ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ใครได้ไป สอบ กฟผ ในวันที่ 6 กันยายนบ้างคะ

มีความรู้สึกอะไรกันบ้างคะ?? 

สำหรับดิฉันนั้น รู้สึกอึ้งไปเลยคะ เมื่อเห็น Aptitude Test 30 ข้อ ใน 1 ชั่วโมง ไม่รู้ว่า กฟผ มาแนวไหน เพราะข้อสอบ ไม่เชิงยากและไม่เชิงง่าย คะ 

รูป MaezaR
โดย: MaezaR
ตั้งเมื่อ: 7 ก.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 32 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

555+ สอบได้ ง่ายมากเลยคับ

emoticon emoticon

โดย: เด็กเทพ เขียนเมื่อ 30 ก.ย. 09 IP IP: 222.123.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

คนคุมสอบ ซื่อบื้อคับ อธิบายอะไรไม่กระจ่าง แทนที่จะอธิบายให้ละเอียดก่อนปล่อยให้เริ่มทำการสอบ แถมเวลามีการคำนวณในช่วงเช้า เสือก ไม่ให้เอาเครื่องคิดเลขเข้าไป ไอ้เราก็คิดว่า !เอาล่ะวะ ตอนบ่ายกูกินเต็มแน่ๆเพราะเตรียมมาดีมาก ก็ดันมีคำนวณแค่สามสี่ข้อ ไม่สมกับที่แบกเครื่องคิดเลขมาให้มันรกกระเป๋าเลยจริงมั๊ยคับพี่น้อง นอกจากสามสี่ข้อนั้น ก็เป็นคำถามทั่วไปแบบลึกๆ
อย่างเช่น แผ่นกดคลัตช์ อยู่ระหว่างบริเวณใด แหม!ถามแบบนี้ก็กินหมูสิคับท่าน แต่!!! มันมีตัวเลือกเช่น ก. ระหว่าง หวีคลัตช์กับแผ่นกดคลัตช์ ข. ระหว่างหวีคลัตช์ กับ ฟลายวีล
ก็เลยต้องมานั่งคิดย้อนระลึกชาติกันไป ไม่นึกว่า ข้อสอบมันจะออกง่ายขนาดนี้ ( ง่ายจนนึกไม่ถึง )แต่ก็มีลุ้นคับ emoticon

โดย: victor เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 09 IP IP: 110.164.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ผมดีใจที่มีคนเห็นด้วยกับผม
อืม..โครตเซ๊งคับ
ขอเมลเป็นการเเชร์ข้อมูลได้ป่าวคับ

โดย: มือปีนรับจ้าง เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 09 IP IP: 222.123.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ช่ายๆๆๆเห็นด้วยกับมือปืนรับจ้างคะเราตั้งใจไปสอบ
แล้วก็ไปไกลด้วยเสียตังค์ก็เยอะด้วยแต่ทำไมสังคมรังแก
คนจนคนไม่กินเส้นอย่างเราและก็ใช้สิทธิการเป็นลูกท่านหลานเธอเข้าทำงานอย่างนี้ไม่ยุติธรรมคะพี่น้องค่ะ
เห็นด้วยไหมค่ะท่าน
emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: โครตเซ็ง เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 09 IP IP: 118.172.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

สอบไม่ได้ก็อย่าสิ้นหวัง ชีวิตนี้มีอะไรให้ทำอีกเยอะสู้ต่อไปครับพี่น้อง emoticon emoticon

โดย: หงษ์ซิ่ง เขียนเมื่อ 19 ก.ย. 09 IP IP: 119.160.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เราก็ไปสอบมา หนังสือ/ตำราไม่ได้อ่านสักกะตัว ทำงานอย่างเดียว คิดว่าไปเที่ยวพาแฟนไปด้วย เที่ยวพาราก้อน emoticonจบๆๆๆๆๆ

โดย: หงษ์ซิ่ง เขียนเมื่อ 19 ก.ย. 09 IP IP: 119.160.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

การ สอบ เน่า มาก ไม่ได้ มาตรฐานเลย ไม่มีระบบที่ดีคับ

โดย: กำ เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 09 IP IP: 119.42.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ใครพอมีข้อมูลเชิงลึกในการคัดบุคคลเข้าทำงานบ้าง

จะต้องมีผลคะแนนT-Score รวมของแต่ละวิชาพื้นฐานตั้งแต่50ขึ้นไป และต้องมีวิชาเฉพาะตำแหน่งไม่น้อยกว่าร้อยล่ะ50

