและเนียนนุ่ม พร้อมน้ำผึ้ง เพื่อการบำรุงผิวเพราะในน้ำผึ้งมี Estrogen และอุดมไปด้วยวิตามิน E ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้ผิว สมานผิวได้เป็นอย่างดี ลดรอยเหี่ยวย่น บำรุง ฟื้นฟู ทำให้ผิวพรรณผ่องใสเ

โดย: WWW.THEBUA.COM เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 221.128.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

เราทำ IPL รักแร้ค่ะกำจัดขนด้วย รักแร้ขาวขึ้น กลิ่นเต่าและเหงื่อลดลง แต่ว่าขาหนีบอันนี้มะรู้จิงๆอ่ะจ้ะ

โดย: DA-DA เขียนเมื่อ 20 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

คห.6ครีมอะไรหรือค่ะบอกชื่อได้ไหมค่ะ

โดย: a เขียนเมื่อ 20 เม.ย. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

มีครีมทารักแร้ ทำให้ไม่มีกลิ่นตัวและ ขาวขึ้น ทาประมาณ 1 อาทิตย์จะรู้เลย แต่เรื่องกลิ่นตัว จะสังเกตุครั้งแรกว่าไม่มีกลิ่น ทาส่วนที่ดำได้ด้วยแต่ห้ามทาหน้านะ เราให้เพื่อนเราใช้ติดใจกันทุกคนเลย หลอดละ 150 บาท เอง

โดย: ขายตรง เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 58.8.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

คืออยากได้ที่มันใช้เฉพาะที่น่ะคะ เฉพาะรักแร้ กะขาหนีบน่ะ มีป่าวคะ

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

ราคาเท่าไหร่คะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 124.121.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

คห.2 ขายที่ไหน

ราคาเท่าไหร่

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.134.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

Tranxenamic acid หรือ J A whittening skin ยาผิวขาว ผิวผ่องใส ขาวทั้งตัว จากภายในสู่ภายนอก
JA whittening skin
ยาผิวขาว พราวผ่องใส

เซลล์ผิวหนังของมนุษย์เรา เปลี่ยนทุกวัน ปรับสภาพเม็ดเซลล์สีผิวให้ขาวเรียบเนียนด้วย นวตกรรมการแพทย์สมัยใหม่ที่ทำให้ผิวของคุณขาวขึ้นอย่างเห็นได้ชัด โดยไม่ต้องผ่าตัดศัลยกรรม เพียงแค่รับประทานก็ขาวใสได้แล้วซึ่งวงการแพทย์ยอมรับ และตัวยานี้จะไปปรับสภาพเมลานิล ของผิวให้เป็นสีขาวและผ่องใสขึ้น รับประทานเพียง 1 เดือนจะเห็นผลแตกต่างได้ชัดเจน

ส่วนประกอบที่สำคัญ
ทรานเนซามิค 250 มิลลิกรัมต่อเม็ด
ช่วยปรับสภาพผิวให้ขาวรักษารอยแผลเป็นจากสิวทำให้ผิว ขาวใสขึ้นเหมือนคนขาว ลดฝ้า กระ ทำให้ขาวกระจ่างใสเริ่มเห็นผลภายใน 2 -4 สัปดาห์ (ขึ้นกับสภาพผิวแต่ละคน)
สินค้าคุณภาพ ประสิทธิภาพสูง (เป็นสินค้าจากคลินิก) เห็นผลชัดเจน ช่วยให้ขาวได้จริง

วิธีใช้ รับประทานวันละ3- 4เม็ดขณะท้องว่างหรือก่อนนอน

ข้อแนะนำในการใช้
1.กินครั้งแรกควรกินวันละ 4 เม็ดก่อนแล้วค่อยๆลดประมาณลงเป็นวันละ 3-2 เม็ดต่อวัน
2.ควรกินติดต่อเนื่องกันเป็นประจำใน

โดย: bell เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 125.24.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แก้ปัญหารักแร้กะขาหนีบดำยังไงคะ

วีไวท์ โลชั่น

โดย: บี เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.237.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111