อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

อาจจะเป็นในแบบที่แปรรูปแล้วเป็นชา หรือ แคปซูล ใครพอจะทราบ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ยินดีที่ได้ร่วมแบ่งปัน

รูป rebirth
โดย: rebirth
ตั้งเมื่อ: 6 ก.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 10 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

ร้านโปะแตก ที่ท่าเรือ วังหลัง เป็นร้านสมุนไพร ใกล้โรงพยาบาลศิริราช หรือจะปลูกเองก็ได้ ไปหาต้นพันธิ์แถวร้านขายต้นไม้แถวเทเวศน์

โดย: toto เขียนเมื่อ 8 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณนะครับที่มาร่วมแบ่งปัน

ปล.ขออนุโมทนานะครับ คนไม่รู้ไม่ได้ผิดนะครับ
ผมก็ไม่รู้มาก่อนเพิ่งหาข้อมูลเอง

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

แดรกแก้เมาค้างเหรอ มรึงปลูกเองเลย แดรกสดๆ

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

เมิงก๊อปชื่อกรูทำไมไอ้เวร สันดานสุนัข emoticon
V
V
V

โดย: xxx เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 124.122.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

V
v
v
v
v
ใครล่ะ สาด เผยตัวมาซะ

โดย: xxx เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 125.26.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

นังเทเรซาหน้าตาอุบาทว์ยังไม่พอนะ โง่อีกต่างหาก
รางจืดเขากินถอนพิษโว้ย อิจ๊าดง่าว
นี่แหละคนมาจากสลัมมันจะรู้อะไรกับเขา
นอกจากจู๋ผู้ชายกับหาเก็บขยะขายเลี้ยงปากท้อง

โดย: xxx เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 124.122.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

ที่ห้างคาร์ฟูร์พระรามสี่ มีครับ เป็นแบบชงนะครับ

โดย: อุกอุย เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 203.146.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

ห้างสรรพสินค้าทั่วไปค่ะ ไปหาที่เค้าขายพวกสมุนไพรค่ะ เราจะซื้อที่ห้างเดอะมอลล์ค่ะ เราทานอยู่ค่ะ รางจืด เป็นชงเล็กใช้ชงค่ะ

โดย: NoNgLeKเด็กวุ่นวาย เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 58.8.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

อะไรอะ "ใบรางจืด" เพิ่งจะเคยได้ยินก็วันนี้แหละ

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 115.67.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบว่า "ใบรางจืด" ใน กทม นี่มีขายที่ไหนบ้างครับ

ไม่แน่ใจว่าที่ร้านขายยาทั่วไปจะมีไหม ผลิตภัณฑ์ของมูลนิธิรพ.เจ้าพระยาอภัยภูเบศรน่ะค่ะ (น่าจะมีเป็นบางร้าน ลองหาดู)

โดย: น่าจะพอหาได้ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 202.44.45.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111