เปนไปตามนี้จริงหรอ

แต่สำหรับความคิดเรา ดูเฉพาะ วิชาการเป็นหลักป่าว

ส่วนวิชาอื่นใช้ประกอบการสัมภาษ

ยังไงใครมีข้อมูลช่วยตอบด้วย

โดย: BB ไฟฟ้า เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ผมว่าการสอบครั้งนี้ต้องมีคนโดนเส้นทับแน่
ขอบอกคนที่ใช่เส้นน่ะ
ว่าสงสารคนที่ไปสอบมั้ง
อุตสาไปตั้งไกล
หมดตังค์ไปเท่าไร
แต่คุนมาใช่เส้น
อืม...
แต่ก้อระวังตัวล่ะกัน

โดย: มือปืนรับจ้าง เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 117.47.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

มีใครสงสัยเหมือนผมมั่ง ทำไมตอนบ่ายวิชาเฉพาะ ถึงสอบกากบาท น่าตลกเหมือนกันนะ ตอนเช้าสอบดูดีเชียว ฝนตรวจคอมพิวเตอร์ ตอนบ่ายเหมือนมีเจตนาอะไรแฝง จิงจิงนะ. emoticon

โดย: 18 มงกุฏ สะดุดตอ เขียนเมื่อ 11 ก.ย. 09 IP IP: 125.25.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ยากจิงๆๆ
ทำแทบไม่ทัน
ผมอยากได้เบอของคนที่สอบทุกคนจัง
คนที่สอบสุราดน่ะ

โดย: fittro เขียนเมื่อ 11 ก.ย. 09 IP IP: 117.47.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เราก็ไปสอบมา สอบตอนเช้าก็ไม่มีไรมากชิวๆ
แต่พอมาเจอเฉพาะทางงงไปเลย
ลืมไปหมดแล้ว มันกว้างอ่ะ
เหมือนเหมาะกับเด็ก ป.ตรี ที่พึ่งจบเลย
แต่ก็ต้องรอลุ้น
ส่วนเรื่องเส้นอ่ะ
เราก็มีพี่ที่รู้จักทำงานอยู่
ตอนที่พี่เข้าไปก็ไม่มีเส้นนะ... emoticon emoticon

โดย: วิศวะอ่ะ เขียนเมื่อ 10 ก.ย. 09 IP IP: 161.200.255.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เราว่าบางครั้งเราคิดว่าเราทำข้อสอบถูก
แต่ถูกข้อสอบหลอกก็ได้ครับ ในส่วนของ
การเส้นก็ยอมรับว่ามีบาง แต่ถ้าสอบข้อเขียนไม่
ผ่านก็หมดสิทธิ์ครับ ไม่ว่าลูกใครครับ

โดย: วศ 9 เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 09 IP IP: 125.25.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เราอึ้งเฉพาะด้านมากกว่า แบบว่าเซงไปเลย ทำไม่ค่อยได้เท่าไหร่

โดย: คนมันโง่ เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 09 IP IP: 115.67.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ไปสอบมาเหมือนกันค่ะ ตอนทำรู้สึกว่าช่วงแรกๆ ก็พอทำได้นะ แต่พอมานั่งคิดอีกที ตอนเที่ยงๆ แล้วอ่ะ มีความรู้สึกว่าเริ่มลังเลแหละ มันก็ยากเหมือนกัน ถ้าเรามองต่างมุม เวลาใครถามว่าทำได้ไหม เลยไม่รู้จะตอบว่าไงดี เฮ้อออ

ก็รอลุ้นผลกันไปแล้วกันนะคะ...อิอิ

โดย: puk_pik เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 09 IP IP: 110.169.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

จริงอยู่ว่ามีเส้นแน่นอน แต่จะไปเส้นในตอนสัมภาษณ์ ถ้าสอบข้อเขียนไม่ผ่านก็หมดสิทธิ์ เราไปสอบมาเหมือนกัน วิชาเฉพาะตำแหน่งยาก สำหรับเด็กเพิ่งจบอาจจะง่าย เด็กเส้นก็เด็กเส้นเหอะ เจอข้อสอบยากเข้าไปก็ตกได้เหมือนกัน แล้วถ้ามัวแต่คิดว่าไม่รู้จะสอบไปทำไม เพราะมีแต่เด็กเส้น ุถ้าคิดได้แค่นี้ก็กลับไปไถนาอยู่บ้านเหอะจะได้ไม่ต้องมีคู่แข่ง เหอะๆๆ

โดย: นะ เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 09 IP IP: 118.173.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ส่วนใหญ่ถ้ารับน้อยนี่คงหวังยากสักหน่อย เพราะเขามีตัวอยู่แล้ว ก็พวกลูกหลานคนในแหละ สอบเป็นพิธีเฉยๆน่ะ

โดย: หญิงงาม เขียนเมื่อ 8 ก.ย. 09 IP IP: 210.86.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

สมน้ำหน้าไอ้ตะกวดกากอย ชื่อพ่อเมิงตลกจริงๆ
โดนเคอิโงะด่า สะใจกรู 555
เมิงกับเมียเมิงอิเทเรซากรูไม่กลัวหรอก
กรูมีพระมีน้ำมนต์มีข้าวสารเสก มีกระเทียมกับกางเขน
เมิงสองตัวอย่าเข้ามานะ ไม่งั้นโดนของพวกนี้ไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดแน่ อิกะเทยโลโซเทเรซากับเกรียนกากอยหน้าแก่นแตรด ผีเน่ากับโลงผุ ถุยๆ emoticon emoticon

โดย: กามเทพ (xxx) กากอยชื่อพ่อเมิงเหรอ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 124.122.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

นี่แหล่ะ จขกท ตัวจริง
v
v
v
v
v
v
คุณ เทเรซา ปล่อย กามเทพ :-)มันไปเถอะ ขี้เกียจไปเถียงกับมัน กรูว่านะ มันมานั่งด่าคนอื่นๆเค้าว่าหน้าตาเห รี้ยๆ ตัวมันนั่นแหล่ะที่หน้าเหรี ยๆ สิวคงเขรอะๆ อ้วนๆดำๆ กลิ่นตัวแรงๆ แฟนไม่มี เลยต้องมานั่งอิจฉาหนังหน้าคนอื่น ดูๆไปแล้วหน้าตามันคงคล้ายๆกับบบบ ตะกวด

โดย: กากอย(xxx) เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 125.26.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

คห3 นี่มีปัญหาทางบ้านป่าวครับ หรือเกิดมาจากท้องแม่ที่โดนคนงานก่อสร้างข่มขืนมา

โดย: เคอิโงะ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 110.169.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

อ้าว ก็มึงมันโง่นี่ เวลากูส่องกระจกทีไร หน้าตาก็คงเหมือนมึงหรือคล้าย ๆ มึงนั่นแหละ แล้วบอกใ้ห้กูพูดภาษาคน กูก็พูดภาษาคนอยู่นี่ไง มึงอ่านภาษาสัด ๆ รู้เรื่องด้วยหรอ ไอ้หน้าเหิ้ย

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 115.67.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

อีกะเทยเทเรซาเมิงพูดอะไรกรูไม่เข้าใจ
ไหนเมิงพูดเป็นภาษาคนหน่อยดิ อย่าพูดภาษาสัดกรูงง
hi5 เมิงกรูคงไม่กล้าเข้าแล้ว คนอะไรน่ากลัวฉิบ
ไม่รู้ตอนมองกระจกไม่กลัวตัวเองรึไงไม่รู้ emoticon

โดย: กามเทพ (xxx) กากอยชื่อพ่อเมิงเหรอ เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 124.122.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

โถ....อ้ายเิหิ้ยยยย ถ้าหน้าอย่างกูผี หน้าอย่างเมิงคงสับประหลาดแหล่ะว่ะ ไป ๆ มา ๆ ก็ทะเลาะกะชาวบ้าน ไปดู กท ล่าง ๆ ป่ะ ไอ้สัดดด กูไม่ได้พูดถึง กท นี้ เอา เอาเข้าไป เอาให้มันส์กูเชียร์ กูบอกเมิงให้นะเมิงจะคิดว่ากูเป็นเหิ้ยอะไรก็ช่างเิมิงเหอะ แต่กูเกิดมาในครอบครัวที่กูสามารถนัดเจอใครในนี้ได้ กูไม่อายใคร กูมั่นใจ ยังดีกว่าเมิงไอ้หมานรก ๆ วัน ๆ เอาแต่เ:-) ช่วยเอาส้งติงมาเขี่ยกูหน่อยได้ป่ะ หิวว่ะ อยากได้อะไรแข็งมากระทุ้งปาก ช่วยหน่อยเหอะ กูรออยู่ แน่จริงก็มา ไฮไฟว์กูก็บอกแล้วว่าภูมิใจนำเสนอ ก็แถมให้ยังมาว่ากูอีก ไอ้หน้าหนังหิ

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 115.67.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

หน้ายังกะผีขึ้นมาจากหลุมมีการมาเสนอ hi5 ให้เขาดู
กรูจะอ้วก ไฮโซนรกอะไรวะ หน้าตาอุบาทว์:-)
เปิดไปต้องรีบเอาตรีนหมุนจอคอมฯหนี
หาพระมาคล้องคอ ฝันร้ายกินข้าวไม่ลงหลายวัน ถุย

ความคิดเห็นที่ 8 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

อะไรของเมิงอิเทเรซาหน้าหนังแตรด ใครด่ากรู
กรูไม่ใช่จขกท.นะเมิง อีนี่ประสาทแดรก
เมิงไม่มีครวยในปากเลยว่างงานใช่ไหม
เอ้า กรูเอาตรีนเขี่ยสากให้กระทุ้งรูตรูดเมิงจะไ้ด้สงบปาก
ตกลงเมื่อไหร่เมิงสองตัวจะ yed กัน
กะเทยหน้าผีกับเกรียนหน้ากระบือ สมกันจริงๆ emoticon

ความคิดเห็นที่ 7 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

โถถถถถถ............น่าสงสารเนอะ ทีเจอคนอื่นเค้าด่าบ้าง ทำเป็นพวกหมาขี้เรื้อนถูกน้ำร้อนลวกกกกกก อย่างนี้เค้าเรียกอะไรเนี่ย พวกสันดานหมาป่ะ ไม่แน่ใจ ใครรู้มาช่วยตอบที เป็นไรล่ะ ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว 55555555 สมควรแล้วแหละ โดนคนอื่นเค้าด่าบ้างเป็นไง สัดดดดดดด

อะ อะ กูแถม kokotheresa.hi5.com กูแถม เจอหน้ากูเมื่อไรเนี่ย หอนให้ฟังด้วยนะ

v
v
v
v
v
v
v

โดย: Theresa เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 115.67.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

คห.3 ดูมันเถอะพี่น้อง สันดานเสียจริงๆ
ด่าเขาไปทั่ว เหมือนหมาบ้า โรคจิตชัดๆ
เดี๋ยวกรูโทรเรียกเทศบาลมาจับเมิงไปฉีดยาบ้า
คงขาดความอบอุ่นนะเมิง เมิงมีสิทธิ์อะไรมาด่าเขา
ไอ้เวร ตั้งแต่เมิงมาเล่นทำบรรยากาศดีๆเสียหมด

ความคิดเห็นที่ 5 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

พี่สาวสามีเราไปสอบตอนปี 49 มั้งไม่แน่ใจ ไม่มีเส้นเลยซักนิดเดียว ก็สอบติดนะค๊ะ เก่งซะอย่างไม่ต้องกลัวเส้นหรอกจ้าาา

โดย: จะยิ้ม เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 192.168.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เขามีตัวอยู่แล้วหรือป่าวครับ เพราะว่าหลังๆเจอกันแบบนี้เข้าไปน่าเบื่อมาก เสียเวลา เสียเงิน เซ็งครับ มีตัวอยู่แล้วมาสอบเป็นพิธีไม่ให้น่าเกลียด ไปเงินค่าสมัครอีก

โดย: Tikker เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 112.142.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

เคยไปสอบเหมือนกัน แต่ไม่ติด ที่รู้ ๆ ทำได้เกือบหมด ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร สมัครกันเป็นตับ รับแค่คนเดียว เค้ามีคนในอยู่แล้ว

แอปติตูดเทสเนี่ยง่ายมากครับ ง่ายม๊ากกกกกกก ผมทำได้เกือบทุกข้อ คือมั่นใจอะ พวกลอจิกตรรกะ ง่ายมาก ๆ ปรกติเป็นคนโง่เลขมากครับ คิดว่าไม่อยากจะสอบ บอกพี่สาวว่าจะกลับบ้าน พี่สาวรั้งไว้ว่าไหน ๆ มาแล้วให้ลองสอบดูก่อน ปรากฎว่า โอโห เลขง่ายมากกกมาย แค่ย้ายข้างสมการนิดหน่อย เศษส่วนอีกนิด เปอร์เซ็นต์ ร้อยละอีกอย่างละหน่อยตอนนั้นแค่ 10 ข้อเอง ง่ายมาก แต่ไม่ติดอะ

ความคิดเห็นที่ 1 : ใครไปสอบ กฟผ วันที่ 6 กันยายนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความคิดเห็นหน่อยคะ

ไปมาเหมือนกัน เบื่อวิชาสุดท้ายมาก ทำเสดตั้งแต่
ครึ่งชม.แรก แม่งให้นั้งรอตั้ง ชม.ครึ่งเซงมาก
ออกมาก้อต้องแย่งกันขึ้นรถกลับบ้านอีก
เปอร์เซนที่ไปสอบหรอเปง 0 เลยก้อว่าได้ทำเข้าสอบได้นะ แต่ว่าตอนนี้คงเต็มแล้วมั้ง พวกคนกินเกาเหลาแบบเราคงไม่ติดหรอก

โดย: ดีดี เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.20.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111